1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Một fanpage rất thú vị nè các bạn ơi ^^ các bạn và

Thảo luận trong 'Kết nối bạn bè' bắt đầu bởi bluerain710, 21 Tháng chín 2010.

1. bluerain710 New Member

Số bài viết: 2
    Chào mọi người

Hôm nay mình muốn chia sẻ với các bạn một fan page rất thú vị dành cho những bạn trẻ sống hết mình với đam mê và đi đến cùng mọi khát khao. Bằng cách giao lưu chia sẻ với những bạn trẻ năng động tại Facebook Fan Page: So Kool

Những thông tin, hoạt động của giới trẻ Việt Nam được cập nhật mới toanh mỗi ngày >:) Ah, bạn có thể kết bạn với các thành viên của So Kool nữa chứ :">

Bên cạnh đó So Kool là nơi phong cách sống của giới trẻ lên ngôi, nơi bạn có thể “cháy” hết mình bằng những chia sẻ, những châm ngôn sống của riêng mình và nhiều nhiều điều thú vị cho giới trẻ chúng mình. Đúng dịp này chúng tớ đang chung tay “sáng tác” ca khúc “Đã Sức Trẻ, Thỏa Đam Mê” xem chi tiết tại đây

Ngoài ra những tuyên ngôn “ĐÔ sẽ mang đến cho các bạn cơ hội nhận quà cực kul là MP3 S2 Samsung:p (cho châm ngôn Đà trong ngày), iPod hàng tuần. Đặc biệt, 15 châm ngôn Đà hay nhất được đưa vào bài hát sẽ được nhận giải thưởng là chuyến đi Thái Lan tham gia Festival âm nhạc hoành tráng. Quà tặng thật hoành tráng và So Kool quá đúng không? Còn chần chừ gì nữa mà không tham gia ngay.

Mọi người tham gia cùng mình cho vui nhé ^^

The So Kool team