1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

mong muốn được học hỏi thêm

Thảo luận trong 'Lập trình' bắt đầu bởi ldnguyen097_spk, 15 Tháng mười một 2006.

1. ldnguyen097_spk Guest

Số bài viết: 0
    mình là sv năm 1, muốn học thêm về lập trình nhưng học bên ngoài thì không có tiền, anh chị nào có lịch học cho mình biêt với để đi học chui ấy mà, (về lập trình phần mềm, cứng gì cũng được)
    thank for your help [IMG]
  2. thanhbinh New Member

Số bài viết: 26
  3. blueking Guest

Bây giờ em nên đọc sách "Kỹ thuật lập trình C" của Quách Tuấn Ngọc hoặc cuốn "Lập trình C" của Phạm Văn Ất.
    Học kỳ 2 này em sẽ học môn Cơ sở lập trình ©. Em nên đọc sách và tập lập trình trước.
    Thân chào! [IMG]
  4. ldnguyen097_spk Guest

cam on anh chi nhieu nha, em muon hoc lap trinh (lap trinh gi cung duoc ), hoc them thoi ma
    de chuan bi tot hon cho hoc ki ke tiep, the nha. Anh chi nao co lich hoc cho em nghien cuu ti nha.thank you
  5. remoter98 Guest

coi lịch học vụ đi, ko thì lên hỏi thầy Nguyễn Trần Thi Văn, xem thầy dạy buổi nào, phòng nào rồi đi ké.
  6. thientrung Guest

Muốn học lập trình tốt cách tốt nhất vẫn là ... tự học. Công nghệ bây giờ thay đổi rất nhanh, nếu mỗi khi ra công nghệ mới bạn đều chạy kiếm trung tâm học thì sẽ rất .... lỗ vốn, mà có khi chẳng nơi nào dạy.
    Vì những ngôn ngữ như VB và C++ có nơi dạy nhưng chỉ những phần rất căn bản, như trung tâm APT đối diện trường mình đến 400-500k khóa [IMG] [IMG] còn C# hay Java thì mình khuyên đừng bỏ công tìm vô ích, không phải trung tâm nào muốn dạy cũng được, hiện tại nước mình, theo mình biết, chỉ có Aptech và NIIT là có dạy nhưng không dạy riêng 1 môn mà dạy nguyên 1 khóa các môn khác nữa, học phí rẻ lắm, chừng 2-3 ngàn $ gì à.
    .
    [IMG] Theo mình bạn nên học thật chắc 1 ngôn ngữ C++ hay VB cũng được, nắm vững hướng đối tượng và hướng sự kiện thì sau này muốn học C# hay Java sẽ không thành vấn đề [IMG] [IMG] Đỡ tốn 2-3 ngàn đô. Để dành tiền đóng tiền học lại [IMG]
    _______ Chúc bạn thành công ___________