1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Một số vấn đề về vị trí của trường?

Thảo luận trong 'Thông Tin Tuyển Sinh SPK' bắt đầu bởi tienduc255, 24 Tháng tám 2011.

1. tienduc255 New Member

Số bài viết: 4
    Tình hình là em đậu vào khoa CNTT của trường ta, tìm hiểu qua về trường thì em có một số thắc mắc sau, mong mọi người giúp đỡ:
    1. Có phải là trường mình có hai cơ sở hay không, hình như là ĐH, CĐ học ở hai cơ sở khác nhau phải không và hai cơ sở này có gần nhau không (tại có ông a định zô CĐ trường ta)
    2. Từ trường ta tới trung tâm TDTT quận Thủ Đức có xa lắm không ta? Khoảng mấy cây?
    3. Gần trường có trạm ATM của viettinbank nào không, và nên dùng cái nào cho tiện?
    Tạm thời thì em chỉ thắc mắc nhiu đó, mong mí anh chị giúp đỡ....Thank
  2. bamboo262 New Member

Số bài viết: 88
    không phải đâu bạn,cơ sở 2 bên quận 9 là trường trung cấp kỹ thuật thực hành trực thuộc đh spkt,còn các bậc học khác đều học cơ sở 1. Hình như mình thấy đường võ văn ngân tấp nập nhất thủ đức rồi chắc là trung tâm td thì phải,còn trạm atm viettinbank có bên trong trường mình luôn đó
  3. lehungvi_9x Member

Số bài viết: 156
    trong cổng gần nhà bảo vệ có tram atm của vietinbank đó.bạn nên làm thêm một cái atm agribank nữa.
    đường Võ văn ngân cùng với kha vạn cân là 2 tuyến đường tấp nập nhất của Thủ Đức rồi đó bạn.
  4. Carrot[SPK] New Member

Số bài viết: 79

Sax! Mấy bắc không đọc kỹ câu hỏi 2: "Trường mình gần trung tâm Thể dục thể thao (TDTT) quận thủ đức không?"
    Trường mình và trung tâm đó gần lắm đó! nó ở trên đường chương dương rẽ ra võ văn ngân đó!
  5. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    Trường ĐH SPKT TP HCM có 2 cơ sở. Cơ sở chính Đào tạo ĐH, Cao Đẳng và Trung Tâm Việt Đức (trung cấp). Đây cũng là cơ sở lớn nhất nằm tại số 1 võ văn ngân. thủ đức. Cơ sở 2 là trung tâm kỹ thuật thực hành ( trung cấp nghề)

Trung tâm TDTT quận Thủ Đứ[FONT=&quot]c nằm tại số 26 đường Chương Dương, khu phố 3, P.Linh Chiểu, [/FONT][FONT=&quot]Q.Thủ Đức, [/FONT]Đi xe đạp chưa tới 10p.

Trong trường có Trạm ATM của Viettinbank. Và lúc bạn làm thẻ sinh viên thì viettinbank sẽ tích hợp vào trong thẻ sinh viên của bạn. Ngoài ra trong phạm vi chưa tới chưa tới 10p đi xe đạp cách cổng trường, bạn có thể tìm được 1 trụ sở của ngân hàng này
  6. tienduc255 New Member

Số bài viết: 4
    Cảm ơn cảm ơn các bạn rất nhiều vì đã giúp đỡ. Giờ thì cũng "bớt" thắc mắc rồi. mà sao trường mình nhập học trễ quá ta. Mấy đứa bạn đi hết trơn. ở quê 1 mình.....buồn
  7. vinagunny New Member

Số bài viết: 15
    ua. cuối cùng thì trường mình có hệ CĐ ko ta? vẫn chưa hiểu lắm
    cơ sở bên q9 vẫn ghi là trung cấp chuyên nghiệp, trung tâm viẹt đức cũng là trung cấp,=> vậy CĐ học ở đâu mấy Bác?
  8. lehungvi_9x Member

Số bài viết: 156
    thì cũng học ngay tại trường luôn.trường mình rộng mà!!!!\:D/