1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

"Người ấy" của bạn..................

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi HiepKhachHanh, 6 Tháng mười một 2006.

1. HiepKhachHanh Member

Số bài viết: 507
    Người ấy của bạn là người như thế nào...........................
    Anh ấy(hay cô ấy) như thế nào mà đến nỗi phải làm cho bạn điêu đứng dzậy nì,bạn và người đó gặp nhau lần đầu ở đâu,trong hoàn cảnh nào,bạn và người đó có những kỷ niệm gì,bạn sẽ ra sao nếu một ngày nào đó người đó và bạn chia tay,và hiện nay tình cảm hai người ra sao?
    hãy chia sẻ cho mọi người cùng bít nhé!
  2. cobe_nghichngom Guest

Số bài viết: 0
  3. toyo Guest

4. cobe_nghichngom Guest

5. muatrehen Guest

Chuyện về người ấy của mình í à, cũng lãng mạn lắm đấy. Đó là mối tình đầu của mình, mà mối tình đầu thì luôn đẹp nhất và để lại ấn tượng sâu sắc nhất.

Năm ấy là năm 2002, chúng mình chuẩn bị là những cô tú, cậu tú... Những cơn mưa cuối mùa vẫn dai dẵng theo chúng tôi, cả giờ đến lớp, cả những buổi hẹn hò.

Đêm ấy là Sn nhật tôi, một ngày giữa tháng 10. Anh đã hẹn tôi tại một nơi mà chúng tôi gặp nhau lần đầu tiên. Cơn mưa đáng ghét, dai dẵng từ chiều đến tối. Mười lăm phút nữa đến giờ hẹn...vẫn mưa, năm phút nữa ... vẫn mưa, quá giờ đã nửa tiếng rồi ... trời vẫn mưa. Không thể chịu nổi nữa, tôi khoát vội chiếc áo mưa và chạy đến với anh.

Tại nơi ấy, dưới hàng hiên, anh đứng đấy ôm chặt cứng gói quà trong lòng như thể sợ nó sẽ ướt bởi cơn mưa đáng ghét _ mặc dù anh đã ướt mem. Và để đền cho anh, cái tên Mưatrễ hẹn ra đời và nó gắn bó với tôi từ dạo ấy đến nay.

Cảm ơn anh, vì tình yêu, sự chở che, vì tất cả ... mặc dù giờ đây em ko còn có anh nữa....
  6. truy phong New Member

Số bài viết: 111
  7. sos_sos Guest

8. thienly Member

Số bài viết: 818
    Không biết hai bạn bây giờ thế nào nhỉ? Hạnh phúc khi tìm đựơc người yêu mình như thế? Lý rất ngưỡng mộ đó
  9. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Số bài viết: 224
    <div class='quotetop'>QUOTE (thienly @ Nov 11 2006, 03:40 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Không biết hai bạn bây giờ thế nào nhỉ? Hạnh phúc khi tìm đựơc người yêu mình như thế? Lý rất ngưỡng mộ đó[/b][/quote]

NR cũng biết chuyện này, ngưỡng mộ đấy, một mối tình đẹp đấy, nhưng đã tan rã rùi. ... [IMG] [IMG] [IMG] Chỉ một lý do đơn giản mà ai cũng có thể nói được. KHÔNG HỢP NHAU NỮA .... [IMG] Ừ thì không hợp nhau nữa, có lẽ đó là lý do đơn giản nhất để cả hai không bị tổn thương .