1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Nên học Anh Văn ở Trung Tâm Anh Ngữ Planet hay học ở Trung Tâm Ngoại Ngữ của trường

Thảo luận trong 'Ngoại ngữ' bắt đầu bởi trankha_210, 15 Tháng chín 2012.

1. trankha_210 New Member

Số bài viết: 64
    Anh chị nào có kinh nghiệm có e bí quyết đc k ạ ?
  2. trankha_210 New Member

3. siralex New Member

Số bài viết: 10
    Em nên ra ngoài học ấy chứ không nên học AV trường mình, anh năm ngoài cũng học thử trung tâm trường mình rồi, nói chung là chất lượng không đc tốt đâu. Bạn có thể ghé qua trường anh ngữ Planet để học. Đảm bảo chất lượng cho bạn luôn, thầy cô vui tính lắm. Thích thì bạn xin cái nick về tha hồ mà hỏi :)) học phí hình như 3tr8/4thang nhưng sinh viên thì chỉ đóng có 3tr2/4thang thôi à. :)
  4. doanloc1507 New Member

Số bài viết: 59
    đầu tiên năm nhất học anh văn trường mình đi em
    ko cần vội gì... học thử mấy tháng ..có chút gốc rồi xẽ tìm hiểu thêm.
    học anh văn là cả một quá trình ...chúc em thành công...8-}
  5. tdpham Moderator

Số bài viết: 1,194
  6. SPK_DKC_DHT Administrator

Số bài viết: 2,868
    Anh học ở trường chưa? :)
  7. tdpham Moderator

Số bài viết: 1,194
  8. mikianh New Member

Số bài viết: 21
    bạn hãy học thầy Đức nhaz :X ..phải nói thầy dạy khá chậm ,hay ,có cái hết khóa mới rồi ..theo mình chắc sắp mở lớp khác nữa ,bạn có gì gọi cho thầy rồi hỏi hen :D sdt thày nak :0908 479 113.mình đang học 1 tuần rồi ,khá được ...học lại từ những cái cơ bản nhất lun hì :D ...
  9. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    Trường mình không phải giáo viên trong trường dạy đâu.Toàn bên nhân văn dạy không à. Học tệ òm. Nếu bạn ở quận 9 hoặc thủ đức thì Planet là sự lựu chọn tốt nhất cho bạn! Bạn có thể hỏi thăm các bạn đã từng học ở Planet nhé !
  10. fergieomni Member

Số bài viết: 87
  11. ĐoànGà94 New Member

Số bài viết: 395
  12. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    Còn phải nói =)) Sài toàn tiền $$$ không mà. Ở Quận 9 và Thủ Đức thì các bạn nên học ở trường anh ngữ Planet. Học tới lớp 5,6 là 100% giáo viên nước ngoài đứng lớp á !
  13. solottman369 New Member

Số bài viết: 14
  14. trankha_210 New Member

Học để có nâng cao kiến thức chứ k phải đối phó bạn ak?
  15. trankha_210 New Member

Học trường thỳ ông a kiu học dở lắm bảo vào trong trường Planet học chất lượng hơn, humzz chả biết nghe theo ai h
  16. trankha_210 New Member

17. solottman369 New Member

Số bài viết: 14
  18. nguyenhamy0205 New Member

Số bài viết: 2
    Nếu bạn đã mất căn bản tiếng Anh thì nên qua Planet học. Còn nếu đã mất căn bản mà học theo cái lối cũ của hầu hết các Trung tâm Ngoại ngữ dạy bây giờ thì xin thua: muôn đời không nói được tiếng Anh. Mình đã học lớp 4 ở Planet rồi, tiếng Anh mình bây giờ giao tiếp tốt với người nước ngoài rồi. Mấy thầy cô bên này khỏi phải chê, vui vẻ, thân thiện, lớp học luôn vui nên thời gian qua rất nhanh. Các chị nhân viên cũng thế, chăm sóc bạn rất tốt, bạn không làm bài tập, vắng học đều bị nã, tuy nhiên, học yếu thì được kèm! Nói chung, Planet number 1.
    Đặc biệt, theo mình biết, chỉ có ở Planet thầy Hiệu trưởng mới chăm sóc GV của trường sát sao vì thầy Lợi thì khỏi chê vào đâu được, cái gì cũng giỏi, hát hay, đàn giỏi, nói tiếng Anh cực kool! Ở trường các thầy các cô và tất cả học viên đều yêu quý (kể cả mình, heheheh). Các trung tâm ngoại ngữ khác mình đã từng học cả đời không thấy ông hiệu trưởng đâu, nghe đâu họ chỉ bỏ tiền ra thuê bằng hiệu trưởng thôi, còn ông chủ thì hầu hết là không biết tiếng Anh! Cái này đúng 100% đó nha!
    Còn nữa, trường có các lớp ngoại khóa bổ ích lắm. miễn phí nha!
  19. cornboyspkt Member

Số bài viết: 587
  20. lovespkt Member

Số bài viết: 85
    Không biết xác thực thì sao, nhưng năm rồi Planet có tổ chức thi thử TOEIC , mình cũng tham gia nhưng ấn tượng để lại thì ko tốt lắm. Cơ sở vật chất hoàn toàn không như hiệu trưởng nói, thêm nữa, đến lúc nhận cái giấy xác nhận mới hài, trên đó còn ghi font chữ đậm, màu nổi dòng chữ "Đã tham gia cuộc thi thử TOIEC"! Thi TOEIC mà còn ghi sai chữ TOEIC!
    Nhưng nếu so sánh Planet với trường mình thì mình nghĩ bạn nên chọn Planet vẫn hơn.
  21. leehung42 New Member

Số bài viết: 19
    ớ...học chưa mà nói jay? học toeic trường mình có thầy quân dạy là ư là ngon lun nhá
  22. nguyenhamy0205 New Member

Số bài viết: 2
    Hiiiii, bạn lovespkt ơi!
    Cơ sở vật chất Planet mà không tốt hả, phải nói là nhất khu vực này rồi đóa.
    trường được xây khang trang, đẹp, mới.
    Phòng học rộng rãi nè
    Nhà vệ sinh tầng nào cũng có 3 cái, có chia nam nữ hẳn hoi nà
    Mấy trường khác quanh đây do thuê lại nhà dân nên kiếm cái nhà vệ sinh muốn chết, nhìn ngoài thì thấy đẹp, vô trong thì khỏi phải nói luôn. máy lạnh chảy nước, nóng như lò thiêu, máy lạnh cũ rích... hòi trước mình học ở Alpha (trường này dẹp rồi) sau đó qua Úc Châu cũng giống như thế, bạn mình noái Alpha và Đông ÂU, Iwep... mấy trường này làm ăn giống nhau cả, bây giờ chỉ còn cái trường Úc Châu thui, còn mấy trường kia thì úm ba la hô biến rùi, kakaka. Mà không hiểu sao trường Úc Châu càng ngày thầy HV càng ít nha, chắc cũng sắp....huhuhuhu
    Ai noái chi thì noái bạn love SPKT thì tui LOVE cả SPKT và Planet lun, Planet muôn năm!
  23. Planet School New Member

Số bài viết: 4
    Dear bạn,
    Vào tháng 10 năm trước (2011) Planet có giúp đỡ Hội sinh viên ĐH SPKT tổ chức thi thử TOEIC cho 700 bạn sinh viên để thi đua chương trình 5 tốt, Planet chịu trách nhiệm tổ chức thi và cung cấp kết quả. Còn giấy xác nhận là do bên Hội sinh viên ĐH SPKT tự in nhé. Lỗi này chắc là sơ suất của bạn design.
    Cũng vào đầu tháng 10/2012 này Planet sẽ tiếp tục hỗ trợ Hội sinh viên ĐHSPKT tổ chức thi thử TOEIC, bạn đăng ký thi xem trình độ mình tiến triển thế nào rồi nhé.
    Thân.
  24. spklion Member

Số bài viết: 408
    đăng kí sao bạn