1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Mùa hè xanh tại Daknong 2006.

Thảo luận trong 'Ảnh thành viên SPKT' bắt đầu bởi truonghai, 13 Tháng mười 2006.

1. truonghai Guest

Số bài viết: 0
    <span style="font-size:12pt;line-height:100%"><span style="color:#000099">Các chiến sĩ mùa hè xanh của chúng ta "đi dân nhớ,ở dân thương"</span></span>

(Ảnh do bạn Thu Trang cung cấp)
  2. cobe_nghichngom Guest

Mua he xanh that la vui phai ko anh truonghai, no de lai cho chung ta that nhieu ki niem dang nho. Co the hoi cuc mot chut nhung lai vui vo cung, ko de gi lai tim duoc nhung niem vui nhu the o xu nguoi, hy vong rang he 2007 em lai duoc ve de gap mat cac anh chi trong forum va con di mua he xanh nua chu
  3. truonghai Guest

Uh mùa hè xanh thật thú vị,em cũng đã đi mùa hè xanh rồi nên em cũng biết mà đúng không?Mùa hè xanh là cách chúng ta hòa nhập với cộng đồng để đưa một chút sức lực của mình giúp đỡ người khác.Cũng như em và nhiều bạn khác đang du học ở nước ngoài thì cố gắng học thật tốt để đem về nhiều kiến thức về giúp cho đất nước phát triển .Mong em sẽ luôn vui vẻ và thành công,ngày nào đó em về tất cả thành viên của 4rum sẽ cùng đi MHX nha.Hẹn gặp em lúc đó.
  4. cobe_nghichngom Guest

Cam on anh truonghai nha, that su la em cam thay rat vui tu khi duoc gia nhap 4rum nay cua cac anh chi, em co the tam su, co the giai toa nhung noi buon, co don noi xu nguoi, rat cam on, khi nao gap mat em se hau ta sau^_^