1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Mục thông báo của các đội bóng lớp 10914

Thảo luận trong '10914' bắt đầu bởi sonspktlovely, 1 Tháng mười 2010.

1. sonspktlovely Member

Số bài viết: 216
    Các bạn trong đội bóng của chúng ta hãy tập trung và bàn luận ở mục này nhé các bạn,những thông báo của đội bóng các bạn có thể xem ở đây.Mình xin thông báo với các bạn là sáng mai các bạn tập trung tại trường để chíng ta tập luyện he
  2. sonspktlovely Member

Mình xin thông báo đến tất cả các bạn,bạn nào muốn tham gia vào đội bóng của lớp thì hãy đăng kí với mình trong thời gian sớm nhất để mình lên danh sách và tiến hành thu tiền và làm áo cầu thủ cho các bạn he.
  3. madman Member

Số bài viết: 37
  4. a3md New Member

Số bài viết: 36
    Mình là dương sơn!mình đề nghị thành lập thêm đội bóng chuyền và mua 1 trái banh bóng chuyền rẻ nhất là loại 2 để tập luyện!nhiều thành viên trong lơp bạn chơi đa bah nhưng cũng có bạn chơi bóng chuyền vì vậy cần phải tạo ra sân chơj cho mỗi thành viên đều có thể hoà đồng!ok
  5. haukenj New Member

Số bài viết: 11
    Mấy bạn nam lớp b đông ma làm biến wa tập banh ma ko thấy mặt ai hết là thanh viên lớp b thấy nãn wa1 đi =((=((=((=((
  6. sonspktlovely Member

Chào bạn,mình cũng có ý định thành lập đội bóng chuyền rồi bạn ah,nhưng vì do mình muon để đội bóng đấ ổn định rồi thì mình mới mở lời với lớp về vấn đề này,nếu vậy có gì Sơn cứ tập hợp đội bóng chuyền đi rồi đăng kí lại với mình he,rồi mình sẽ thông báo trước toàn lớp.
  7. sonspktlovely Member

Chào bạn,hiện tại lớp xây dựng ta tập luyện chung và sau này sẽ chỉ thành lập một đội bóng của cả lớp để thi đấu vì vậy bạn không cần quan tâm bạn học lớp A hay B đâu,bạn cúe đến tập luyện theo lịch của đội bóng he.\:D/
  8. sonspktlovely Member

Chào tất cả các bạn tham gia vào diễn đàn,hiện đội bóng của lớp mình đang cần đá giao hữu với các đội bóng ở khoa spkt và các khoa bạn để hoàn thiện hơn ,đặc biệt là các bạn lớp khóa 10,nếu các lớp bạn cũng có nhu cầu đá giao hữu với lớp mình thì hãy liên ạc với mình qua số 01685082571 để chúng ta xếp giờ đấu và nơi đấu nhé,cảm ơn các bạn nhiều hoặc các bạn có thể nói rõ thời gian đấu ở mục này và số đt liên lạc,nếu được mình sẽ liên lac với các bạn he
  9. madman Member

Số bài viết: 37
    dkm thèn saobang làm gì mà spam hoài za . ê hôm nào đi câu cá nhớ dẫn ghẹ theo nha mày , hehehehe tiến về hồ đá nha
  10. sonspktlovely Member

11. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827