1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

NGÀY BUỒN

Thảo luận trong 'Đọc sách truyện' bắt đầu bởi thienly, 12 Tháng chín 2006.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thienly Member

Số bài viết: 818
    Một ngày dường như tất cả mọi thứ đều chống lại mình. Có khi nào bạn thấy cô đơn không một ai bạn sẽ hiểu bây giờ mình ra sao? Bực bội khó chịu ngay cả ông trời cũng cùng tâm trạng luôn. Nhiều khi thấymình thật nóng tính. Khi có chuyện thì không biết kiềm chế chỉ muốn đập phá hay la hét thật to. Lúc này mà ở nhà thì mình sẽ vào đập la hét thật to thật là thích. tiếng hét từ núi vọng lại chắc hết buồn
  2. Action New Member

Số bài viết: 766
    Chà chà một thời nông nỗi đây!
    Khi mà bạn trút cơn giận của bạn vào một vật, một người nào đó thì bạn nghĩ sao về người và vật đó?
    Có thể bạn đã phải tốn một khoảng thời gian đáng kể để mua được nó, vấn đề này chưa xi nhê?
    Đó là một vật kỉ niệm của bạn hay của một thành viên nào đóp trong nhà? Bạn sẽ không có cơ hội tìm thấy cái thứ 2 bởi nó chưa một thứ tình cảm ở trong đồ vật đó.
    Nếu có thể hét lên! Bạn hãy đóng của phòng lại mở nhạc hết volum rồi hãy ... thi hét với âm thanh từ chiếc loa của bạn, đến khi khản giọng thì chịu khó thưởng thức thứ âm nhạc với âm lượng lớn, dễ giải tỏa Stress lắm đấy. Hoặc nhắn tin, gọi cho người bạn thân của bạn?
    Tìm một nơi thoáng mát, không khí trong lành, uống cà phê, thả hồn theo nhạc, tâm vô tạp niệm, không nghĩ gì nữa thả lỏng mình để cảm nhận không khí trong lành, hít thở nhẹ nhàng, thật sâu nhé, chúc bạn sẽ thoải mái và lại nở nụ cười của mình nhé.
  3. thienly Member

Số bài viết: 818
    Hi hi bít như thế nhưng............
    "Giang sơn dể đổi bản tính khó dời. Đùa chút thôi, Mình cũng sửa chửa nhìu rùi cảm ơn bạn cho mình lời khuyên
  4. Action New Member

Số bài viết: 766
    <div class='quotetop'>QUOTE (thienly @ Oct 5 2006, 10:40 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Hi hi bít như thế nhưng............
    "Giang sơn dể đổi bản tính khó dời. Đùa chút thôi, Mình cũng sửa chửa nhìu rùi cảm ơn bạn cho mình lời khuyên[/b][/quote]

he he
    không có chi, mà hình như vì đọc mấy dòng của mình mà Thiên Lý mới mở lời giúp mình đây, chúc ban trung thu vui nhé.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.