1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Nghĩ gì về tình yêu,tình bạn qua thế giới ảo?

Thảo luận trong 'Tình bạn Tình Yêu Lời Trái Tim Muốn Nói' bắt đầu bởi chipchipsky, 26 Tháng sáu 2009.

1. chipchipsky Chip Còi^^!

Số bài viết: 1,229
    Mình lập ra topic này là muốn thu thập ý kiến của mọi người về tình yêu,tình bạn qua mạng. Vì hiện nay,internet đã trở thành 1 phần không thể thiếu trong cuộc sống của chúng ta. Rất nhiều người lên mạng với mong muốn tìm được cho mình 1 nguời bạn để tâm sự,thậm chí là dẫn đến việc có cảm tình với họ .............:cutesmile:

Cũng không ít mối tình được hình thành nhờ thé giới ảo,internet khiến chúng ta gần nhau hơn,biến những việc không thể thành cỏ thể .:045:

Ngồi ở nhà ta có thể kết bạn với người ở rất xa,chỉ cần giới hạn trong việt nam thôi cũng đã thấy thú vị rùi.:smells:

VD,tớ ở Sài Gòn nhưng lại quen bạn Hà Nội, hứa hẹn khi nào đó sẽ gặp nhau........ :045:

Bản thân tớ cũng đã có những tình bạn rất đẹp khi quen nhau qua mạng,và đã off .Rất hay.
    Vậy mọi người suy nghĩ thế nào?:cutesmile::cutesmile:
  2. gs1h New Member

Số bài viết: 7
    mình cũng có 1 tình bạn Online, cũng hứa hẹn sẽ gặp nhau 1 dịp nào đó ^^ mối q.hệ này có gì xấu đâu nhỉ, nhiều khi còn đẹp hơn nh~ tình bạn ngoài đời nữa chứ :D

Còn yêu ảo thì tui nghĩ là hiếm ai như vậy lắm, thích nhau nhãm nhãm mù quáng thì chắc nhiều :D

Topic này cũng hay mà sao k ai để ý hen :D
  3. phinhatminh New Member

Số bài viết: 120
  4. myth New Member

Số bài viết: 63

Thế giới ảo kết nối traí tim, nhờ nó mà ta có thể tìm thấy người mà ta đang tìm:cutesmile:
  5. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Số bài viết: 877
    Những ý kiến nào mà mình nhấn THANK nghĩa là mình cũng đồng ý với quan điểm đó ^^
    Khỏi cần nói thêm :001:
  6. melovedevil New Member

Số bài viết: 79
    nói chung là thế giới ảo cũng hay , tình cờ mà mình wen 1 ng` bạn và bây h ng` đó cũng học spkt chung lớp lun (gần nhập học mới bik )..còn chuyện tình iu wa mạng thì đến h mình chưa thấy cái nào bền hết (đối với mấy đứa bạn cùng lớp), chỉ có những người thật việc thật ở bên cạnh mình thì mới thấy được giá trị thật sự của nó thui , nói chung là nếu gặp nhau wa mạng ảo rùi tiếp xúc ngoài đời là tốt nhất :heart: