1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

MHX Đắc Nông những ngày đẹp nhất

Thảo luận trong 'Mùa hè xanh 2010' bắt đầu bởi admin, 29 Tháng bảy 2010.

1. admin Administrator

Số bài viết: 683

Anh Đội Phó Bình đang dạy Tin cho mấy em ở Tuy Đức

Sửa lại Trường cho các em học sinh

Ngày 27/7 Quét dọn Đài Tưởng Niệm Anh Hũng Liệt Sỹ

Anh Bình Tặng quà cho Mẹ Việt Nam anh Hùng

1 Nồi mì mà mấy đứa tranh nhau ăn.Hậu quả gãy vài cái đũa và cái nồi bị méo

2. pro_and_brao Moderator

Số bài viết: 484
  3. ngoctham09 New Member

Số bài viết: 591
    hihi,mình thấy bé dung,bé hoa với nhóc j mà hôm bữa mình dạy nè!chài!đội hình xây dựng chiến nồi mì tôm dữ ha!chúc vui!
  4. chanhal Member

Số bài viết: 51
    xây dựng với kỹ năng nữa chứ. Mà ko biết cái vụ gãy vài cái muỗng là ở đâu ra nữa. Chỉ có mẻ mấy cái đầu vì tranh nhau ăn thui.
  5. hiệp khách hành New Member

Số bài viết: 76
  6. hiệp khách hành New Member

Mấy chú xây dựng với kỹ năng lại được ở chung với nhau nữa hả. Kiểu này thì chuyện gãy đũa, méo nồi là chuyện bình thường thôi mà hehe...
  7. thuanmin New Member

Số bài viết: 55
    Hic hic,nhìn mấy tấm hình mà nhớ quá,năm ngoái cũng từng dạy tin học,cũng từng ra nhổ cỏ ở đài tưởng niệm liệt sĩ nhân ngày 27-7...;ký ức lại ùa về.
    Mà các bạn bên đội tuyên truyền và xây dựng kiêm dạy tin học luôn hả ???
  8. hiệp khách hành New Member

Năm ngoái trường minh đi Bến Tre chứ có đi Đăk Nông đâu mà! Bác này nhớ nhầm rùi, năm 2008 chứ.
    Tuyên truyền, xây dựng và tin học là 3 đội hình riêng biệt, ngoài ra còn 2 đội hình nữa là kỹ năng và sữa chữa điện. Cả 5 đội hình đang chiến đấu quyết liệt trên đó và có nhiều chiến sĩ muốn ở lại đó luôn!
    :-?? :-?? :-??
  9. thienhoa New Member

Số bài viết: 176
  10. thuanmin New Member

Số bài viết: 55
    Bác cũng nên nhớ,MHX ở Bến Tre cũng có dạy tin học và cũng có nhiều chiến sĩ ra đài liệt sĩ nhổ cỏ ,làm vệ sinh (và mình là 1 trong số đó),mình nói nhớ là năm nay mình không đi được nên nhìn mấy tấm này thấy nhớ thôi.Bác hiểu lầm rồi,chứ ko phải mình nhớ lầm đâu.:-@
    Mình biết là các bạn ấy đi theo đội hình riêng nhưng mấy tấm hình dạy tin học mà chỉ thấy các bạn bình loạn đến 2 đội hình xây dựng và kỹ năng nên tưởng kiêm lun tin học vậy thui mừ:p
  11. hiệp khách hành New Member

12. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Số bài viết: 714
    Ôi....sao ai cũng hướng về Đắk Nông thế này...Tại trường mình nhiều hôm thiếu chiến sĩ trầm trọng...mà công nhận thích đi ĐN thiệt nghen.....!
  13. ngoctham09 New Member

hôm qua cùng anh em chuyển quân,lăn lộn từ quảng tân,qua đăcbukso,rồi từ quảng trực chuyển quân qua lại quảng tân,tình hình là anh em vẫn khỏe,"tình thương mến thương" dồi dào,bà con vô cùng yêu quí chiến sĩ nên anh em nhà ta được ăn rất nhiều món mang đặc sản của tây nguyên(công nhận là lạ lạ miệng thiệt)..đội hình điện rất biết tranh thủ,hihi,1 vài chiến sĩ đã kịp kiếm cho mình 1 vài nhánh lan rừng,nhưng có nguy cơ là lan giả(dưới sự kiểm định của nhà thực vật học -giáo sư,tiến sĩ ,bác sĩ chim sáo),và kèm theo 1 sự tích trời đánh....tác giả là anh Chánh...hi vọng anh em vượt qua lời nguyện này,hihi...đội hình điện có thể nói là đội hình đặc biệt nhất 10 chiến sĩ nam trên 10 chiến sĩ nam,héhé..nên sau hơn 1 tuần bám trụ,trình độ cơm nước tương đối ổn định...nhưng mà phong cách nấu ăn của mấy anh ngộ quá...hihi...chủ nhật,các đội hình nghỉ xả hơi,thế là mấy anh chị em tụm đầu lại xem tom và jerry,pó tay...tối...11h30...1 vài chiến sĩ luyện phim ma...tới 2h sáng...hic..(lúc đó em lăn ra ngủ say như chết rồi,nghe kể lại thôi)...thứ 2,mọi người lại đến điểm tập kết và bắt đầu những nhiệm vụ mới,lại khoác trên mình chiếc áo xanh và lòng nhiệt huyết.Chúc các anh chị em 1 tuần vất vả...hihi
    p/s chiến sĩ Đạt(đội hình kĩ năng):ông ơi,hic...hôm qua đội cái mũ của ông về...tui quên trả ông mất...mà có em bé nó xin để đội đi hái cà phê(thực ra nó là thằng con của nhà hàng xóm nhà mợ tui..mà mợ tui là vợ cậu tui...cậu là em của má...má là má của tui..)..nên ông đừng buồn mà đòi lại nhen...kì lắm..tha lỗi cho tui...hehe
    (nói nhiều quá,tại em nó đang buồn...ngủ)
  14. tuidep Banned

Số bài viết: 62
    vui thế nhỉ, mà sao không có hình mình???
    thấy cái máy tính ở đó còn ngon hơn trường mình thì phải?
  15. zoro14 Member

Số bài viết: 53
  16. huuluan New Member

Số bài viết: 6
  17. ngoctham09 New Member

ủa,sao em chưa nghe tên anh này hen!ở với đội xây dựng được 1 ngày,chơi trò nhớ tên,đâu nghe nhắc tên anh Khải,hihi...mình cập nhật thông tin kém như cây kem í ! Buồn:((
  18. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
    Mấy hôm nay dạy học và luyện kỹ năng 12 sứ quân nên giờ này mới phát hiện và trả lời đồng chí dc. Đính chính với đ/c là đội hình chúng tôi khi xem tom&jerry tới khoảng 11:30 còn 4 đ/c trụ lại và chuyển wa fim ma (trc đó tôi có để ý đ/c có ngồi ôm cây đàn mới way wa wa way lại 1 hồi thấy đ/c ngủ lăn way còn đàn nằm chỏng chơ). Tới khoảng 2:30 thì coi hài lúc sau mới ngủ dc :)
  19. ngoctham09 New Member

he,đồng chí nói vậy là không được j hết nha!buồn 5s,hihi.....các đồng chí trên đó ngày làm việc,tối luyện 12 sứ quân với tom&jerry...đạt đến đỉnh rồi đó hẻ! hihi...còn 1 tuần nữa thôi,có cái j hay hay,ngon ngon,lạ lạ... đem khoe miếng coi...cho mọi người được dịp bình loạn...về nhà nhớ mang quà Tây Nguyên với măng rừng xuống nha anh em...
    p/s đồng chí hiếu: đính chính là lúc đầu tui ôm cây đàn để đàn hát,sau 1 hồi thì đàn chỏng chơ,còn tui thì chèo queo nhá,hihib-(
  20. nhatspkt01 New Member

Số bài viết: 60
    Anh Khanh up mấy bài cảm nhận và tin bên website trường mình qua đi. Ở đây toàn là hình không à, chán.
  21. nhatspkt01 New Member

Số bài viết: 60
    Đội hình tuyên truyền ở đak nông có 2 gương mặt đáng chú ý nhất: bé Hà đội trưởng khá dễ thương, cực kì nhõng nhẽo, bé Lan là chiến sĩ đến từ trường...Ngân Hàng
  22. phandinhdao3230 New Member

Số bài viết: 14
  23. nguyenanh_spk New Member

Số bài viết: 6
  24. ngoctham09 New Member

he,ăn mì tôm trong cai kông khíu lạnh thấu xương của đăc nông thì ngon phải biết,anh em xôm tụ lại,ấm cúng...hihi...từ nhỏ tới lớn,lần đầu tiên được ăn nồi mì tôm đại bát như thế ấy...chúc anh em nghỉ hè vui-khỏe-có ích...mà chiến dịch kết thúc,không biết các đồng chí có lên dc cân nào ko ta?hehe
  25. okk123 New Member

Số bài viết: 2
  26. ngoctham09 New Member

he,đội hình xây dựng em thấy có mà anh,nhưng tiếc là ở topic khác,dù j mọi ng cũng bon chen dc mấy tấm.chắc đội hình xây dựng là ở xa khu vực truyền thông nhất quá ta,nên ko dc cập nhật và đăng tải đầy đủ,hihi
  27. okk123 New Member

Số bài viết: 2
    uh ờ thì có mấy tấm thôi. Chắc là tại mấy bạn kia đang ở nhà ngậm hình, đề nghị nhả ra coi :))
  28. _tomato_ New Member

Số bài viết: 8
  29. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
    Chuyện bình thường mà bạn, không chỉ mỗi ngân hàng đâu. Mhx spkt sv các trường khác có thể tham gia mà.