1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Mr Hiển Dạy C, C++

Thảo luận trong 'ĐTVT08' bắt đầu bởi chipcoi_thiensu, 21 Tháng ba 2010.

1. chipcoi_thiensu New Member

Số bài viết: 4
    hic hic ông thầy Đậu Trọng Hiễn choi ac cho cả bọn toàn điểm C D ko làm sao lấy diem quá trình cho cao đây mấy you
  2. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    Nhóm buổi chiều toàn A và A- không à ! Muốn điểm cao thì chịu khó về nhà xem và chạy trước ! Hic tuần trước bị cái A- đúng là tiếc thật ! Tìm hoài mà không thấy ! thì ra mình thiếu dấu {} trong while
    while(đk)
    if(đk)
    :
    :
    ..............
  3. lovelove1912 New Member

Số bài viết: 341
    Ủa học gì mà có điểm A B C D F vậy?! Học chất lượng cao hả, cho điểm giống nước ngoài ghê ;)).
  4. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Số bài viết: 714
    Thỳ tụi mình cũng vậy màk! Tụi mình vẫn xét theo điểm ABCD mà! Xem kĩ lại đi bạn...
  5. lovelove1912 New Member

shynec học theo tín chỉ hay học phần vậy? Tui chưa có môn nào tính điểm theo ABCD. Hay là chỉ khoa ĐTVT mới cho điểm kiểu này??
  6. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Số bài viết: 714
    Ak! Em học theo tín chỉ bác ak! Lúc đầu e chỉ nghe mấy trườg khác chấm điểm ABCD thấy lạ lạ về hỏi ra thì khi quy ra điểm thỳ trường mình vẫn xét ABCD.
  7. lovelove1912 New Member

Rắc rối quá nhỉ. Hồi đầu năm đọc cuốn "Từ điển sinh viên" thấy có ghi mà cứ tưởng học theo học phần mới có chứ. Thôi kệ chỉ cần biết thi điểm cao là được, chấm theo kiểu nào thì cứ thoải mái.
  8. phoenix Administrator

Số bài viết: 633
    Học thầy hiển là dễ nhất . chăm làm bài là điểm giữa kỳ cao .Nếu học thầy cô nào mà cứ đến các tuần cuối mà thi giữa kỳ thì dễ chết .lúc đó rút không xong mà phấn đấu lấy điểm củng không được
    Kết luận không ai ác mà do học còn kém .
  9. langthang2711 New Member

Số bài viết: 41
    Hk1, mình học teacher Hiển và teacher Lợi ( mạch 2) và teacher Tú (đtcb) thì chán,hai thầy thì chuyên môn tốt nhưng kỹ năng ru con ngủ thì còn tốt hơn, teacher tú thì nói nhỏ làm tui buồn ngủ,tóm lại ai cũng làm mình bùn ngủ.Dc cái thầy Hiển và cô Tú cho điểm dễ, còn thầy Lợi chặt chém ae không thuơng tiếc.Nhưng cũng công nhận phần lớn là tại cách học của mình cả,chán đời!