1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

NĂNG KHIẾU CÁC THÀNH VIÊN

Thảo luận trong 'Thảo luận-Tâm sự' bắt đầu bởi nguyenminh862003, 31 Tháng năm 2007.

1. nguyenminh862003 New Member

Số bài viết: 54
    Nào Năng khiếu của các bạn là gì con mình thì có năng khiếu học theo và làm theo rất hay hiihihi
    ngoài ra con có năng khiếu sở trường khác sẽ kể cho các bạn nghe sau
    ]

[IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
  2. minh anh nhat Guest

Số bài viết: 0
    hi Năng khiếu của mình là chọc phá người khác nè , có thể cười bất cứ lúc nào nè, có thể la hét suốt ngày mà ko mệt , và đặc biệt có thể gỉa giọng nói của cả 3 miền Bắc Trung Nam
    Tui còn 1 năng khiếu nữa mà tui gnhĩ nhóm mình ai cũng có đó là : quản trò
  3. livetolove Guest

trời nói đền năng khiếu thì tui hơi bị nhiều nhé, đã đc bà con và bạn bè công nhận luôn đó hi hi. này nha , đầu tiên là năng khiếu tám nhé, sau là cắm trại thì hay đấy, còn nút dây cũng tàm tạm, kết bạn hay lắm nhé, ngoài ra còn năng khiếu nhậu này và khả năng tổ chức các cuộc nhậu cho đám bạn trong lớp nhé,khả năng chịu áp lực cao nè, khả năng nấu ăn tuy chưa có cơ hội trổ tài và còn nhiều nữa nhưng chưa kể ra đó hihi , hah ,
  4. philongvt Guest

chài ôi!!!! như tui đây cũng cả đống đóa àh nha. mấy cái ông kể tui íu xìu àh, thử kể những cái khác là trúng tui liền, hé hé.
  5. thuan17_7 Guest

ặc ặc sao mà bà con nhà mình năng khiếu nhiều vậy ta, TNT thì chắc chả có năng khiếu gì cả. người ta nói "một nghề cho chín còn hơn chín nghề mà" hehehe vậy mà TNT thuộc loại 9 nghề đó. yeah zeah. cái gì cũng biết hết nhưng biết không nhiều. [IMG] [IMG]
    thiệt là khổ quá đi. ah TNT thấy Q Minh để lộ sơ hở kìa. Q Minh nói: "mình thì có năng khiếu học theo và làm theo rất hay hiihihi".<span style="color:#FF0000"> các bạn thấy giống ... gì nào.</span> hahaha thiệt là vui quá đi thôi. chuyến này thì Q Minh bi trúng đòn nặng nề rồi. ah ai có câu trả lời thì gởi về 09176746xx nha. ma còn phải kèm theo dự đoán Có bao nhiêu người trả lời như bạn nhé. điều kiện tham gia là dự đoán trên 1000 người thì mới được xét đó. Q Minh khó tính lám. [IMG] hahahahahaha
  6. tranphong2 Nothing

Số bài viết: 273
    <div class='quotetop'>QUOTE (TNT @ May 20 2008, 06:27 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>ặc ặc sao mà bà con nhà mình năng khiếu nhiều vậy ta, TNT thì chắc chả có năng khiếu gì cả. người ta nói "một nghề cho chín còn hơn chín nghề mà" hehehe vậy mà TNT thuộc loại 9 nghề đó. yeah zeah. cái gì cũng biết hết nhưng biết không nhiều. [IMG] [IMG]
    thiệt là khổ quá đi. ah TNT thấy Q Minh để lộ sơ hở kìa. Q Minh nói: "mình thì có năng khiếu học theo và làm theo rất hay hiihihi".<span style="color:#FF0000"> các bạn thấy giống ... gì nào.</span> hahaha thiệt là vui quá đi thôi. chuyến này thì Q Minh bi trúng đòn nặng nề rồi. ah ai có câu trả lời thì gởi về 09176746xx nha. ma còn phải kèm theo dự đoán Có bao nhiêu người trả lời như bạn nhé. điều kiện tham gia là dự đoán trên 1000 người thì mới được xét đó. Q Minh khó tính lám. [IMG] hahahahahaha[/b][/quote]
    TNT chắc chọc phá người khác là năng khiếu em thấy rõ nhất ở anh. Nhất là hay nói móc, lợi dụng sơ hở là móc liền. Còn mình có năng khiếu cười....thế thôi, để suy nghĩ típ [IMG]
  7. RaideptRai Guest

8. thuan17_7 Guest

haha phải như thế chứ, còn việc đợi người khác sơ hở thì mình tấp liền mà. đó không phải là năng khiếu đâu, mà là sở trường thì đúng hơn. khakha nhưng nếu như mình có điều gì mạo phạm đến các bạn. hay nếu đụng chạm đến các bạn thì mong các bạn bỏ qua cho TNT. [IMG]
    Thực sự thì TNT cũng muốn chọc cho các bạn bị ngượng một chút cho vui, bên cạnh đó thì các bạn cũng quen dần với việc chịu đựng khi nghe một điều không thích hay nặng hơn chút xíu là đụng chạm đến tự ái bản thân.
    Hy chứ không có ý gì khác. tóm lại một cục là TNT nhiều chuyện đó mà. hahah
    thiệt đã quá đi thôi
  9. lonely New Member

Số bài viết: 229
    Thông báo: Hiên nay gà nhà đã vô 4rum rất nhìu và đều mong muốn cùng góp sức làm clb thêm vững mạnh ( nghe nói cả 4rum nữa). Để hiểu rõ hơn về các thành viên , xin mời pà kon giới thiệu cho mọi người biết năng khiếu của mình , hay đại loại như... bệnh lâu năm mà giấu, hờ hờ [IMG] [IMG]
  10. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    ko bết mình có năng khiếu gì nhỉ, chưa tìm ra được.

Ngày trước vì mê tài nấu ăn của Yan-can-Cook nên có 1 lần mình thử nấu ăn xem có năng khiếu ko, cuối cùng là món trứng chiên cháy khét lẹt[IMG], cũng may ở nhà 1 mình thích làm gì thì làm, có tội lỗi gì là delete ngay ko để lại vết tích.

Một lần khác nữa mình thử tập làm 1 ca sĩ, nhưng chưa hát được bao lâu thì mấy đứa bạn kêu" con vịt ở đâu mà kêu to thế" tự hiểu nên mình cũng chẳng nói gì, và cũng tự thấy ko có năng khiếu làm ca sỹ rồi.[IMG]( cũng từ đó có biệt danh vitkon. kaka).

Cũng vào 1 lần nọ thử làm 1 họa sỹ, vừa vẽ xong đưa cho con nhỏ hàng xóm xem thử, nó hỏi 1 câu là:" mày vẽ con rồng hay con giun thế" tuy hơi sock[IMG] bởi vì mình đang vẽ con rắn mà. Vậy là mình cũng từ bỏ ước mơ làm họa sỹ.
    Đến bây giờ mình vẫn chưa thể biết được năng khiếu của mình là gì. Ko chỉ có mình mà còn rất nhiều bạn khác nữa. Nhưng các bạn đừng lo trong chúng ta ai cũng có 1 năng khiếu riêng, chỉ có điều phải trải qua những vật cản trước mắt mình thì năng khiếu đó mới bộc lộ được. Chúc các bạn sớm tìm ra năng khiếu của mình nhé....

11. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    <div class='quotetop'>QUOTE </div><div class='quotemain'>xin mời pà kon giới thiệu cho mọi người biết năng khiếu của mình , hay đại loại như... bệnh lâu năm mà giấu, hờ hờ[/b][/quote]

He he........cái gì chứ dụ này thì em biết.............Đọc phần chữ ký là hỉu liền à.......Và sau đây là MENU năng khiếu của SKILL CLUB (theo ý kiến của NNT thôi ha)

bely : Không cần nói nhiều cũng biết, với khả năng trời phú của mình, từ ăn-nói-hành động be ly có thể được xem là Bách Hóa Năng Khiếu...........he he he .

BboyKingFan & chicken: theo NNT này thì 2YOU có một năng khiếu đặc biệt đó là .......Hâm nóng sân khấu với những bước nhảy ngoạn mục của mình. 2 Chàng trai này hứa hẹn sẽ mang đến cho mọi người những điều hết sức bất ngờ. Đón xem vào 17h thứ 5 hàng tuần tại Sân Việt Đức.......

lonely: Khỏi phải nói, bằng ngoại cảm hết sức tinh tế, qua một HK tiếp xúc NNT cảm thất lonely rất cỏ khả năng trong việc lưu giữ tài chính. Bởi vì không có một tên TIỀN TẶC NÀO có thể chui lọt qua khe cửa sổ Phòng B24 cả, trong khi chị lonely đã chạy đến nơi an toàn.........Hix hix...........

daicaun: Với diễn suất thành công trong vai xã hội đen và vai GAY trong cung Tác phẩm, anh là một diễn viên trẻ đầy triển vọng trong tương lai không xa.............

Q_M : những phút ngẫu hứng hứa hẹn đầy hấp dẫn.........
  12. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Số bài viết: 877
    <div class='quotetop'>QUOTE (4949-NNT- @ Feb 17 2009, 04:42 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>He he........cái gì chứ dụ này thì em biết.............Đọc phần chữ ký là hỉu liền à.......Và sau đây là MENU năng khiếu của SKILL CLUB (theo ý kiến của NNT thôi ha)

bely : Không cần nói nhiều cũng biết, với khả năng trời phú của mình, từ ăn-nói-hành động be ly có thể được xem là Bách Hóa Năng Khiếu...........he he he .

BboyKingFan & chicken: theo NNT này thì 2YOU có một năng khiếu đặc biệt đó là .......Hâm nóng sân khấu với những bước nhảy ngoạn mục của mình. 2 Chàng trai này hứa hẹn sẽ mang đến cho mọi người những điều hết sức bất ngờ. Đón xem vào 17h thứ 5 hàng tuần tại Sân Việt Đức.......

lonely: Khỏi phải nói, bằng ngoại cảm hết sức tinh tế, qua một HK tiếp xúc NNT cảm thất lonely rất cỏ khả năng trong việc lưu giữ tài chính. Bởi vì không có một tên TIỀN TẶC NÀO có thể chui lọt qua khe cửa sổ Phòng B24 cả, trong khi chị lonely đã chạy đến nơi an toàn.........Hix hix...........

daicaun: Với diễn suất thành công trong vai xã hội đen và vai GAY trong cung Tác phẩm, anh là một diễn viên trẻ đầy triển vọng trong tương lai không xa.............

Q_M : những phút ngẫu hứng hứa hẹn đầy hấp dẫn.........[/b][/quote]
    Để tớ bổ sung cho ý kiến của Tuyến nha!
    new moon (be ly): năng khiếu là biết chịu đựng, biết tha thứ cho người khác (bị cả CLB bắt nạt mà vẫn vui tươi) [IMG]
    BboyKingFan (phanquocviet): năng khiếu là nhảy, hát và search thông tin trên mạng
    4949-NNT: năng khiếu là quản trò, đóng kịch, tham gia các hoạt động như Tư vấn tuyển sinh, ...
    daicalun: năng khiếu là BuyFun (dịch đơn giản là mua vui :)) ), ngoài ra bạn này hát và nói tiếng Anh cũng rất ổn
    lonely: năng khiếu là hát và khích lệ, động viên người khác, ngoài ra còn có con mắt rất khách quan!
    thanhtinh1990: làm nút dây, ... (giấu nghề kỹ quá nên không ai biết) :))
    Bboy Wan (chicken): nhảy Hiphop, vẽ (cái này thì chắc chắn là không có nhiều người biết), đi bụi (có thể nhiều người không tin nhưng sự thật nó là vậy) [IMG]
    ................................ (còn nhiều lắm, để tớ tập hợp thông tin đã rồi bổ sung sau)
  13. phanquocviet New Member

xin lỗi 2 bạn Tuyến và BBoyWan. Mình chưa thấy 2 bạn nói rõ cho mọi người biết năng khiếu của mình là gì, nhưng mà bạn lại rất hiểu năng khiếu của người khác. Điều này làm mình nhớ đến 1 câu là" ko ai biết mình bằng chính bản thân mình"=> nhiều khi thấy người ta thế nhưng không phải vậy đâu. o phải là các bạn nói ko đúng, mình cũng công nhận các bạn tuy mới quen biết chưa được bao lâu nhưng biết về người khác vậy là cũng khá tốt rồi. Thôi thì ko ai hiểu mình = chính mình, cứ để cho mấy bạn tự nhận xét về năng khiếu của mình xem nào.... [IMG]
  14. lonely New Member

Đúng là không ai hiểu mình bằng chính bản thân mình .Có những tài năng có dịp được thể hiện nên nó được mọi người biết đến , tuy nhiên còn nhìu năng khiếu khác của các bạn mà mọi người chưa được biết , hãy nói cho everybody biết zới, tớ tin là các thành viên gà nhà có rất nhiều tài
    @chicken & kiến : Hiểu được mọi người như thế thật tốt nhưng sao hôk thấy e giới thiệu năng khiếu bản thân zậy ?
    @kiến : Khỏi phải nói, bằng ngoại cảm hết sức tinh tế, qua một HK tiếp xúc NNT cảm thất lonely rất cỏ khả năng trong việc lưu giữ tài chính. Bởi vì không có một tên TIỀN TẶC NÀO có thể chui lọt qua khe cửa sổ Phòng B24 cả, trong khi chị lonely đã chạy đến nơi an toàn Chắc qua đợt trai đầu năm nên em có nhận xét thế nhưng xin đính chính là tiền vô tay chị như "gió vào nhà trống" . Chị ko có năng khiếu làm thủ quỹ . Và chị hok có ở ktx b24, hic
  15. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

<div class='quotetop'>QUOTE (lonely @ Feb 18 2009, 01:08 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>@chicken: Hiểu được mọi người như thế thật tốt nhưng sao hôk thấy e giới thiệu năng khiếu bản thân zậy ?[/b][/quote]
    Vậy em hỏi chị cái gì đây nhá!
    <div class='quotetop'>QUOTE (Bboy Wan @ Feb 17 2009, 06:06 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Bboy Wan (chicken): nhảy Hiphop, vẽ (cái này thì chắc chắn là không có nhiều người biết), đi bụi (có thể nhiều người không tin nhưng sự thật nó là vậy) [IMG][/b][/quote]
    Cái gì đây? Chị đọc cho kỹ nha! [IMG] [IMG] [IMG]
  16. be ly Guest

o hay
    bữa nay lên lại thấy có mục này mới và hay hay
    hóa ra trong đây nọi người cũng có nhắc đến mình mà ko có ý kiến phản bác cũng hơi kỳ
    mình thì năng khiếu chẳng dám nhận là có
    chỉ được mỗi cái ham hố là chính chứ mình đã làm gì cho club đâu. tuyến nhận xét còn d9u7o76oc.
    QUÂN ơi .nè chứ ko có năng khiếu biết l81ng nghe và thấu hiểu của Ly thì club mình sẽ loạn mất vì suốt ngày phải nghe giọng ly giận hờn trách than ah . [IMG] Đúng ko nhỉ ,. [IMG]

[<span style="color:#8B0000">size="7"]TUY MÌNH KHÔNG CAO NHƯNG NGƯỜI KHÁC VẪN PHẢI NGƯỚC NHÌN VÌ........................MÌNH WA1 XINH[/size]</span>
  17. phanquocviet New Member

\Chưa thấy bạn Ly tự giới thiệu về năng khiếu của mình nhỉ. Mình thấy bạn có 1 năng khiếu mà ko ai trong kn có được. Đó chính là gây cười. ko cần bạn làm trò hề cho người khác cười, chỉ cần người ta nhìn thấy bạn là cũng đủ buồn cười rồi. khó hiểu quá... ko Biết có ma lực nào từ new moon mà mọi người ko thể ko cười khi nhìn [IMG]
  18. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
  19. Action New Member

Số bài viết: 766
    <div class='quotetop'>QUOTE (longkod @ Feb 19 2009, 11:45 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Gõ gõ gõ gõ gõ... Năng khiếu.
    Game ... Cái này thì chắc không ai quan tâm.
    Gáy [IMG][/b][/quote]

--> lo trùm chăn, uống thuốc cho hết bệnh đi, gáy chi mà gáy rứa?
  20. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

<div class='quotetop'>QUOTE (longkod @ Feb 19 2009, 11:45 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Gõ gõ gõ gõ gõ... Năng khiếu.
    Game ... Cái này thì chắc không ai quan tâm.
    Gáy [IMG][/b][/quote]
    Năng khiếu: Chơi game, học Anh văn, nghịch computer, dance (à hí [IMG]) [IMG] )
    Khả năng đặc biệt: Bị ốm liệt giường mà vẫn ham hố lên forum post bài [IMG]
    P/s: Sáng nay 19/2 tớ mới biết thêm 1 năng khiếu (đúng hơn là khả năng đặc biệt) của bạn Hương Ly (new moon) là có thể đập đầu vào tường mọi lúc mọi nơi [IMG]
  21. be ly Guest

trỜI ƠI mới thấy mình giở vai2chie6u thế mà Quận fđã post bài khen ngợi mình ngại wa1 ah.
    Nói thật chứ luyện xong mấy chiêu đâm đầu vào tường giờ cũng ong hết cả đầu.
    bây giờ đầu mình vẫn ong ong thế này nè
    Ê Qu6n ko hỏi thăm còn cười nữa hả .Bạn bè kiểu thế đấy ah
    vIỆT ơi cảm ơn you đã nhận ra tài lẻ đặc biệt đó của mình .công nhận Ly cũng ko biết nữa người ta cứ nhìn Ly là cười chả hiểu sao ah ch81c t6ai5 dễ xương wa1 ấy mà nhỉ. [IMG] [IMG]

<span style="color:#FF0000"><span style="font-size:36pt;line-height:100%"><div align='center'>A LOOK YOU LOVE</div></span></span>
  22. phanquocviet New Member

ngộ nghĩnh như con tinh tinh phải ko Ly, chẳng qua chắc vì giống con rối hay chọc cười người ta đấy thôi. Đừng có tưởng bở nhá. Tiếc quá hôm thứ 5 ko đi với clbkn, hôm đó mà đi được chắc cũng đã được chứng kiến cảnh bạn Ly đục tường rồi. Hỏi nhỏ thôi nha sau 2 cú húc đầu tường lủng mấy chục cm rồi... [IMG]
  23. phanquocviet New Member

lâu quá ko thấy P&A lên mạng, chắc về quê ăn tết nên quên hết anh em kn rồi. Công nhân bạn đó có biệt tài giấu tên vào hàng độc nhất vô nhị của kn chúng ta rồi đó, có phải chăng đó là 1 năng khiếu.???
  24. zooandzebra Guest

(Lại bon chen ben chon)... nghe bà con Ka Nờ nói về năng khiếu, suy nghĩ hoài mình mới nhớ ra... chắc mình có năng khiếu "yêu người" và "làm cho người yêu mình" [IMG]:)" border="0" alt="19.gif" />
  25. phanquocviet New Member

anh nào mà bon chen gúm thế ko bít, cho vitko bon chen tí nào...
    Nghe thấy cái năng khiếu của anh lion em nghĩ ngay đến mấy đứa pé miệng còn hôi sữa. Công nhận mấy đứa nhỏ nhìn ai cũng thấy yêu[IMG], mà ai nhìn nó cũng thấy yêu[IMG].. có đúng ko anh lion...
    Ai đồng ý với ý kiến của vitkon thì vote nhanh lên giùm. hehe
    <div align='center'>[IMG]</div>
  26. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

<div class='quotetop'>QUOTE (BboyKingFan @ Feb 21 2009, 09:23 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>anh nào mà bon chen gúm thế ko bít, cho vitko bon chen tí nào...
    Nghe thấy cái năng khiếu của anh lion em nghĩ ngay đến mấy đứa pé miệng còn hôi sữa. Công nhận mấy đứa nhỏ nhìn ai cũng thấy yêu[IMG], mà ai nhìn nó cũng thấy yêu[IMG].. có đúng ko anh lion...
    Ai đồng ý với ý kiến của vitkon thì vote nhanh lên giùm. hehe
    <div align='center'>[IMG]</div>[/b][/quote]
    Đừng có đùa kiểu đó Việt ơi! Có lẽ sư tử nhà ta có cái mặt lừa tình (hay còn gọi là Donkey Love [IMG] ) nên dễ dụ con nhà lành => đó là năng khiếu làm cho người khác yêu, còn việc sư tử yêu người thì đơn giản thôi mà. Tớ yêu chicken vì tớ thích ăn thịt Gà, còn sư tử yêu người chắc cũng vì ... chứ. [IMG] [IMG] [IMG] Cười đến chết thôi!
    À hí [IMG])
    P/s: Bây giờ mới biết mình có cái năng khiếu bắt bẻ người ta [IMG]
  27. be ly Guest

giờ mới biết hả Quân . you hơi bị nhiều năng khiếu đấy mà toàn năng khiếu ặc ặc
    hihihi
    ah có 1 cái năng khiếu gọi là cũng ổn ổn đó là nhảy hiphop nhỉ
    ok [IMG]

ủa a trên kia là ai ấy nhi anh linking gì đấy
    a nói nghe tự tin ghê ấy chứ ( ặc )

[<span style="color:#FF0000">size="7"]HẠNH PHÚC LÀ 1 HÀNH TRÌNH CHỨ KHÔNG PHẢI LÀ 1 ĐIỂM ĐẾN[/size]</span>
  28. thuan17_7 Guest

hổng biết già có đc tham gia mục này không nữa. he he he. thế hệ trẻ giờ ghê quá àh. quậy hoành tráng. hôm nay TNT đã biết thêm newmoon là ai rồi.
    TNT thích kiểu con người như newmoon đó nha. vô tư hồn nhiên như... cô tiên đứng trong công viên vũ điệu thần tiên đó. TNT thích như như thế lắm. [IMG]
  29. tinhnguyen08 New Member

Số bài viết: 209
    Lâu lắm rùi mới vào 4rum, mọi người đông vui wá hihihi
    Còn Tình thì đa năng nha: cười ,"tám"(nhiều chuyện, và hóng chuyện , mọi người chú ý điều tra viên "ngầm " này nha [IMG] ), thích học đan dây(và không hiểu sao học thì dốt mà đan dây được sư phụ Hiền khen wá trời [IMG] ),....và đi chơi ..không biết thời gian dám cả gan chống lại mình luôn hehehehehe!
    Mọi người có nhiều năng khiếu rất đa dạng điều đó sẽ làm cho Kĩ năng hùng mạnh !!! Kĩ Năng muôn năm!!!! [IMG]
  30. phanquocviet New Member

nhac den that nut day moi nho, hom nay di qua truong Su Pham. lan dau tien trong nam that dc mot cai nut(mac du la nut co ban) nhung cam thay rat la dzui roi.
    HaHa bi gio moi biet minh co them 1 nang khieu nua do la chup anh. Hehe hom nay di chup anh cho nguoi ta, ma` nguoi ta khen chup dep qua troi. Vay ma` sao hom bua an tat nien lai chup xau qua. Hehe chac la` minh thien vi ga` nha` voi ga` tay roi....
  31. small ant Well-Known Member

<div class='quotetop'>QUOTE </div><div class='quotemain'>Hehe chac la` minh thien vi ga` nha` voi ga` tay roi....[/b][/quote]
    Hix...Tội ngiệp thèm nhỏ quá. Vì ham hố chụp gà tây quá nên 2 con mắt của việt như thế này đây...[IMG]
  32. zooandzebra Guest

Nghe các bạn nói về năng khiếu của mình sao... đau lòng sư tử quá!! Ah, từ bạn newmoon mình mới biết mình có thêm năng khiếu tự tin [IMG] . Hé hé. Dù xấu nhưng vẫn rất "proud of myself".Xin giải thích thêm về năng khiếu của mình... "yêu người" ở đây có nghĩa là gặp ai cũng thấy dễ thương đó mà (dù mặt bạn có mụn hay không có mụn, dù bạn nói nhiều hay ko..v...v và v...v.hé hé). Còn "làm cho người yêu mình" thì dễ hiểu hơn, đó là... khi các bạn nhìn sư tử không ai dám chơi với sư tử hết (sợ bị "ăn thịt"), vì vậy sư tử phải tự "bẻ răng" mình để hòa nhập với cộng đồng... chẹp... ai hiểu giơ tay!! [IMG] ..
  33. muc con New Member

Số bài viết: 87
    Pà kon mình đông vui nhỉ [IMG] ? cho mc (mực con) tham gia với. chà..chà...kỹ năng mình từ gà tới trẻ ai củng đầy năng khiếu nhỉ? Hmm!! Để xem mình có năng khiếu gì nhỉ? Nói thật vào KN 1,5 năm rùi mà kỹ năng của mc còn kém lắm!!!!!!!!!( nói nhỏ thôi nha). Nhưng mc nhận thấy mình có 1 sở trường là làm MC ( cái này mê lắm....ai có show mời là mc đồng ý liển.....hehe!!! [IMG] [IMG] ). Qua đó mc còn có khả năng nói chuyện trước đám đông, thuyết trình, là người đại diện phát ngôn...được mệng danh là "cái loa phát thanh" của khoa Kinh tế.( nhưng mc ko phài là ngưởi nhiều chuyện nha) [IMG] [IMG]
    Ngoài ra còn gì nữa thì mc chưa khám phá, bạn nào phát hiên thì nói mc nghe nha!
  34. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

<div class='quotetop'>QUOTE (lionisking13 @ Feb 23 2009, 10:42 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Nghe các bạn nói về năng khiếu của mình sao... đau lòng sư tử quá!! Ah, từ bạn newmoon mình mới biết mình có thêm năng khiếu tự tin [IMG] . Hé hé. Dù xấu nhưng vẫn rất "proud of myself".Xin giải thích thêm về năng khiếu của mình... "yêu người" ở đây có nghĩa là gặp ai cũng thấy dễ thương đó mà (dù mặt bạn có mụn hay không có mụn, dù bạn nói nhiều hay ko..v...v và v...v.hé hé). Còn "làm cho người yêu mình" thì dễ hiểu hơn, đó là... khi các bạn nhìn sư tử không ai dám chơi với sư tử hết (sợ bị "ăn thịt"), vì vậy sư tử phải tự "bẻ răng" mình để hòa nhập với cộng đồng... chẹp... ai hiểu giơ tay!! [IMG] ..[/b][/quote]
    [IMG] [IMG] [IMG]
    Ừ thì giơ tay đấy, còn hiểu hay không thì ... hên xui nhé! À hí [IMG]
    Tự giới thiệu đi sư tử ơi! Không giới thiệu thì bọn này bỏ đói sư tử luôn đó! Lúc đó mới biết "nửa ổ bánh mì vẫn còn hơn là không có gì" (chơi chữ chút chút) [IMG] [IMG] [IMG]
  35. thuan17_7 Guest

hic hic nhìn các bạn ai cũng có năng khiếu hết. TNT thấy ghen tị quá àh.
    hu hu hu nhìn lại mình thấy:
    "tình không có. tiền không có. ngồi trong xó, nhìn con... chó thấy mình nhục hơn nó. hic hic.."
    chả biết mình có năng khiếu gì nữa. chỉ biết yếu điểm của mình làm ĐẸP TRAI thôi àh. còn ưu điểm của mình là TỰ TIN, hổng biết như thế đc khong nhỉ
    nghe mờ cờ (MC) dãn chương trình mà TNT tưởng đâu mình đg ngồi trong chùa chứ he he he
  36. be ly Guest

hihihi
    cảm ơn a TNT đã khen e nha
    a làm e hạnh phúc wá đi
    hihihihi
    vậy năng khiếu của Ly là luôn vô tư chẳng suy nghĩ gì nhỉ
    ah còn Ly rất muốn học nút dây nhưng không ngồi yên 1 chỗ nỗi .Ly chỉ thích chạy lung tung ah [IMG] [IMG]
    ah Ly cũng như Việt bữa đi giao lưu bên DHSP cũng thắt được 1 nút dây là nút cái cúc hihihi [IMG]

<div align='center'><span style="color:#FF0000"><span style="font-size:36pt;line-height:100%">HẠNH PHÚC LÀ 1 HÀNH TRÌNH CHỨ KHÔNG PHẢI LÀ 1 ĐIỂM ĐẾN</span></span></div>
  37. zooandzebra Guest

Hê hê, ngu gì, phải ở ẩn một thời gian chọc bạn phù thủy gì gì đó đã. Mà lion cũng dễ nhận biết lắm, không nổi tiếng nhưng ai cũng phải ngoái nhìn (để chuẩn bị quăng dép) hí hí [IMG]
  38. thuan17_7 Guest

ec ec nhắc đến giao luu mới nhớ. huhu đúng là giờ già rroif. ít quan tâm đế giang hồ nên không để ý chuyện gì hết. phù....
    hic hic mà giờ mình đi giao luu chi nhỉ chà chà già rồi con cái đày đàn, người yêu đã có thì đi chi ta. có ai trả lời dùm TNT hông...................... ong..................gggggggggggggggggggggggg
  39. lonely New Member

Năng khiếu mà ai ai cũng có trong ka nờ là ham hố đó TNT. Lí do này trả lời đựợc câu hỏi của TNT chưa ? Nếu chưa thì xin phép cho 3 ngoắc hỏi TNT : Sao TNT tái xuát giang hồ, hờ hờ... Có nói gì không phải xin cố thứ lỗi vì sự bồng bột của cháu [IMG]
  40. servant_ducbac Guest

thấy vịt giới thiệu về colletion đi. mình không được đi. [IMG] mà mún biết mọi người chơi ra sao wa! [IMG]
    ah quên phần này là Kn mà nhưng mà Kn mà chắc chắn là mỗi người có 1 kỹ năng thui
    nhưng điều sao mà tìm ra nó được đây. [IMG]
    mình tham gia cũng lâu rui mà vẫn chưa bit mình biết j nữa chứ. hu hu
    nhưng như bé LY mới vô là mọi người tìm thấy KN ủi rùi sướng nhỉ. [IMG] [IMG]
    còn bé Tình ơi cố gắng theo sư phụ hiền mà học nghề đi nha.....rùi về chỉ cho anh với. he he ngại quá [IMG] [IMG]
  41. thuan17_7 Guest

hô hô thiệt vui quá đí. vậy là TNT hổng đi được chắc là do không còn ham hố đây mà phải hông 3 ngoắc con. hi hi già định đi SH vài hôm nữa cho vui, mà hổng biết thứ 5 tuần này đi đc hông nữa
    khe khe chang Bac nha ta sao trầm lặng quá vậy chứ hả . phải lộ rõ bản chất đi chứ không là an TNT giờ đó. nên nhớ TNT rất được Hội phụ nữa mến mộ đó nha. kha kha [IMG]
  42. muc con New Member

Số bài viết: 87
    TNT nói nghe mc dần chương trình giống như đang ở chùa là sao? ý là bùn ngủ đó hà? [IMG] . thầt ra mc còn yếu kém lắm, tại ham hố thôi
    TNT nên "tái xuất giang hồ" vì "giang hồ" có rất nhiều mỹ nhân xinh đẹp giỏi giang!
  43. small ant Well-Known Member

44. lonely New Member

@TNT: [IMG] Rất vui vì được gặp lại TNT trong vòng tròn sinh hoạt, vì dạo này trong vòng tròn trừ BCN ra thì ai cũng gọi con là chị hết, già rùi, huhu. Con mong cố sẽ đi ham hố cùng tụi con trong những buổi sinh hoạt típ, típ nữa...
    @kiến : Sinh hoạt clb cũng lâu mà lại kêu " không bít làm gì cả " [IMG] À, kiến nhà ta khiêm tốn quá, chị thấy em quản trò khá ok. Các bạn năm nhất có đủ tự tin ra sh vòng tròn không nhìu, cố gắng phát huy năng khiếu nhé ! [IMG] [IMG]
  45. phanquocviet New Member

46. gaucon Guest

Năng khiếu của Panda là:
    -Ẩn danh (cái này thì khỏi phải bàn, chỉ có bạn lionisking có cơ hội thi thố với Panda thôi)
    -Học theo những gì mà mình thích (VD: nhảy hiện đại, sử dụng Internet, ...)
    -Hát (hát Karaoke luôn đạt điểm cao, trên 90 là chuyện thường ^^)
    -Ngủ (cho nên mắt mới đen như Panda đó)
    -Tám với bạn bè (nếu cần thì Panda có thể tám 24/24 luôn)
    - ...
    Hihi, ai có cùng năng khiếu thì làm quen nhé!
  47. zooandzebra Guest

Đúng như vậy, chỉ có 1 người mới có thể xứng tầm với panda thôi, đó là ai? Đó là người- mà- ai- cũng- biết- là- ai- đấy => xin giới thiệu Lion- người rất thích "ăn thịt" gấu [IMG]
  48. thuan17_7 Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (muc con @ Feb 25 2009, 10:15 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>TNT nói nghe mc dần chương trình giống như đang ở chùa là sao? ý là bùn ngủ đó hà? [IMG] . thầt ra mc còn yếu kém lắm, tại ham hố thôi
    TNT nên "tái xuất giang hồ" vì "giang hồ" có rất nhiều mỹ nhân xinh đẹp giỏi giang![/b][/quote]
    thì có nghĩa là giống như đg ở chùa nghe kinh ấy mà. he he [IMG] [IMG]
    đúng là giang hồ có nhiều mĩ nhân thiệt, làm già ham hố quá đi. dạo này thiếu mĩ nhân nên lộn xộn quá. giờ già cố gắng bon chen kiếm ít về để đuổi chuột với dán chứ.
    huhahuhahuha dùng mostkill tốn tiền quá. [IMG] [IMG]
  49. phanquocviet New Member

<div class='quotetop'>QUOTE </div><div class='quotemain'>-Học theo những gì mà mình thích (VD: nhảy hiện đại, sử dụng Internet, ...)
    -Hát (hát Karaoke luôn đạt điểm cao, trên 90 là chuyện thường ^^)
    -Ngủ (cho nên mắt mới đen như Panda đó)[/b][/quote]

Minh hoi du 3 trong so 5 dieu kien cua P&A neu tren, Vay thi ko bit co lam quen dc ko nhi?
  50. zooandzebra Guest

hehe, cho làm quen với bạn BbkingFan với, tuy không có cùng năng khiếu nhưng chắc có cùng chí hướng (muốn biết mặt Panda) [IMG]