1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Năm 2010 của Bảo Bình

Thảo luận trong 'Chém gió, tám vui' bắt đầu bởi phanquocviet, 6 Tháng một 2010.

1. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    Bảo Bình - Aquarius (21/01 - 18/02)

Tình yêu

Tình yêu sẽ gõ đúng cửa! Bạn sẽ ngạc nhiên khi thấy mình mở lòng với một người đi từ trong trí tưởng tượng của mình ra. Điều đó có thể diễn ra như thế nào nhỉ? Bạn chỉ cần quan tâm một chút đến sức mạnh tinh thần của mình…Như một kị sĩ cưỡi ngựa trên cao nguyên trong truyện cổ tích, cuối cùng thì chàng cũng đã xuất hiện ngay trước mắt bạn và xin được đi cùng bạn suốt phần đời còn lại. Hãy chấp nhận lời thỉnh cầu đó và tận hưởng tình yêu hoàn hảo! Lời tỏ tình hạnh phúc này có thể sẽ được thực hiện ngay vào đầu năm, chính xác hơn là vào ngày sinh nhật của bạn. Thần Vénus sẽ có mặt để ban phép lành cho cuộc hôn nhân này và để bí mật chuẩn bị cho bạn một sự ngạc nhiên dễ chịu vào mùa xuân. Bạn sẽ trải qua mùa hè hạnh phúc và mùa sau sẽ thụ thai một em bé. Đây sẽ là một năm tốt đẹp đầy triển vọng đối với bạn!

Công việc

Công việc sẽ làm bạn chán nản bởi vì bạn thiếu tập trung. Bạn hãy tập trung tư tưởng lại và đi vào điểm chính của nhiệm vụ của mình. Hãy xác định mục đích cần đạt được, điều đó sẽ dễ dàng hơn và ít nặng nề hơn. Bạn hãy thôi đừng than phiền vào bất cứ lúc nào. Đừng lợi dụng sự uể oải của mình để thỉnh thoảng về quê nghỉ ngơi. Điều đó có khả năng làm cho cơ quan nơi bạn làm đặt câu hỏi nghi ngờ và đẩy bạn vào tình trạng bấp bênh. Bạn phải nhắm đến khía cạnh tích cực của vị trí của mình trong công ty và rút ra từ đó những tinh hoa. Hãy nhanh nhậy một chút! Bạn sẽ thấy mình thiếu sót ở điểm nào. Đây là những thời điểm mấu chốt trong năm: 06/01, 21/01, 01/02, 19/02, 02/03, 23/03, 07/04, 26/05, 03/06, 01/07, 21/07, 01/08, 14/08, 26/09, 04/10, 26/11 và 20/12. Bạn hãy xem có thể sử dụng những khoảng thời gian đó bằng cách nào để có lợi cho công việc của mình nhé…

Tiền bạc

Một cơ hội tài chính sẽ đến với bạn vào tháng Sáu. Bạn sẽ chơi bài. Bạn sẽ nhận được tiền thưởng một cách thuận lợi. Một xu là một xu! Bạn hãy tránh biến mình thành một cái máy tính. Cách quản lý tài chính của bạn sẽ làm bạn sống sung túc trong nhiều năm. Hãy chi tiền cho những sở thích của mình. Sao Thổ sẽ chăm lo để ngân sách của bạn không bị thâm hụt. Hãy tự do nghĩ đến việc thoả mãn mong ước đi du lịch, xây nhà...Những giai đoạn thuận lợi cho việc thực hiện những dự định này nằm ở thời điểm gần mùa hè. Mùa thu sẽ cho phép bạn tận dụng rộng rãi số tiền dành dụm của mình...

Sức khoẻ

Bạn sẽ phát ốm lên vì ghen, hoặc sẽ bị người yêu bỏ rơi. Sự lo lắng của bạn sẽ làm bạn không thể tập trung vào những điểm quan trọng trong cuộc đời mình được nữa. Những nỗi sợ vô cớ này sẽ làm tê liệt toàn bộ thời gian của bạn. Bạn hãy nghe theo lẽ phải và thay đổi cách nhìn của mình về mọi việc. Có thể bạn sẽ phải thôi không tự đặt ra cho mình hàng nghìn câu hỏi nữa. Bạn hãy tin tưởng vào bản thân mình! Yếu tố Không khí trong chòm sao chiếu mệnh bạn sẽ giúp bạn hành động tốt cho sức khoẻ của mình. Bạn sẽ tìm được những thời điểm dễ chịu vào tháng Thuỷ là tháng Ba, tháng Bảy và tháng Mười một. Hãy rèn luyện sự kiên nhẫn của bạn trong khi chờ đợi giai đoạn đó đến nhé...
  2. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    vấn đề không mới nhưng chưa giải quyết được

Hiccc MAi thi C++
    [-o< money..money.....I love money.........................
    ????? he he ! Có ai đâu mà bỏ rơi với ghen !
    TÓm lại 2010 của mình cũng giống như 2009. Không có gì mơi !
    SPAM SPAM !!!!!
  3. [CKĐ]Espresso New Member

Số bài viết: 1,019
  4. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    Bạn xem lại thông tin đi nhé từ (22/12-20/1) Capricornus - Con Dê. Nên vậy Cung aquarius-bảo bình sẽ từ 21/1 - 18/2. ^^!