1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Muốn học lén(học ké) bên SPKT có được không ta?

Thảo luận trong 'Giao Lưu Tin Tức với Trường Bạn' bắt đầu bởi TANSON_HUI, 28 Tháng tư 2010.

1. TANSON_HUI New Member

Số bài viết: 4
    Chào các bạn.Hiện tại mình là SV năm 1 của DH CÔNG NGHIỆP TP.HCM. Mình là khoa 2009. Mình là Sinh viên của KHOA ĐIỆN.Bởi vậy các bạn SPKT nào khóa 09 mà chuyên ngành ĐIỆN CÔNG NGHIỆP ấy thì cho mình làm wen với nha. Mình muốn hỏi các bạn là, thế mình muốn học lén cùng với các bạn có được không?Mà muốn vào học SPKT thj có cần gì không nè?(thẻ sinh viên...) Và không bik TKB và lich học như thế nào, mong các bạn giúp dỡ hen.Mình chỉ học CD thôi, mà không hiểu sao đã học những môn chuyên ngành rồi( Khí cụ điện_HK1, cung cấp điện, mạch điện 1, Kỹ thuật do, hệ thống điện và AN TOÀN ĐIỆN_HK2).Mà theo mình biết những môn đó chắc năm 2 các bạn mới học đúng không nè?
  2. Jee Member

Số bài viết: 617
    :))

gì chứ học ké thì...học sinh phổ thông vào học cũng được ấy chứ =)):))

3. m2ute New Member

Số bài viết: 104
    Mình cũng bên điện nhưng điện lạnh :D bên SPK mình học "chui" thoải mái, cũng không kiểm tra thẻ j đâu. Ai học điện công nghiệp thì giúp cậu ấy kìa. Cao đẳng thì không phải học mấy môn đại cương hay sao ấy.
  4. [CKĐ]Espresso New Member

Số bài viết: 1,019
  5. innocence91 Member

Số bài viết: 404
    nói học đc thì học chứ vào đó mình thấy lạc lỏng đâm ra dễ chán nản lắm.
    Tớ nói thật ấy
    Còn cậu có nghị lực thì cứ vào học. Vì đâu có ai cấm mình học đâu . việc học còn đc khuyến khích nữa mà :D
  6. code47 New Member

Số bài viết: 9
    Một số môn bạn cần đây, có nhiều môn tên gần gần giống nhau nên không biết bạn cần môn nào:
    Đo lường
    Khí cụ điện
    Mạch điện 1
  7. n00dly New Member

Số bài viết: 74
  8. KN Servant. Servant.

Số bài viết: 1,291
    Trước tiên hoan nghênh tin thần học của bạn.
    Để học trước hết bạn vào trang http://dkmh.hcmute.edu.vn để xem lịch học vụ. nếu bạn chưa có user thì nhờ bạn nào bên SPKT giúp.
    Tiếp theo bạn kiếm thẻ sinh viên đeo vào để đề phòng lúc vào cổng lúc 7h sáng.
    Bạn xem qua các phòng và vào đúng phòng trong lịch học vụ.
    Học thật tốt đừng gây sự chú ý mà có chú ý thì cũng không ai biết bạn trường khác đâu.
    Chúc bạn học tốt \:D/
  9. hello020389 New Member

Số bài viết: 77
  10. thienhoa New Member

Số bài viết: 176
    Thoải mái học bạn à, chỉ đừng vào ké các lớp thực tập thôi.
    @code47: sao bác hiền thế, ít ra phải hẹn đối phương ra knight chứ, rồi đưa TKB, khuyến mãi dẫn lên tận phòng học luôn. ke ke

Có ai học CKĐ không cho học ké lái xe với. \:D/
  11. không Member

Số bài viết: 405
    ok...cứ thấy lớp nào thích thì chui vô thoải mái...nhưng tránh các lớp thực tập ở xưởng và điều đặc biệt nghiêm trọng là ko được học ké vào giờ kiểm tra...cứ học bt, thấy ngta kiểm tra thì mình ra, thầy cô hỏi sao thì bào là học ké...ok nha, chứ giờ kiểm tra mà ngồi đó...coi chừng dính vô tội thi hộ thì......~.~
  12. TANSON_HUI New Member

Ok. Trước hết mình xin chân thành cám ơn các bạn đã giúp đỡ cũng như tư vấn cho mình.Mình thấy các bạn rất là mến khách,đã có nhã ý giúp đỡ mình.Hiện mình đang tìm 1 use, bởi vậy có bạn nào có thể giúp đỡ mình đc hôm?
  13. [CKĐ]Espresso New Member

Số bài viết: 1,019
    cái này bạn phải qua bên đó làm quen với bạn nào rồi nói chuyện trực tiếp,chứ nói trên 4rum thì chắc không ai đưa user + pass đâu (xin lỗi vì đây là bảo mật cá nhân nên cũng hơi tế nhị),hay là bạn muốn học môn nào thì cứ nói trên đây để mọi người tìm giúp lớp cho :D.
  14. TANSON_HUI New Member

Ok.Chắc vậy quá, tuy mình là SV năm 1.Đã học những môn chuyên ngành, nhưng đối với các anh chị ở trường bạn những môn mình học có thể là năm 2 hoặc là năm 3. Cám ơn bạn nha
  15. TANSON_HUI New Member

Các bạn ơi, mình chuẩn bị bước qua học kì 3 rồi(học kì 1 năm 2). Các bạn có thể giúp đỡ mình cho mình xin thời khóa biểu, lich học( thứ, tiết, phòng và buổi) các môn sau có được không.Kể cả bậc học CD và ĐH ? ĐIẸN TỬ CƠ BẢN, CUNG CẤP ĐIỆN, MÁY ĐIỆN, LÝ THUẾT ĐIỀU KHIỂN TỰ ĐỘNG, ĐIỀU KHIỂN MÁY ĐIỆN. Xin chân thành cám ơn và mong hồi âm sớm.
  16. ninhninh_cnm New Member

Số bài viết: 16
    vậy nữ vô đó học thì có sao không ta???=p~=p~=p~
  17. T.I Member

Số bài viết: 932
    tui bị một lần rồi, đi học ké với thằng bạn, dính vào giờ kiểm tra, thằng bạn nó không dám ghi tên + mssv, nó cứ ghi tầm bậy, ông thầy thấy nghi gọi lại hỏi, thằng con sợ quá nói xạo lung tung, nghỉ từ hôm đó luôn :D
  18. shynec <marquee><b><i>Không còn nhỏ nhưng cũng chưa đủ lớ

Số bài viết: 714
    Với tinh thần giao lưu học hỏi, chấp hành đúng kỉ luật nhà trường... tôn trọng thầy cô và bạn bè...Chú ý không được để ý các bạn nữ SPKT, trường tớ đã hiếm lắm rồi, k0 để thất thoát đc nữa... Ưu tiên dẫn em gái, bạn gái, chị gái từ trường Công Nghiệp sang để cùng học và giao lưu..:D :">... Nghiêp cấm dẫn phụ nữ mang thai và trẻ nhõ... :))!
  19. phuoctoan381 New Member

Re: Muốn học lén(học ké) bên SPKT có được không ta

hihi
    phải làm quen vài bạn lớp ấy,có gì thì bạn luận cho sôi nổi, hiểu vấn đề hơn
    đừng quá thụ động quá
  20. không Member

Số bài viết: 405
    hay ^^!
  21. chauphu New Member

Số bài viết: 167