1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

[Mỗi Tuần Một Ngôi Sao] Bạn muốn "sAo" nào cho số Tất Niên??

Thảo luận trong 'Mỗi Tuần Một Ngôi Sao' bắt đầu bởi Jee, 11 Tháng một 2010.

?

Bạn muốn "sAo" nào cho số Tất Niên

khoahoctre 4 vote(s) 16.0%
SMOD hoangleanh 3 vote(s) 12.0%
SMOD Dịu 13 vote(s) 52.0%
MOD traitimbanggia 4 vote(s) 16.0%
Trial MOD phanquocviet 1 vote(s) 4.0%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Jee Member

Số bài viết: 617
    MC thành thật xin lỗi pà con..vì thời gian qua MC vấp phải một số chuyện về gđ cũng như tc nên đành giải nghệ một thời gian và có giao mic cho Spring Autotechtranhuan để tiếp tục chương trình, nhưng 2 người này hoàn toàn không hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao ~~> đáng trách (sẽ bị MC phạt kem:)) )

Bây giờ MC đã bình tĩnh và quay trở lại vs SPKT đáng iu :X...bên cạnh đó MC tự giao cho mình trọng trách phải làm một show Tất niên thật hoành tráng ;;). Và đương nhiên, nếu một chương trình có hay đến đâu đi chăng nữa mà thiếu vắng sự đóng góp của khán giả thì không thể nào thành công được :D

Vì vậy, ở topic này, MC kêu gọi mems tiếp tục Vote cho "sAo" số Tất Niên này nhé. Các ace phải suy nghĩ cho thật kỹ trước khi bình chọn, vì đây là số cuối cùng của năm, phải làm một quả thật bự tước khi các ace đón xuân cùng gia đình :D

MC có đưa ra một vài gợi ý sau đây :

1. khoahoctre : mời thầy ấy làm "sAo" để tình thầy trò thêm khăng khít ( cái này Jee không biết nhiều vì I'm not SPKTer =)) )

2. SMOD hoangleanh

3. SMOD Dịu : nghe đồn chị ấy xinh xắn, đáng iu lắm lắm nên MC muốn dc chiêm ngưỡng 1 lần =P~

4. MOD traitimbanggia ~~> khá bí + hiểm :))

5. trial MOD phanquocviet ~~> một ng` rất hăng say onl trên 4r không kém BQT thực thụ : rất hứa hẹn :D:D

..nếu ace có ý kiến ý cò gì thêm thì cứ đưa lên cho MC tổng kết

.....các ace cứ bình tĩnh, tự tin, không cần vội vã...để tránh chọn nhầm "sAo".........vì chúng ta có tới 3 tuần để VOTE lun mà ;;) (vì biết ace đang trong giai đoạn thi cử nên thời gian VOTE mới kéo dài ra thế :D )

Chúc ace cả tuần vui vẻ :-*
  2. traitimbanggia_1789 New Member

Số bài viết: 671
    Bé jee nên xem lại lời nói đi nha! ở đó mà bắt bẻ + sỉ nhục chị nha! đề nghị rút chị ra khỏi danh sách mau!
  3. Jee Member

hì hì..em có nói gì bắt bẻ sỉ nhục chị bg đâu nào :)

tại em thấy chị bí hiểm thật mà :D ~~> đưa lên bàn cho ace nghiên cứu xíu thoai :D

~~> thiên hạ có câu :"cây ngay không sợ chết đứng" mà chị :-"
    ... chị không phạm trọng tội thì việc gì phải giấu mình...4r là nơi giao lưu kết bạn chứ có phải chến trường đâu phải hem chị ;;)
  4. Diu_HoiSV New Member

Số bài viết: 374
    Ái chà, thật là xui xẻo quá... À, nhầm :D Thật là vinh hạnh quá khi được lọt vào tầm đại bác... ấy vào "mắt xanh" của bé Jee... :D
    Nhưng các em cứ yên tâm mà... không bầu chọn. VÌ đến gần Tết chị cũng... chạy mất rồi, không còn ở đây cho các em chặt chém đâu mà sợ :D :p
    PS: Chết thật, giang hồ hiểm ác, già cũng không tha nữa. Từ giờ phải cảnh giác cao độ mới được :D
  5. Jee Member

hè hè..nghe nhìu người quảng cáo chị Dịu lắm rùi em mới dám cho lên ấy chứ :)) ... kỳ cuối năm phải chất lượng vào chứ không là em ăn Tết cũng không vui vẻ gì :p:p

chị yên tâm là em sắp xếp chém sao trước ngày đưa ông Táo về trời mà :D:D
  6. Diu_HoiSV New Member

oái oái, em nghe ai... quẳng cáo vậy. Đừng có tin, quẳng cáo thì... quẳng nó đi nhé :p
    Mai chị thi rồi. Chị "về thành dưỡng sức" đây :)
    Chào mọi người, chào bé Jee nhe :)
  7. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
    Thế có già làng nào nên đưa vào trong tầm ngắm ko nhỉ :))
    Đã kêu bọn anh thi giao mic cho bọn anh làm j, mà mấy pác cấu trúc lại 4rum anh bị mất quyền quản lí mấy chuyên mục rồi :((
  8. tranhuan New Member

Số bài viết: 793
    già làng để lễ kỉ niệm khác đi, số tất niên này để cho những người trên danh sách đc rồi, vote cho traitimbanggia (lần trước cũng đã gần thành sao mà hok chịu share profile với hình cho MC nè) ---> đáng chém :d
  9. traitimbanggia_1789 New Member

Định giết chị hả em? em làm mod trước chị mà, ko lẽ ko nổi tiếng hơn chị sao? đề nghị cho mod tranhuan lên thớt đi!B-)
  10. tranhuan New Member

haha đời còn dài mà chém chị trước cái đã cho hả dạ kaka
  11. Jee Member

hà hà..thấy được là chị BG đang có 1 phiếu :D

riêng em thì vote cho thầy khoahoctre à :))
  12. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    Vote cho Chị Dịu. Anh chị em nào ủng hộ chi Dịu lên thớt thì vote cho tui một cái thank !! khà khà.................
  13. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Cũng vote cho chị dịu. Ai mà đưa dc bg lên thớt em rủ đi ăn knight :)), ko hề có thông tin đăng ký rõ ràng, hình cũng chả thấy 1 tấm
  14. traitimbanggia_1789 New Member

Túm lại là phải đưa smod Dịu lên thớt đi, nhanh chân lên chứ ko chị ta chạy mất đó! he he! zị là dc thoát nạn rồi! bg muôn năm!
  15. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
    ^^!em rất tán thành cái việc mà đem chị"chuột còm" Smod Dịu ra "chém" em nguyện "vung dao quá trớn" để làm đứt cổ chị ấy luôn!Em hâm mộ chị ấy quá!kể từ ngày em biết chị em ko thể nào yên thân đc!!! Chém" bả" đi anh em!!!
  16. Diu_HoiSV New Member

ui ui... Cho chị xin. Trẻ không tha, già không thương hả?? :p
    Chị đang bận túi bụi, cả việc học lẫn việc trường và công việc, nên dạo này cũng hơi bỏ bê diễn đàn (cả mấy diễn đàn kia cũng thế)
    Nên chị cũng không chú ý nhiều cái box "chặt chém" này.
    Mà thấy ai cũng biết chị cả rồi, còn gì đâu mà hỏi nhỉ :)
    Ảnh thì trong anbum ảnh (của diễn đàn này), cả trong blog có rất nhiều ảnh của chị. Sao lại kêu không có tấm ảnh nào nhỉ. Thích thì vào "nhà" chị mà coi :p
    CÒn nhóc trái tim băng giá thì thừa cơ "đá bóng" qua chị quá nhanh. :)
    Việc gì phải né tránh như thế? Được các bạn ưu ái quan tâm, chọc ghẹo vui hoài thì phải... tự hào chứ em :p Ngay chị cũng không được các bạn ưu ái như thế đâu :D
    Mà chị cũng chưa... đủ tuổi để được trái tim băng giá gọi chị là... BÀ đâu nhá :p
    Con gái thì nên từ tốn nhỏ nhẹ chút xíu. Nhất là làm Mod thì càng phải gương mẫu, lịch sự, kẻo gặp bạn bè trường khác qua nhìn vào người ta đánh giá.
    PS Tuyến: em "Ngu Như Kiến" đòi vote cho chị là có... mưu đồ gì không đây ha :) :p
  17. Dê con New Member

Số bài viết: 1,272
  18. SpK_ZiPPo Member

Số bài viết: 453
    Ơ hay nhỉ, người ta vote bình đẳng trên 4r mà đúng không các bạn.
    Chị Dịu ko được lấy lí do này lí do kia để chạy trốn đâu nhé
    àh ps thêm là zip vote luôn 1 phiếu cho smod Dịu rồi hehehe ^^
  19. Diu_HoiSV New Member

20. Jee Member

lalala...zậy là tình hình SMOD Dịu đang chiếm đa số phiếu bầu ;;). Chị không được được trốn chạy đâu chứ nhỉ :-"

~~> ai nói câu này ai nói vậy ta ;;). Chuẩn bị lên thớt nhaz chị Dịu...ịu..ịu...:p:p

@chị Dịu : em đã có rất nhiều hình của chị :D...chỉ cần chị gửi private message cho em về profile của chị nữa là ok ;;)
  21. Dê con New Member

22. Jee Member

à à....cái anh Alex gì ấy ;;) .. anh có muốn làm "sAo" không...có thì sign up cho em ;))...để em sắp xếp lăng xê anh nház :D:D
  23. Diu_HoiSV New Member

24. Jee Member

hihi...chị Dịu thông cảm cho em :D .. tại vì em phải sắp xếp cho các a/c "chém" chị xong trước 23 âm lịch mà :D .. để lâu quá thì các a/c về quê ăn Tết hết rùi :((
  25. phoenix Administrator

Số bài viết: 633
    Giải quyết chị Dịu sớm đi mọi người ơi . Không gì gần tết chị biến mất

Chị dịu ơi yên tâm đi . lần này em chém nhiệt tình lắm
  26. Diu_HoiSV New Member

:D:D:D
    Chị không chém em mà sao em lỡ... nòng lào lói thế :D
  27. KN Servant. Servant.

Số bài viết: 1,291
  28. spkt_099100 Member

29. traitimbanggia_1789 New Member

Đây cũng là số tất niên nên ace chém mở màn cũng nên nhẹ tay với chị Dịu tí, ưu tiên cho bông hoa đầu tiên lên sàn, vì thế ace chỉ dc chém chị Dịu trong mấy ngày còn lại trong tuần này thôi! Giờ là lúc bắt đầu! jee ui! mở màn đi em! ko lẹ tay thì chị Dịu nhà ta trốn thoát mất!\:D/\:D/
  30. domaster Yamaham

Số bài viết: 31
  31. spkt.net New Member

Số bài viết: 16
  32. Diu_HoiSV New Member

Bạn nhầm rồi. Dịu là Dịu, không phải bé Kun nào hết.
    Vậy thì bạn vote cho bé Kun đi nhé :)
    PS: Sáng nay tui bước ra cửa không coi bói xem bước chân nào trước. Lỡ bước chân trái nên giờ mới há miệng mắc quai nè trời... :(:(
  33. Dê con New Member

Vì một phần tính cách của chị Dịu rất khiêm tốn (thích ẩn nấp ;)) ). Cho nên lần này anh em quyết tâm lôi Dịu Dịu ra ánh sáng >:). Chung tay thịt chị Dịu nha anh em >:). => 1..2..3...lên dĩa ....1...2....3... lên dĩa... ;))
  34. Diu_HoiSV New Member

Chị ẩn nấp để chuyên tâm "tu luyện". Để tránh phiền phức của những bà tám, và tránh cả những kẻ quấy rối (như em) đó thôi ;))
  35. Dê con New Member

Hahaha :)), đã lọt vào mắt xanh của Alex này thì đừng nghĩ đến chị tu luyện gì nữa cho mất công. hehe, bản lĩnh quậy phá của em ko chỉ tới đó đâu >:). Chị Dịu chuẩn bị ngoan ngoãn lên dĩa đi là vừa >:).
  36. Jee Member

hehe...tình hình đã quá rõ ràng..chị Dịu đừng hòng thoát khỏi tay MC vô duyên ( vô cùng duyên dáng =)) ) này ;;)

Chú ý : vậy là SMOD Dịu sẽ chính thức lên thớt vào thứ 2 tuần tới, tức ngày 18/12/2010, thời hạn "chém" "sAo" sẽ là 1 tuần....Jee chọn 1 tuần vì trong thời gian ngắn sẽ kích động ace "chém" mạnh tay hơn...và bản thân "sAo" cũng phải "nộp mạng" nhanh hơn =)).....

Ps: nhưng thời hạn vote "sAo" vẫn chưa kết thúc....biết đâu sẽ xảy ra điều kỳ diệu thì sao nhỉ ;;)...tiếp tục vote...số vote cho chị Dịu càng nhiều càng tốt :)) ~~> cho chị ấy khỏi trốn ;))
  37. Dê con New Member

=> That's right. Anh em ơi, tiếp theo mình vote cho MC Jee "cute" của chúng ta đi nào^^. Nghe nói chị ấy xinh xắn, dễ thương lắm áh ;))
  38. Jee Member

e hèm...qua vài kỳ chém chặt các "sAo" đáng iu của 4r roài và MC đưa ra kết luận sau :

1. ace chém "sAo" khá nhiệt tình ~~> đáng khen :-* :smells:
    2. tuy nhiên, vẫn không tuân thủ luật chơi ~~> đáng trách :-S :021:

vì vậy MC sẽ post lại luật chơi tại đây...lần này ai ko tuân thủ luật chơi...MC del bài thẳng tay..ko báo trước nház B-) :010:

~~> Thể lệ cuộc chơi ;))

~~> còn đây là NỘI QUY....MC nói là làm..ai không tuân thủ..."trảm" không tha :012::012:
  39. Diu_HoiSV New Member

Bé Jee không học trường mình hay sao mà kêu có cơ hội được lên SPKT rồi? (trong ngày mở)
    Tuy chưa biết bé Jee là ai, nhưng chị cũng rất ấn tượng với giọng điệu em ci rất chi là vô duyên (vô cùng duyên dáng =)) ) của bé Jee đó :)
    Có gắng phát huy ^^
  40. Dê con New Member

Ặc =.=, coi bộ chị MC của mình hơi bị "cute" đó ;)). Chị cho em xin một chân làm MC nam phụ chị nha^^. Để lần sau nếu chị có lên thớt thì em sẽ làm MC. Lúc đó thì luật chơi của em hơi bị ác đó >:). Anh em zô ta đưa MC Jee lên thớt nà :))
  41. Jee Member

~~> em học Nguyễn Hữu Huân cạnh trường chị bấy lâu nay ;))..có vô spkt chơi mấy lần rùi :D..không biết chừng nào em mới được diện kiến chị Dịu đây ~~> hot girl BQT :D

~~> :-O .. MC đâu có cute gì đâu :-S .. anh nói quá rùi :-S .. hiện tại vị trí MC nam phụ đã có 2 người đảm nhận : anh tranhuan và anh Spring Autotech...anh có thể thương lượng vs 2 người này để làm MC phụ cho Jee :p:p
  42. Diu_HoiSV New Member

wow, sao mà em biết đc diễn đàn này thế? Lại còn trở thành mod cho các anh chị nữa. Thật là... tuổi trẻ tài cao. Khá khen, khá khen :))
    Bé Jee rất có khiếu đó. Cố gắng phát duy :)
    @Quí: Gọi bé Jee là chị hoài, giờ mới biết bé Jee học cấp 3, bị hớ rồi nhá :))
  43. Dê con New Member

Éck, sốc quá. Tình hình là bé Jee này học Nguyễn Hữu Huân (vậy mà bữa giờ gọi nhók này là chị ngon ơ. hix hix :(). Okie, anh sẽ lập topic chém em ngay sau khi Dịu lên thớt, >:). Đợi đó nhók :)). Mà em chưa trả lời mes của anh nha^^
  44. Jee Member

~~> em xuống mem bên spkt.net rùi...chỉ còn làm MOD bên BKhcm.info thui à :D...tại vì vấp phải một số chuyện..nên em sẽ đợi 4r tuyển MOD đợt 2 thì em sign up lần nữa :D

~~> hìhì..thì trong mes em có nói là em K10 mà :))..còn anh K09 :p..thế không phải em nói rõ rùi sao :D..thế mà anh lại ;)). Mà anh Q ơi ;;) ... chém em phải đợi qua Tết vài tuần..tại vì em hứa vs khán giả là sau Tết thì chém anh Quân rùi :)) ... phù..thoát dc 1 kỳ nữa ;))
  45. spkt_099100 Member

Ủa có ai định làm khóa 10 của truò&shy;ng mình huh???chủ nhật này anh đi bán hàng rong em có mua ko vậy?ngày 17/01 đó!!!kaka!nhó&shy; đi nha!miễn phí cho 1 miếng bánh tráng!!<):)
  46. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

:(( Cho Quí(Alexander) cầm mic tạm đấy. Đến ngày 30/1 sẽ xuất hiện trở lại. Dạo này ôn thi đến phờ râu, dung nhan xuống cấp trầm trọng. Mới thi MLN xog, ko biết có đậu nổi ko :((. Số Tất niên mà chỉ có 1 tuần à. Vậy thì tiện thể sao nào xuất hiện vào tết ko?
  47. traitimbanggia_1789 New Member

Sư tỷ Dịu ráng tiếp chiêu đi nhé, he he, nể mặt sư tỷ là phận liễu yếu đào tơ nên bg nương tay ván này ! hôm nay có người thi xong hết rồi đó, chắc tuần sau sẽ có rất ít người tra tấn sư tỷ lắm đó, sư tỷ hãy cố gắng lấy hết sức bình sinh ra để chiến đấu với ace đang trụ lại ở 4r nhé! có lẽ bg sẽ rút sớm! Chúc ace ở lại chém zui zẻ nha!\m/\m/
  48. Dê con New Member

49. tranhuan New Member

tình hình này thì Smod Dịu chỉ có nước chơi ăn gian lập nick khác dzo vote cho đối thủ cạnh tranh mà thôi =))
  50. Jee Member

...thì 1 tuần thôi..còn lại ai cũng bận mà...vs lại thời hạn ít chứ nhiều quá ace không tranh thủ chém gì hết :D

....sau khi ăn chơi Tết xong..anh Quân KFC sẽ lên bàn mổ đầu tiên :))...anh cứ yên tâm mà đón xem :D..ko phải nóng vội :p
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.