1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Mở lớp Nhập môn tin học _ MMH:1081020

Thảo luận trong 'Thảo Luận' bắt đầu bởi ntnt, 19 Tháng tám 2011.

1. ntnt New Member

Số bài viết: 51
    Mấy bạn có ai muốn đăng ký nhập môn tin học thì chúng ta lập danh sách xin phòng đào tạo mở lớp.
    2HK rồi mà không thấy mở lớp tin học. Muốn học xong cho rồi:D
  2. tungspk New Member

Số bài viết: 24
    Môn nhập môn tin học sẽ ko mở lớp nữa. bây giờ môn đó đã có môn học tương đương rồi bạn à. Nếu bạn học bên kỹ thuật như cơ khí, điện, xây dựng... thì bạn sẽ học môn lập trình Visual Basic, mã môn học 1081021. Bạn chờ khóa 11 vào rồi đk học nhá. good luck.
  3. ntnt New Member

Khoa nào cũng vậy hả bạn. Mình học bên công nghệ hóa học và thực phẩm thì học gì
  4. ruamotmat New Member

Số bài viết: 78
    hình như nghe nói Visual có thể thay thế = môn khác phải ko ?? môn j quên tên rồi mà mấy em bên Ngoại ngữ hay Thực phẩm học á, nghe nói dễ hơn !!

môn access hay j á
  5. 9xabc New Member

Số bài viết: 12
    đó là lúc xưa thôi bạn. lúc mà mã môn học còn là 1081020. access cũng là nhập môn tin học. còn bây giờ thì bạn quên điều đó đi. mã môn học bây giờ là 1081021:-h
  6. tungspk New Member

bây giờ thì rõ ràng chứ ko nhập nhằng như trước nữa đâu. Các bạn bên ngoại ngữ, công nghệ may thời trang, thực phẩm, kỹ thuật in, kinh tế sẽ học Access. còn các bạn bên khối ngành kỹ thuật khó hơn như điện, cơ khí, xây dựng sẽ học lập trình Visual. Nếu các bạn còn gì thắc mắc cứ lên văn phòng khoa CNTT mà hỏi cho chắc chắn nha. Good luck!!!
  7. 09910007 New Member

Số bài viết: 58
  8. Junkute New Member

trên lý thuyếttt z thui chứ thật ra chả thấy phân biệt công nghệ hay kỹ thuật, học Visual hay Access j cũng dc, thấy bên lớp công nghệ may còn mở lớp VB nữa mà.
    thầy cô bên khoa CNTT có trả lời ui` nè ==> http://fit.hcmute.edu.vn/web/guest/...ew&_EXT_UTE_FAQ_INSTANCE_aW42_questionId=7701
  9. ntnt New Member

10. Junkute New Member

ko cần fảii xin xỏ ai j cả, cũng ko cần đơn từ jấyy tờ j hết, cứ đk học xong Lập trình VB là xong, coi như đã học Nhập môn tin học. t cũng zừa xong môn này nên bik như z#:-S. mà có lẽ tốt nhất nên học ở kỳ hè, dễ wa mà điểm cũng tương đối hơn kỳ 9.
  11. ruamotmat New Member

Số bài viết: 78
    Giờ hỏi 1 câu rõ ràng thế này: mình là sv khoa điện, kì trước rớt môn visual, bây giờ mình đk học access để thay thế được ko ?? ai biết trả lời giùm mình với !!