1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Người thứ 3 trong tình yêu

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi raitk, 10 Tháng mười 2006.

1. raitk Member

Số bài viết: 178
    Tình yêu thì thiên hình vạn trạng, chỉ khi lâm vào một hoàn cảnh thực tế chúng ta mới thấy được cái khó khăn của nó.
    Vậy bạn sẽ làm gì khi bạn bị một người thứ ba xen vào hoặc chính bạn là người thứ ba muốn xen vào !!
  2. xacxophone Guest

Số bài viết: 0
    Lỡ bạn là người thứ ba, bạn nghĩ sao. Trong cuộc chiến đấu này, phải quyết tâm giành phần thắng về mình, tìm cách loại đối thủ bằng khả năng , bằng tài năng, sự khéo léo của chính mình. (Hic Hic [IMG] nói vậy thôi, chứ khó lắm). Ai có ý kiến thì cho xin ít, mình nhức đầu vì cái vụ này lắm.
  3. giotlebuon Guest

Mình phản đối!! Phải xem tình cảm đối phương dành cho ai chứ? Chứ phá hoại người khác thì hổng hay?
  4. raitk Member

Số bài viết: 178
    Ở đây có 2 vấn đề mà chúng ta cần phải xem xét :
    1. Khi bạn và 1 bạn khác phái quen nhau thì có một người thứ ba xuất hiện. Người thứ ba này thích bạn hoặc người này thích người yêu của bạn.
    2. Bạn có cảm tình với một người dù biết người đó đã có người yêu rồi, nhưng tình củm thì đâu có giới hạn.
    và nếu như 2 người chưa kết hôn thì cuộc chạy đua ai hơn ai sẽ bắt đầu, đôi khi người đến sau thắng người đến trước thì sao ?
    Vì vậy khi gặp tình huống đó bạn sẽ làm gì (bạn ở vị trí 1 hoặc 2) ? bạn sẽ tiếp tục đeo bám hay bỏ cuộc ? nếu bạn là người trong cuộc mà bị người thứ 3 tấn công thì seo nèo ?
  5. thienly Member

Số bài viết: 818
  6. cobe_nghichngom Guest

Theo em thi em se bo cuoc neu tinh cam nguoi em thuong ko danh cho em, nguoc lai em se chien dau den cung..hihi...Nhung em ko biet nua, co le cac anh chi la nguoi tung trai nen co the biet, chu em thi...hic...hic..chua thu bao gio lam seo ma bit duoc...(me hay noi em con nho chua nen yeu som, loi me co the cai nhung chua tim duoc doi tuong [IMG] [IMG])
  7. thienly Member

Số bài viết: 818