1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

môn XHH

Thảo luận trong 'Phòng huấn luyện' bắt đầu bởi không, 15 Tháng mười 2010.

1. không Member

Số bài viết: 405
    hic, hiện tại mình học lớp XHH cua thầy tạ minh vào thứ 2 tiết 11, 12
    tình hình là thầy có cho hlớpp học bù vào chủ nhật tuần này, thấy có dặn trước tuy nhiên chưa có dặn phòng học, nói là thứ 2 sẽ dăn, nhưng do có chút sự cố nen 6hôm đó ko có đi học, mà lớp mày mình ko wen ai hết --> sơ xuất
    vì vậy ko có cách nào để biết dc là cn này học bù ở phòng nào nữa, các bạn có ai học lớp này thì pm giùm mình với nha, thanks
    yahoo: big.cola gửi tn cho mình liền nha
  2. SpiritHero New Member

Số bài viết: 312
    Ngày mai lên trường, bạn vào khu A, đi thẳng xuống chỗ khu vực "phòng máy tra cứu thông tin hay khu đọc sách thư viện". Ở đó có 1 cái bảng trắng to, đó là bảng thông báo thay đổi giờ học hay học bù mà các thầy/cô hay viết lên đó để cho SV tiện theo dõi khi quên. Bạn nên ghé chỗ đó coi, tất nhiên là cũng tùy thầy cô nữa, nếu không thấy thì cũng đừng buồn. Lần sau chịu khó xin số dt lớp trưởng + bí thư bạn nhé, không lỗ chút nào đâu.
  3. không Member

rất cảm ơn bạn, giá như mình đọc bài này sớm hơn 1 chút thì đã lên trường coi rồi, ở xa trường, bú hết 45' xe chay + time đi lại, chờ xe mất gần 1h rưỡi ko có điều kiện lên trưởng, sang91 mai mà lên ko tìm dc phòng học mà lết về thì hơi mệt, nghĩ học thì ko biết có phải là ý kiến hay ko nữa :D
  4. không Member

cho mình hỏi bị cấm thi là cấm thi giữa kì hay cuối kì, lý do là nghỉ học 2 buổi và lí do là mình vừa nêu ở trên, do nghỉ học 1 buổi vì hôm đó mệt kèm theo buổi học h.đó thầy dặn học bù mà k đi học nên k biết thành ra tính cả buổi học bù là 2 --> bữa sau đi học nhận thông báo cấm thi :(
    từ hùi vào học môn này có nghỉ buổi nào đâu, mà thầy cũng ko điểm danh!
    tự nhiên tới buổi điểm danhh thì k đi học, lại kèm theo cái vụ học bù nên k biết phòng
    kết cục là bị CẤM THI

hết sức đau khổ :((
  5. DUYIT082 Moderator

Số bài viết: 193
  6. không Member