1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Một số hình ảnh MHX MT Trường Thạnh - quận 9

Thảo luận trong 'Ảnh thành viên SPKT' bắt đầu bởi ngorung, 10 Tháng mười 2006.

1. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Số bài viết: 224
    <span style="color:#3333FF">Xuất quân nè </span>

<span style="color:#3333FF">Làm lụng vất vả quá </span>

<span style="color:#3333FF">Tuyên truyền ATGT ấy ... </span>

<span style="color:#3333FF">Nét duyên MHX ... </span>

<span style="color:#3333FF">Bữa ăn đạm bạc ... </span>

<span style="color:#3333FF">Thằng Phú hút nhiều quá, mặn chết ... </span>

<span style="color:#3333FF">Bố ... bố là tất cả ... bố ơi, bố ơi ... </span>

<span style="color:#3333FF">Bàn tay ta làm nên tất cả,... </span>

<span style="color:#3333FF">Hình đêm sinh nhật CS MHX 2006 </span>

<span style="color:#3333FF">Hình đêm Trại giao lưu MHX 2006 </span>

<span style="color:#3333FF">Điệu múa của bọn mình ấy ...</span>

<span style="color:#3333FF">Hình tổng kết ở KDL Suối Tiên nè... </span>
  2. giotlebuon Guest

Số bài viết: 0
  3. truongthinhs Giảng Viên

Số bài viết: 533
    Ngorung còn tấm hình này nữa post lên cho bà con coi với. Thấy anh chị em đi MHX vất vả mà vui quá, chắc hè này phải đăng ký đi 1 chuyến mới được.
  4. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Đố mấy bạn biết trong hình đầu <span style="color:#3366FF">ngorung</span> đứng ở đâu? Không phải người nào ngố nhất là <span style="color:#3366FF">ngorung</span> đâu nhe. Tui hổng có ngố tẹo nào .............. Hihihihi
  5. cobe_nghichngom Guest

Anh Nguyen post nhieu hinh nhi, em cung co hinh nua, de tu tu em post len cho. Ua ma hom bua Trung THu anh co ve quan 9 ko? May anh co chup tam hinh nao ko? Post len cho em coi voi, em nho viet nam qua troi..hic..hic
  6. luat237 Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (ngorung @ Oct 10 2006, 06:06 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Đố mấy bạn biết trong hình đầu <span style="color:#3366FF">ngorung</span> đứng ở đâu? Không phải người nào ngố nhất là <span style="color:#3366FF">ngorung</span> đâu nhe. Tui hổng có ngố tẹo nào .............. Hihihihi[/b][/quote]
    Vậy đố Ngorung tui là ai trong mấy người đó nè. [IMG]
  7. Action New Member

Số bài viết: 766
    <div class='quotetop'>QUOTE (Chi Huynh @ Oct 11 2006, 05:59 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Anh Nguyen post nhieu hinh nhi, em cung co hinh nua, de tu tu em post len cho. Ua ma hom bua Trung THu anh co ve quan 9 ko? May anh co chup tam hinh nao ko? Post len cho em coi voi, em nho viet nam qua troi..hic..hic[/b][/quote]

Wa wa, hình đẹp quá, hình đại diện của Chi Huynh đẹp wa. he he
  8. raitk Member

Số bài viết: 178
    Thấy mọi người đi mùa hè xanh vui quá nhỉ, hè này cũng đăng ký 1 chuyến để còn lưu giữ kỷ niệm SV chứ [IMG]
  9. cobe_nghichngom Guest

Vậy đố Ngorung tui là ai trong mấy người đó nè. --->luat237

Ua vay anh/chi luat237 cung di mhx o quan 9 nua ha? Em co biet ko vay? Rat han hanh lam quen voi moi nguoi, em la Chi--->hinh dai dien
  10. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

<div class='quotetop'>QUOTE (luat237 @ Oct 11 2006, 06:19 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Vậy đố Ngorung tui là ai trong mấy người đó nè. [IMG][/b][/quote]

hehehe, mạo nhận, Luat ko biet ngorung là ai thiệt rùi, chiến sĩ của Ngorung, ngorung biết từng .......... nữa cơ [IMG] , hehehe. Luat hỏi Huynh Chi đi nhe.

@Huỳnh Chi: [IMG] tận bên kia trái đất mà vẫn ham dzui dzới SPKT .... Cảm ơn rất nhiều, quảng bá giùm tụi anh luôn nhe........ Nhưng Luat hoi anh Ngorung la ai, cấm trả lời [IMG] or [IMG] , anh ko phải là anh Nguyên ,, hehehehe
  11. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

<div class='quotetop'>QUOTE (Đức Minh @ Oct 11 2006, 08:51 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Wa wa, hình đẹp quá, hình đại diện của Chi Huynh đẹp wa. he he[/b][/quote]

Cha nội Đức Minh ko được khen ngợi , tán tỉnh trẻ em nhe chưa, đây là Topic Hình MHX
    Ẹc-min Thèn lèn ơi, kỷ luật cha này đi, ......... cũng như Raitk, đem bắn bỏ luôn [IMG]
  12. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

<div class='quotetop'>QUOTE (Chi Huynh @ Oct 11 2006, 05:59 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Anh Nguyen post nhieu hinh nhi, em cung co hinh nua, de tu tu em post len cho. Ua ma hom bua Trung THu anh co ve quan 9 ko? May anh co chup tam hinh nao ko? Post len cho em coi voi, em nho viet nam qua troi..hic..hic[/b][/quote]

<div align='center'><span style="font-size:14pt;line-height:100%">
    <span style="color:#FF0000">Hình Trung thu Đêêêê</span></span>

<span style="color:#FF0000">Chơi Dzới thiếu nhi ....... </span>

<span style="color:#FF0000">Phá cho hư cỗ .... </span>

<span style="color:#FF0000">Chơi dzới .... người lớn </span>

<span style="color:#FF0000">Chơi dzới .... người lớn .... Ghê wé </span> </div>
  13. cobe_nghichngom Guest

Wow, hinh thiet la dep qua, chac la bua do vui lam nhi anh ngorung, tiec la em ko duoc tham gia, hic...hic, hy vong la trong vai nam nua em se lai duoc an Tet Trung Thu. Cam on anh ngorung nha, hinh thiet la dep va vui, em lai co dip nhin thay may anh chi MHX 2006 than thuong cua chung ta.
  14. cobe_nghichngom Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (ngorung @ Oct 11 2006, 11:36 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>hehehe, mạo nhận, Luat ko biet ngorung là ai thiệt rùi, chiến sĩ của Ngorung, ngorung biết từng .......... nữa cơ [IMG] , hehehe. Luat hỏi Huynh Chi đi nhe.

@Huỳnh Chi: [IMG] tận bên kia trái đất mà vẫn ham dzui dzới SPKT .... Cảm ơn rất nhiều, quảng bá giùm tụi anh luôn nhe........ Nhưng Luat hoi anh Ngorung la ai, cấm trả lời [IMG] or [IMG] , anh ko phải là anh Nguyên ,, hehehehe[/b][/quote]
  15. HiepKhachHanh Member

Số bài viết: 507
    Mấy hình sau bị lỗi rồi bạn , ko biết lí do gì ?

<div class='quotetop'>QUOTE </div><div class='quotemain'>Wa wa, hình đẹp quá, hình đại diện của Chi Huynh đẹp wa. he he[/b][/quote]
    Em pó tay với bác , trẻ nhỏ mà cũng ko tha . KINH [IMG]
  16. cobe_nghichngom Guest

Troi bo minh con tre con lam hay sao ma sao ai cung keu minh la tre con ... Sao minh thay minh gia qua troi luon, 17 tuoi roi con gi, sang nam la len dai hoc roi.
    To Hiepkhachhanh --->ua em thay may cai hinh dau co loi gi dau, coi binh thuong ma..
  17. hyl1182006 Guest

18. hyl11082006 Guest

cac ban di mhx chac vui lam nhi. tinh than mhx van con va lam cho nhung ban khac cung muon tham gia theo nua. thu vi thiet
    minh chua di mhx lan nao ca
    minh cung mun tham gia vao cai khong khi do ghe
    nam sau chac co nhieu ban tham gia hon nhi
  19. alalala Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (CauchuyenMHX @ Oct 21 2006, 07:29 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>cac ban di mhx chac vui lam nhi. tinh than mhx van con va lam cho nhung ban khac cung muon tham gia theo nua. thu vi thiet
    minh chua di mhx lan nao ca
    minh cung mun tham gia vao cai khong khi do ghe
    nam sau chac co nhieu ban tham gia hon nhi[/b][/quote]
    chi rứa trời????????? xạo quá ông nội!!!!!!!!!!!!!!! ặc ặc ặc [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
  20. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

<div class='quotetop'>QUOTE (olololo @ Nov 24 2006, 09:20 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>[IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG][/b][/quote]

Ololo lắc dữ quá, chắc trái bí của Olololo bị lỏng lẻo hết rùi . Híhí, hay là lắc để rớt sâu ra ta [IMG]
  21. cobe_nghichngom Guest

22. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

<div class='quotetop'>QUOTE (Cobe_nghichngom @ Nov 26 2006, 01:47 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Anh NR nham nhở quá....hic..hic[/b][/quote]

Lâu quá rùi không nhận được lời nghen ngợi nào như vậy. Sướng quá ... híhíhí .... [IMG] [IMG] [IMG]
  23. cobe_nghichngom Guest

24. hoangtunho Guest

anh ngorung oi
    em cung la thanh vien cua mhx Q9 day
    lu lau xem lai hinh nay em bong dung muon khoc du em khong co trong hinh hic hic
    dung day la ky niem dep cua anh em minh,
    chuc anh em MHX Q9 luon luon khoie manh, va thanh dat nha
    toi nho anh em nhieu lam hic hic [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]