1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

một vài điều cần chia sẻ

Thảo luận trong 'Thảo luận-Tâm sự' bắt đầu bởi tinhnguyen08, 21 Tháng mười hai 2008.

1. tinhnguyen08 New Member

Số bài viết: 209
    Trời ơi ,bó cẳng!!! từ nãy jờ đánh toát mồ hôi hột mà mất hết trơn .
    chuyện là zầy: mình thấy nhiều thông tin trên fo rum rất hấp dẫn , coi khí thế lun, nhưng cuối cùng nhìn lại, thông tin là của..... năm nảo năm nao.Mình đề nghị các bạn theo gương "tối hù" của chicken post thiệt nhiếu bài, cập nhật thông tin mới toanh(chuyện nhà chưa rõ, ngoài ngõ đã hay thi càng tốt)
    (tức là "khuyến khích" "tài" ham hố đó bà con)
    Rất tiếc là trong khi đó mình lạ chẳng bit post jì, có bàcon nào chỉ mình cách copy mấy cái hinh độc cho nik mình không???? Thankyou nhiiều
  2. tranphong2 Nothing

Số bài viết: 273
    Muốn có avatar hay pót hình lên hả. Bạn vào luồng sau để xem hướng dẫn Hướng dẫn pót hình lên diễn đàn
    nhờ bạn mà mình mới có động lực viết bài hướng dẫn đó đấy (lười ghê gớm) [IMG] [IMG] .

Còn việc các bài viết cũ là do CLB đang trong giai đoạn chuyển giao thế hệ. Những người cựu lúc trước cũng nhiều chuyện zậy đó nhưng mà đã rút khỏi CLB rồi nên cũng không biết viết gì nữa ==> đang đợi các thành viên mới tiếp quản diễn đàn của CLB đấy. [IMG]
  3. tinhnguyen08 New Member

4. tranphong2 Nothing

5. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Số bài viết: 877
    Thanks bạn "thành tinh" đã khen ngợi! Nhưng mà dân CNTT mà không biết làm avatar với cả signature thì đập đầu vô máy tính mà chết đi! Nhục lắm! Hí hí!
  6. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

[IMG] Êy, khoe với mọi người nè! Hôm trước chicken đi dàn dựng giùm lớp 06 Anh văn 1 tiết mục nhảy Hiện đại để tham gia Gala night của khoa Ngoại ngữ tổ chức và tiết mục do chicken dàn dựng đã được giải Khuyến khích (chỉ có 1 giải Nhất và 1 giải KK thôi ạ, tức là KK tương đương giải nhì đó). Mọi người thấy chicken giỏi không? Vỗ tay! Bravo [IMG]
    Và vinh dự hơn nữa khi có người bên trường Cảnh sát đã có lời mời nhóm của chicken tối hôm 8/1/09 qua trường Cảnh sát biểu diễn (giao lưu thui mà). Đề nghị mem Kỹ năng tối hôm đó nếu ai rảnh thì qua trường Cảnh sát quậy tưng bừng đêêê! Hihihi
  7. tinhnguyen08 New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (chicken @ Dec 25 2008, 11:39 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Thanks bạn "thành tinh" đã khen ngợi! Nhưng mà dân CNTT mà không biết làm avatar với cả signature thì đập đầu vô máy tính mà chết đi! Nhục lắm! Hí hí![/b][/quote]
    Nè, tui không biết mới phải học , chứ bít hết rùi thì đi học làm jì ? ở nhà cho khỏe!
    Dân IT thì cũng là người chớ có phải thần thánh jì đâu, hãy đợi vài năm nữa sẽ biết đẳng cấp của IT .Huhm!!!! [IMG]
  8. tinhnguyen08 New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (chicken @ Dec 25 2008, 11:46 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>[IMG] Êy, khoe với mọi người nè! Hôm trước chicken đi dàn dựng giùm lớp 06 Anh văn 1 tiết mục nhảy Hiện đại để tham gia Gala night của khoa Ngoại ngữ tổ chức và tiết mục do chicken dàn dựng đã được giải Khuyến khích (chỉ có 1 giải Nhất và 1 giải KK thôi ạ, tức là KK tương đương giải nhì đó). Mọi người thấy chicken giỏi không? Vỗ tay! Bravo [IMG]
    Và vinh dự hơn nữa khi có người bên trường Cảnh sát đã có lời mời nhóm của chicken tối hôm 8/1/09 qua trường Cảnh sát biểu diễn (giao lưu thui mà). Đề nghị mem Kỹ năng tối hôm đó nếu ai rảnh thì qua trường Cảnh sát quậy tưng bừng đêêê! Hihihi[/b][/quote]
    Thôi đi cha
    hôm đó ở nhà ôn bài còn đi thi nữa , ham hố vừa phải thui chớ hông rùi học rớt thì tha hồ mà nhảy heng hihihi
    Rủ người ta đi cổ vũ mà chẳng nói ji đến phần thưởng jì cả,chán ngắc!!! Hổng thèm đi!!! [IMG] (Mà nếu "gà Tây" có cảm thấy "húi hận" và sửa chữa khuyết điểm thì đây mới xem lại [IMG] )
  9. tinhnguyen08 New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (Hiếu_Mumble @ Dec 25 2008, 01:43 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Woa, công nhận cái avatar đẹp thiệt đó...good good. Có nhiều hình như vậy không. cho anh xin đi[/b][/quote]
    Bây jờ em cũng chẳng nhớ lôi nó ở đâu ra nữa, thôi để khi nào tìm ra tung tích (từ cách anh bày) rùi em bày lại cho heng heeeeeeee [IMG]
  10. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Mọi người thông cảm, bạn "thành tinh" vừa mới tham gia forum nên bây giờ phải tranh thủ post bài để thoát chức "tay mơ", do đó bạn ấy post tùm lum không àh!
    @thành tinh: cậu có đi hay không thì mặc kệ chứ, cậu không đi thì tớ rủ người khác đi. Mà cậu cũng tới xem được 1 lúc rồi về chứ đâu có ở lại lâu đâu, cho nên tớ không khuyến khích cậu đí xem. Hehe.
    @mọi người: CLB Kỹ năng ui, ai đi xem không?
  11. tranphong2 Nothing

mọi người là ai, trên diễn đàn được mấy mống đâu chớ. Có gọi thì nhắn tin cho tụi nó. Mà cũng hi vọng không ai đi...kha kha... [IMG]:)" border="0" alt="19.gif" /> (thù mày rồi) . mà mày cũng rảnh thiệt, dịp thi cử này mà nhận lời, ảnh hưởng đến việc thi cử.
  12. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Em cũng liều thui. Nói vậy chứ có khi không qua bên đó giao lưu nữa cũng không biết chừng. Vì trong nhóm cũng có mấy người còn học thi mà. Nếu nhóm em chính thức qua bên đó thì em sẽ thông báo sau nha! Hhihi
  13. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
  14. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

15. livetolove Guest

Số bài viết: 0
    trời. mấy bữa nay bận thi nên không lên được nên bà con thế nào rồi nhỉ. tại mấy bữa nay mọi người bận thi nhiều ứa mà nên đâu có thời gian đâu mà post bài lên chứ, chỉ có mấy đứa 08 đang rảnh thôi, cố lên nha mấy bé. hf hì. mà dạo này mấy ông già 05 làm biếng lên mà mấy đứa 07 thì không thấy thể hiện gì cả. trời bà con ơi ! dạo này nhớ bồ thằng bạn ứa đi! giúp tui với.
  16. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Hứ, pó tay với anh Trung, nhớ ai không nhớ lại nhớ bồ thằng bạn mới sợ chứ! Ặc ặc, ghê quá!
    Thông báo với tất cả mọi người: Tối ngày 17/01/2009, CLB Kỹ năng sẽ tổ chức chương trình Tất niên tại sân đa năng. Thời gian bắt đầu là 19h00'. Mong mọi người nếu ai chưa về quê thì cố gắng đến gặp mặt anh chị em trong CLB nha! Hôm đó sẽ vui lắm đó!
    Mong mọi người thông tin giùm cho tất cả các mem của CLB vì đợt này bận thi nên ít người lên forum xem thông báo lắm.
    Sorry vì [IMG]
  17. gaucon Guest

Tiếc quá, chiều hôm đó thi Toán A1 xong là mình phải về quê luôn, không tham gia Tất niên với mọi người được rồi. Huhu. Bạn nào có đi Tất niên cùng CLB thì viết bài post lên forum (nếu có hình chụp thì càng tốt) cho mình biết với nhé! Cảm ơn trước!
  18. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    xin lổi trước vì đã spam. Hôm tất niên chúng ta sẽ bắt đầu vào lúc 19h30. Vì vậy clb sẽ cần 1 số bạn nam ko cần đẹp dzai, chỉ cần khỏe mạnh đến sớm hơn 1 chút(chắc 18h có mặt là được) để giúp ban hậu cần về việc điện,nước, ánh sáng, sân khấu.v.v... đề cử đầu tiên mời bạn Chicken đi đầu trong việc này(tuy bạn ko đẹp trai nhưng bạn có 1 sức khỏe mà bất kì đứa trẻ nào cũng ko bì kịp) [IMG]
  19. livetolove Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (I LOVE PANDA @ Jan 11 2009, 10:51 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Tiếc quá, chiều hôm đó thi Toán A1 xong là mình phải về quê luôn, không tham gia Tất niên với mọi người được rồi. Huhu. Bạn nào có đi Tất niên cùng CLB thì viết bài post lên forum (nếu có hình chụp thì càng tốt) cho mình biết với nhé! Cảm ơn trước![/b][/quote]

không sao đâu. em không đi cũng đc. cú đóng tiền đầy đủ là mọi người sẽ đồng ý và tha lỗi cho em thôi mà . hihi [IMG] [IMG] [IMG]
  20. phanquocviet New Member

ko có chi đâu P&A ơi. tuy bạn ko đến tham dự được buổi tất niên, bạn có thể tham gia vào trò chơi bốc tham trúng thưởng của ngày hôm đó mà. Bạn có thể nhờ người thân hay bạn bè bốc giùm, có thể là mình bốc giùm bạn cũng được. mình rất đề cao lòng nhiệt tình của bạn. Lỡ đâu mình bốc được phần quà có giá trị cao thì sao( phần quà này chắc trên 500vnd dưới 1tỉ) [IMG]
    Mà hình như phải đóng tiền tất niên mới dc nhân quà phải ko ạ.
    Nhân tiện ban quản lí cho em hỏi là, mấy ngày gần đây em bị viêm màng túi nên đến ngày 17 nộp xèng có được ko ạ.(ăn mì gói thấy thương)
  21. phanquocviet New Member

yêu cầu bạn P&A cho chữ kí nhỏ lại để mọi người dễ đọc. Bạn ghi cái chi mà mình ko hiểu mô tê rắng rứa. Có phải đây là những câu răng ngôn của bạn ko ạ.
  22. gaucon Guest

Việt ơi, cái mà bạn nói là chữ ký của anh gì gì "thái bình dương xanh" chứ đâu phải của mình đâu. Và đề nghị viết tên mình đầy đủ là Panda nha, viết P&A sao thấy giống "Thám tử lừng danh Conan" quá.
  23. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Ủa? Sao thấy giọng điệu của bạn Panda này quen quen nhỉ? Mà đọc trong danh sách tự giới thiệu đúng là không thể đoán được gì luôn. Hix hix, giấu tên kỹ quá!
    @Vịt con: Nghĩ sao mà nói vậy hả ? Chicken tự thấy mình chỉ đc cái mặt đẹp trai chứ yếu xìu à, sức đâu mà đi khuân vác đc. Thôi, nhường lại cho Việt hết luôn đó. Cố gắng mà tập thể dục cho bớt mập đi! Kha kha khà khà [IMG]
  24. phanquocviet New Member

ờ hé sorry vịt bầu lâu lâu bị lây bệnh quáng gà cua chicken. hehe chắc bạn cũng là fan TTLD. gọi P&A cho nhanh tiết kiệm dc chữ nào hay chữ ấy. P&A giấu tên vậy đâu có ai biết được. Nhưng ko sao 08kn còn có thể gọi bằng tên khác được. 08 wild animals bởi vậy cái tên panda cũng ko có vấn đề gì hết.
  25. phanquocviet New Member

thôi đi mày hôm đó chắc có lẽ là ngày tao tập thể dục nhiều nhất. chắc là chỉ cần tập 75 phút là tao đã thấm mệt rồi. hiểu chưa. sức đâu nũa mà khuân vác.
  26. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

P&A có phải là P and A, giống như trong cái vụ mà ông già FBI bị bắt cóc không vậy? Mình đọc lâu lắm rồi nên nhớ mang máng thôi. Mọi người nói chữ vừa thôi chứ chicken theo không kịp.
    Mà hôm đó nhường cho Việt làm hết cả đó. Cố lên Vịt kon, Vịt kon cố lên! Hahaha.
  27. phanquocviet New Member

28. tinhnguyen08 New Member

Nè Tình thấy là hình như Vịt kon và Quân làm chủ forum này luôn rùi hay sao nhỉ? toàn là thấy 2 người đối đáp wa lại (may là có 2 người chứ ko lại độc thoại giống khùng quá !!!!)
    cố lên nhe ! đừng tưởng vậy là ngon , tụi đây(Tình, Xuyên, Bé Ly) sẽ ko thèm post nhiều mà vẫn ngon hơn mấy người đó nha !( chất lượng lúc nào cũng hơn số lượng mà khà khà) Nào nhóm LTX xông lên ~!!!!! [IMG] [IMG]
  29. phanquocviet New Member

Bạn tinh nói chí phải, mà biết đâu được đó, qua tết đến lượt nhóm TXL(tình chia Ly) [IMG] của mấy người trỗi dậy thì sao. Yên tâm đi, đàn anh đi trước bao giờ cũng nhường bước cho đàn em theo sau thôi. Ko cần phải khiêu khích như vậy đâu... hehe [IMG]
  30. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Xin hỏi LTX ngĩa là gì vậy mấy bạn, mình không rõ lắm nên mình dịch tạm là Lên Tăng Xông, cũng có thể là Lượm Tiền Xu, không biết mình đoán có đúng không nữa. Ai có ý kiến gì thì mời post lên luôn nha!
  31. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    Một Vài điều cần chia sẻ sau kỳ thi................
    <object width="448" height="361"><param name="movie" value="http://clip.vn/w/6Qz,vn,0"/><param name="allowFullScreen" value="true"/><param name="allowScriptAccess" value="always"/><embed src="http://clip.vn/w/6Qz,vn,0" type="application/x-shockwave-flash" allowScriptAccess="always" allowFullScreen="true" width="448" height="361"></embed></object>

32. tinhnguyen08 New Member

Đương nhiên là tụi tui sẽ xông lên nhưng không cần mấy người chỉ dạy hé
    Còn LTX là gì thì tự tìm hiểu ,đui cũng thấy mờ mờ chứ!!! [IMG]
    Mấy người ưng hỉu sao thì hỉu , (cây ngay không sợ hiểu lầm mà khà khà...)
  33. Action New Member

Số bài viết: 766
    Buồn tong buồn teo, buồn hiu hắt, buồn não nề, "thành phố buồn... nhớ không em, ngày chủ nhật...." Nha trang mà ở có một mình buồn we, online chả thấy ma KN nào để tám, khic, chắc đi MHX hết ráo rùi. hey yah, lang thang trong chiều mưa, gọi thầm têm em, em sẽ là mùa xuân của mẹ --> cuối cùng hiểu gì không? Làm sao hiểu, tui còn ko hiểu thì sao bạn hiểu, đơn giản là --> buồn nên xì pam đó mà. hết
  34. tinhnguyen08 New Member

Hihi , tội nghiệp anh ĐM ! giống như em bây giờ nè , có ai đâu mà tám.
    Bây giờ em lên mà anh có lên đâu hehehehee:017:
  35. tinhnguyen08 New Member

Hix lâu lắm lắm ,forum mới hoạt động bình thường, mà lên cũng chẳng có pà kon nào lên cả, chẳng có bài mới hixhiix.
    Mà sao forum mình bị hack hoài vậy, chán quá!!! Cao thủ nhà mình đâu hết trơn òy......