1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

ngày hôm nay của ấy thế nào?...^^

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi minhthu.thu402, 16 Tháng năm 2011.

1. minhthu.thu402 New Member

Số bài viết: 73
    "ngày hôm nay của ấy thế nào?kể cho mình nghe được ko ?vì lí do khách quan nên mình lập topic để lắng nghe những tâm sự và chia sẻ của mọi người. :x
    "ngày hôm nay có những sự kiện gì xảy ra với bạn? vui? buồn ? hay không gì cả ?
    sao bạn không chia sẻ với mọi người nhỉ ^^ ?
    ..những cảm xúc suy nghĩ hay những gì mà bạn nghe và nhìn thấy... tất tần tật những thứ đó là ấn tượng về mọt ngày đã qua ..có thể chì là khám phá ra một nơi bí mật nào đó không ai biết, lỡ đi học muộn vì cái tội ngủ nướng , hay đơn giản chỉ là ăn 1 que kem tưởng ngon lắm hóa ra ngon thật ^^

topic này sẽ là nơi tiếp nhận những điều đó ...tất nhiên là từ bạn ^^ vì đây là topic dành cho tất cả những ai MUỐN NÓI và THÍCH ĐƯỢC NÓI ...

Hãy cùng chia sẻ nhé !!! "
    :D
  2. leehung42 New Member

Số bài viết: 19
  3. pepsi[X] Heart breaker

Số bài viết: 723
  4. thanhtuan_hoangsatruongsa New Member

Số bài viết: 636
  5. tdpham Moderator

Số bài viết: 1,194
    hôm nay trời lai mưa nữa rồi, mà thấy mưa thì nhớ quê, gần 3 tháng rồi chưa về
  6. tbien20@yahoo.com Member

Số bài viết: 78
  7. cornboyspkt Member

Số bài viết: 587
  8. khanh New Member

Số bài viết: 49
  9. q.thinh92 New Member

Số bài viết: 79
    lúc nãy ngồi chơi game quên mất là bị trễ giờ học anh văn ,7 giờ 30 zdô lớp mà gần 8 giờ mới nhớ => ngỉ lun tiếc buổi học quá ak
    mai thế nào cũng được "mẹ trẻ " cho nge cải lương vì không đi học :(:(:(:(:(
  10. quidon006 New Member

Số bài viết: 12
  11. chaupro9x Member

Số bài viết: 69
    làm thế nào để sắp xếp thời gian cho mỗi ngày hợp lí các bạn nhỉ. cứ mỗi lần ôm máy tính là mình cứ chơi game và đọc báo miết thôi à, không lo học tập gì hết à... hôm nay cũng như mọi ngày mình lại chơi game thiệt nhiều.... mà không thể chú tâm vào việc học..
  12. cornboyspkt Member

Số bài viết: 587
  13. akatsuki2406 Member

Số bài viết: 333
  14. minhthu.thu402 New Member

sáng hum thứ 7,cn và hum nay lên trường thầy cô cho nghỉ mà hok báo trc gì ? thầy cô bận thì thầy cô cứ nghỉ ,hok có sao hết. nhưng trc khí nghỉ thầy cô có thế bào trc cho tụi em 1,2 ngày or trc buổi học đó.thầy cô cũng lên nghĩ rằng: thời gian đối vs thầy cô rất quý báu nhung đối với tui em thời gian cung dzay. vơi lại những bạn ở gần trương nghỉ học ... ?,chư lơp tụi em có nhiều bạn ở rất ra trường như ỏ bình dương, đong nai,.....việc di đến trg là tốn rất nhiều thơi gian,mong thầy cô có kế hoạch và săp xếp tg hợp lý. tụi em chỉ có ý kiến dzay thôi.
  15. khanh New Member

Số bài viết: 49
    bạn nên góp ý vs giáo viên ấy,như thầy Sơn dạy mình môn PLD nè,lập 1 trang web rùi có thông báo gì ,điểm thi ở trên trang đó hết ,chỉ lên xem thui.
  16. minhthu.thu402 New Member

Ngày hum nay, mình đã bị lừa.Trước khi chuyện đó xảy ra mình đã biết cô đó lừa mình rồi, nhung mình vẫn làm theo họ. Tại sao dzây chứ! (đó là chuyện đã xảy ra một lần rồi lúc đó mình hok bị lừa và lần này lại bị lừa chứ):(( đau lòng thiệt
  17. tbien20@yahoo.com Member

Số bài viết: 78
  18. saphia New Member

Số bài viết: 19
    hôm nay là một ngày phải nói mjh rất là may mắn tưởng rớt vẽ kt ọ thì hóa ra lại đậu mừng k thể tả
  19. tdpham Moderator

Số bài viết: 1,194
    bình tĩnh hãy bình tĩnh. mình nghĩ chắc đó là lần cuối rồi.
    hôm nay mình vẫn bình thường như mọi ngày, chỉ có cái là thi av1 k được thôi . :D
  20. vietspkt New Member

Số bài viết: 55
  21. davidnguyen56 Member

Số bài viết: 51