1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

nhận xét về đợt công tác xã hội

Thảo luận trong 'Thảo luận-Tâm sự' bắt đầu bởi vanishpt, 19 Tháng một 2009.

1. vanishpt Thành Viên kỳ cựu

Số bài viết: 149
    tôi là người rất mai mắn dc tham gia ctxh ở vũng tàu.đó la một chuyến đi có thể nói la rất vui và có ý nghỉa nhất của tôi trước tết.tôi ko có chụp hình nên ko có post hình lên.để việc đó cho các anh vậy.nó vui dữ lắm luôn đó [IMG] [IMG] [IMG]:)" border="0" alt="19.gif" /> [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
  2. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Số bài viết: 877
    Vậy thì mở topic làm gì? Chờ mấy người có hình họ mở topic rồi post hình lên luôn chứ bạn đâu cần phải mở 1 topic kiểu này (trớt quớt). Đề nghị mod delete topic này luôn đi! Box CLB Kỹ năng đã loạn lắm rồi.
  3. tinhnguyen08 New Member

Số bài viết: 209
  4. be ly Guest

Số bài viết: 0
    ê Quân nói vậy đâu được bạng vanis gì đó mở ra cho những người đi ctxh vào ghi cảm nghĩ khi chưa có hình nđể mọi người vào tâm sự . cho mấy người ko được đi tức chơi ấy mà hihihi. ly cũng là 1 người thuộc dạng may mắn được đi ctxh nói chung khi đi đâu mà có l là cũng vui hết á . nhưng sau đọt đó mình cũng bị trách nhiều lắm ai trách mình thì mình ko tiện nói tên. nói chung qua đọt đó mình đã rút ra được rất nhiều kinh nghiệm (hehe tội nghiệp mấy bạn ko đi chả có kinh nghei65m nào mà rút cả ) .Bữa nào hình post lên ko biết có mặt mình trong đó nhiều ko vì mình hơi bị ham hố chụp hình mà tấm nào cũng đẹp .

CHÚ Ý : ĐỀ NGHỊ A Q MINH POST HÌNH LÊN NHANH CHO MỌI NGƯỜI NGHÍA QUA CÁI . TRỜI ƠI CHỜ MÃI MÀ CHẢ CÓ HÌNH BUN GHÊ .

5. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Ừ, vậy thì cho mình xin lỗi bạn vanishpd vì đã không hiểu ý! Sorry nghen! Nhưng không biết anh Q.Minh về nhà ăn Tết có nghía qua forum để post hình lên không nhỉ? Tội nghiệp mấy đứa đàn em, đứa nào đi thì muốn xem hình để coi có mặt mình trong đó không, đứa nào không đi thì lại muốn xem hình để "cho thèm chơi". Tiếc thật, đi CTXH đợt này thì chicken bó tay bó chân bó toàn thân, không đi được. Huhu
  6. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    hix..Về ăn tết mấy ngày nay hôm nay mới đòi lĩ xì được mấy đồng để online. Ai dzè khi lên mà chảng thấy hình CTXH gì cả chán wa. Anh MINH ơi Nhanh post ảnh lên đi. Tụi em không đi được nên chỉ còn trông đợi vào mấy tấm hình của anh thôi đó. Xấu xinh gì kệ cứ POST lên nghen anh
  7. lonely New Member

Số bài viết: 229
    QM còn nhìu chuyện phải lo nên các bạn thông cảm .Đáng lẽ hình được pót lên ngay tối 19 nhưng vì 1 số lý do kỹ thuật nên hẹn các bạn ra tết vậy .
  8. mixel pi Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (lonely @ Jan 25 2009, 10:36 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>QM còn nhìu chuyện phải lo nên các bạn thông cảm .Đáng lẽ hình được pót lên ngay tối 19 nhưng vì 1 số lý do kỹ thuật nên hẹn các bạn ra tết vậy .

QM oi bot hinh len nhanh len bon nho no la o nghe nhuc lo tai wa di [IMG][/b][/quote]
  9. mixel pi Guest

noi chung viec di ctxh lan nay minh cam thay minh lam chua dc tot lam.neu co viec j chua vua y mong cac ban bo wa cho minh nhe
    Va wa lan nay di minh thay co mot so ban van chua dc tot lam.Nhung minh tin rang cac ban ay cung se ngay mot tot hon ma. [IMG]
    Chung minh hay cung nhau co gang.de gia dinh ki nang minh ngay mot phat trien hon nhe
  10. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
    Hum co UNIKEY. Qua tet se del bai sau. Thong cam hehe. O day khong cho download.
    O` tinh` hinh` la` hinh` thi` minh` dang giu~. Nhung ma` o` thi` la` ... moi' bi. trom. xu mat' cai' may' nen mat' het' goi` @_@ Bua co de trong USB cua tram ma dem qua anh thanh cop cop sao hoi` ong? xoa het luon @_@ Thoi ba con chiu kho doi QM di hehe
  11. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

<div class='quotetop'>QUOTE (longkod @ Jan 25 2009, 04:39 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Ờ tình hình là hình thì mình đang giữ. Nhưng mà ờ thì là ... mới bị trộm xu mất cái máy nên mất hết rồi @_@[/b][/quote]
    Em xin chân thành chia buồn với sự xui xẻo trong năm cũ của anh Quang! Mong anh năm mới sẽ không xui xẻo như năm cũ!
    <div class='quotetop'>QUOTE (longkod @ Jan 25 2009, 04:39 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Bữa có để trong USB của Trâm mà đem qua anh Thành cóp cóp sao hồi ổng xoá hết luôn @_@[/b][/quote]
    Xem ra số phận của mấy tấm hình này cũng gian truân ghê! Tội nghiệp! (mình không phải thầy bói đâu nha!)
    <div class='quotetop'>QUOTE (longkod @ Jan 25 2009, 04:39 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Thôi bà con chịu khó đợi QM đi hehe[/b][/quote]
    Biết rồi, khỏi cần anh nhắc nữa!
    PS: Heehee, chicken xông đất cho box của CLB Kỹ năng rồi nha! (mà hình như là chicken xông đất forum luôn ấy chứ) Heehee, vinh dự quớ!
    HAPPY NEW YEAR nha bà con! @_@
  12. be ly Guest

trời ạ anh Quang làm ăn bất cẩn quá làm e cứ nôn nóng hình .hihihi ai cũng biết là e chụp hơi bị nhiều hình trong bữa đó mà .hhehe khoe với mọi người nè bữa đó a thành thấy tui đẹp nên cứ chỉa ống kính vào mình ngại ghê lun ấy chứ [IMG] [IMG]
    trời ơi vậy là sau tết mình mới coi được những tấm hình xinh đẹp của mình

note: A MINH ƠI POST HÌNH LÊN NHỚ CHỌN HÌNH NÀO CÓ EM NHÌU NHÌU NHA

A LOOK YOU LOVE .HE TIỆN ĐÂY GIỚI THIỆU LUN THẦN TƯỢNG CỦA LY ĐÓ .A ẤY ĐẸP TRAI QUÁ

13. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Chào Ly Ly, chúc mừng năm mới!
    Nhưng mà đề nghị lần sau cậu thu nhỏ hình lại rồi mới post lên nha! Hình lớn quá nhìn phát choáng luôn. Hơn nữa không cần khoe thần tượng kiểu đó đâu, đằng nào thì Mr.Rên cũng nổi tiếng lắm rồi.
    P/s: Chicken không hâm mộ Mr.Rên rỉ gì đó đâu nha!
  14. be ly Guest

HỨ AI THÈM QUÂN HÂM MỘ CŨNG NHIỀU NGƯỜI HÂM MỘ BI RÙI . Hình cuản BI thì tui có cả đống lun nhưng tiếc rằng đưa nra nhi6e2u wa1 mất công thấy đẹp có đối thủ tranh giành mệt lắm .

A LOOK YOU LOVE .IT'S ME

15. lonely New Member

16. nguyenminh862003 New Member

Số bài viết: 54
    QM xin lỗi mỗi ngừơi vì không post hình lên sớm cho các bạn nhé
    các bạn chờ vài tiếng đồng hồ nữa đi rôi sẽ được thấy nhũng tấm hình xinh đẹp nhất
  17. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Óa óa óa, đội hình Kỹ năng đẹp quớ! Hớ hớ hớ!
    Ủa? Mọi người kiếm đâu ra mấy cái áo màu vàng vàng vậy? Nhìn đẹp đấy chứ!
  18. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
  19. tinhnguyen08 New Member

Số bài viết: 209
  20. muc con New Member

Số bài viết: 87
    Chuyến đi ctxh vừa rồi là môt trong 2 họat đông đánh dấu sự trở lại của mực con. So với chuyến đi năm trước thì khác hoàn toàn, nó giống như một đợt mhx thu nhỏ vậy? chuyến đi này giúp thành viên clb gắn bó với nhau hơn!
    À Minh ơi! post hình nhìu nhìu lên xem nha anh Minh! [IMG]
  21. nguyenminh862003 New Member

22. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

<div class='quotetop'>QUOTE (Q_M @ Feb 8 2009, 11:01 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>[IMG][/b][/quote]
    Ủa? CLB Kỹ năng có thêm mấy thành viên người Nhật à? Xem mấy người này ăn mà vẫn giữ "một phong cách trẻ, một phong cách xì-tin". Ôi ôi, khâm phục quá! Há há há!
    <div class='quotetop'>QUOTE (Q_M @ Feb 8 2009, 11:01 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>[IMG][/b][/quote]
    Oh my God! Lạy Chúa! Con có nhìn nhầm không đây? Ai như anh Thành đang ...
    Cầu Chúa là con nhìn nhầm!
  23. be ly Guest

hihi công nhận bữa đi ctxh vui thật .mình càng vui hơn khi tần số xuất hiện trên hình của mình cũng tương đối .khakha
    trời thằng em mình (Hưng) làm chị xấu mặt wa1 .con trai ai lại dự dẫm thế kia.
    huhuhu ai biểu a Thành chụp hình đó làm chi
    vậy là atung len mạng thiệt ah
    [IMG] [IMG]
  24. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

<div class='quotetop'>QUOTE (muc con @ Feb 8 2009, 08:26 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Chuyến đi ctxh vừa rồi là môt trong 2 họat đông đánh dấu sự trở lại của mực con. So với chuyến đi năm trước thì khác hoàn toàn, nó giống như một đợt mhx thu nhỏ vậy? chuyến đi này giúp thành viên clb gắn bó với nhau hơn![/b][/quote]
    "Mực con" là ai vậy nhỉ? Có phải là bà chị hum Tất niên song ca bài "Love Paradise" với anh S.Hưng không vậy? Mong sớm được làm quen!
    <div align='right'>Ký tên: chicken</div>
  25. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

<div class='quotetop'>QUOTE (be ly @ Feb 9 2009, 12:04 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>trời thằng em mình (Hưng) làm chị xấu mặt wa1 .con trai ai lại dự dẫm thế kia.
    huhuhu ai biểu a Thành chụp hình đó làm chi
    vậy là atung len mạng thiệt ah
    [IMG] [IMG][/b][/quote]
    Ủa? CLB mình chỉ có 2 ông Hưng học khóa 07 chứ 08 làm gì có thằng nào tên Hưng đâu nhỉ? Chắc là Ly Ly nhắc đến con nhỏ Phước Hưng hả? Nó là con gái mà hả?
  26. lonely New Member

Thông báo, tớ mới được bít tình hình là pé gái Phước Hưng sẽ có tên mới là bạn Lôi .Cái tên dễ xương chứ nhỉ ? Ai đồng ý xin cho tràng pháo tay ... [IMG] [IMG]
  27. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Em phản đối! [IMG] [IMG] [IMG]
    Làm sao con nhỏ đó lại là Lôi được chứ. Nếu có đặt biệt danh cho nó thì cứ đặt là "Bắc Đẩu" ấy. Hehehe [IMG] [IMG] [IMG]
    Đã có 1 phiếu thuận (của Miss Lonely) và 1 phiếu chống (của B-boy Chicken) về việc đổi tên cho bạn Trần Thị Phước Hưng thành "Lôi". Mong mọi người cho ý kiến!
  28. lonely New Member

Tên Lôi xuất phát từ vai diễn Thiên Lôi trong vở kịch Táo Quân diễn hôm tất niên và chuyến ctxh, bạn Lôi diễn quá xuất sắc lun, để tưởng nhớ công lao đó, đề nghị mọi người bỏ phiếu ủng hộ ý kiến của lonely, hờ hờ [IMG]
  29. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Em phản đối [IMG] [IMG] [IMG]. Đó là do anh Yên xuyên tạc vậy thôi, trước giờ ai để con gái làm Thiên Lôi chứ. Loạn rồi, loạn thật rồi!
    @lonely: Chị Trâm ơi, mở nick chat của chị bên Yahoo đi!
  30. muc con New Member

Số bài viết: 87
    mực con ko phải là ngưởi hát song ca với Sỹ Hưng! người hát song ca với SH cũng ko phài tên Ngân. chỉ có những thành viên 07, 06, 05... mới biết mực con là ai thôi! các bạn 08 ráng tìm hiểu đi nha!
    mình ko phài là nguời hát song ca với SH chắc chicken cũng ko muốn làm wen đâu heng! [IMG]
  31. phuthuy Guest

32. phuthuy Guest

33. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
    <div class='quotetop'>QUOTE (muc con @ Feb 9 2009, 08:26 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>mực con ko phải là ngưởi hát song ca với Sỹ Hưng! người hát song ca với SH cũng ko phài tên Ngân. chỉ có những thành viên 07, 06, 05... mới biết mực con là ai thôi! các bạn 08 ráng tìm hiểu đi nha![/b][/quote]

Ơ hay tớ sinh hoạt cả năm chỉ biết mực khô chứ làm gì có mực con nhỉ. Mực con sao có bầu được [IMG]
  34. lonely New Member

Mực thì bít ai rùi,khóa 07 thì cũng già rùi , sao lại là mực con được nhỉ [IMG] . À, cho hỏi phuthuy là ai vậy ?
  35. nguyenminh862003 New Member

36. phuthuy Guest

37. hungreo120 New Member

Số bài viết: 18
    he'he'!!!chào mọi!!!!
    bữa nay Hưng rèo nhà ta mới có dịp quay trở lại forum, thấy không khí có vẻ sôi động khác thường nhỉ!!! Thì ra là dư âm của đợt ctxh vừa rồi..^^!
    chẹp!!!về quê ăn tết gần cả tháng mà đầu gối vẫn chưa hết sưng...hichic! @_@! Ông già Nhân + với lão Quang Mắm đáng ghét!!!3 ván đầu các lão dụ cho mình nhất hoài, đến ván thứ 4, định bụng hết ván này đi ngủ, thế là các lão bắt đầu trở mặt...hic!!!quì suốt đêm mà không nhất được ván nào để xuống...lại còn bị chặt hẻo nữa chứ!!! [IMG] Ối giàng ơi!Thế có khổ không cơ chứ!!! [hừ hừ...đợi đấy! Ta sẽ báo chù!!! anh em KN nào có nguyện vọng mở một topic share những bí kíp, kinh nghịm, công phu "uýnh bài" thì cho mình tham gia với nhé!!!]
    Lại còn bé Thanh giang hồ 08 Công nghệ may nữa chứ!!!cướp trắng trợn cái võng xinh xắn...3 năm chưa giặt của mình...làm đêm đó mình phải ngủ lăn lóc chốn...cung tần mỹ nữ...he'he'he'.....
  38. be ly Guest

e đúng rùi bữa đi ctxh ai cũng gọi nhỏ Hưng là LÔi rùi Quân ơi.
    Q có ph3n đối thì đầy người gọi rùi chị Trâm nhĩ
    chẳng phải bỏ phiếu nữa đâu
    trời ơi mà em Ly cũng chưa hoàn toàn là con gái mà
    sao cứ kêu nó con gai ko vậy
    @vanish: e ơi chị nhục mặt thay em quá .đúng là e gái chị có khác .lên phản hồi đi chứ e
  39. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Uầy, hoá ra vani ... gì gì đó chính là con bé Phước Hưng hả?
    Mà nó là con gái, không lẽ lại gọi nó là "thằng nhóc Phước Hưng" à? Vớ vẩn!
    Xin thông báo, bạn Trần Thị Phước Hưng- thành viên của Team BuyFun- CLB Kỹ năng sẽ (được) đổi tên là Lôi (mặc dù tớ sẽ không bao giờ gọi nó như vậy [IMG]).
  40. zooandzebra Guest

[IMG] oh, công nhận hình đi công tác xã hội ở Vũng Tàu đẹp ghê! Mặt ai cũng sáng rỡ (nhất là những tấm hình chụp cảnh ăn uống!!)... mình thích nhất là mấy tấm hình chụp bạn Thảo- nhóm bà Tám, ôi dễ thương [IMG] ...
  41. zooandzebra Guest

"Mọi người cho em hỏi, trong bức hình này thì ngoài chị lonely và chị phù_thủy, bạn gái còn lại (ngồi gần máy chụp hình nhất ấy) là bạn gái nào vậy? Có phải em gái anh Q.Minh không?
    Nếu đúng thì ... anh Q.Minh ơi, anh rể thân yêu của em ơi! 24.gif"

hehe, ta đây biết rõ bạn gái đó nè... nhưng khổ nổi bạn ấy có chồng con hết rồi, nếu muốn làm quen thì hối lộ cái gì đi [IMG]
  42. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    cho hỏi bạn lion mới này là thành viên nào thế nhỉ. Tiếc là mình cũng o đi CTXH được. Thấy các bạn ch5p ảnh mà lòng ham hố của mình lại dâng trào.
    @lion: Việc thắc mắc về bạn gái gì đó ,à cũng cần phải hối lộ à. Chèn ép người quá đáng. [IMG]
  43. zooandzebra Guest

Lion là 1 thành viên ko mới cũng ko cũ của clb Ka- nờ... e hèm, thì muốn có thông tin thì tất yếu phải thưởng cho người ta chứ, bạn thấy đúng ko? [IMG]
  44. phuthuy Guest

45. phuthuy Guest

chep! e bboy ah.phuthuy hem phai~ la` chi hat' chung dzoi' a Hung dau. hehe!chi cunG~ bit' ro~ lem' nho~ mac ao' nau nau ne`!hoi' lo gap' doi di.muon bit' thong tin mo`.ah` ma` coa`n lion la` dua' su tu~ na`o dzay? bit ng ta coa' chong coan goi` ah`.coa' xai` tin zit hem dzay ca`! [IMG] [IMG]
  46. zooandzebra Guest

Uả, thì hôm bữa nghe bạn phù thủy kêu chồng ầm ầm ngoài đường mà, không phải có chồng con rồi là gì? [IMG]
  47. phuthuy Guest

nay` ban lion nen nho' to'la` ban phu` thuy~ day' nha'.eng noai' can than nhoa.ma` bit' ban phu` thuy~ la` ai hem ma` ti' ton~ thi' [IMG]
  48. zooandzebra Guest

Phù thủy rồi cũng bị sư tử ăn thịt à, mình không sợ đâu, tức giận ko ít gì, "chỉ giận đời đen bạc không biết lion đây là ai" chứ gì?? (há há, trúng tim đen chưa?) [IMG]
  49. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
  50. phuthuy Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (lionisking13 @ Feb 23 2009, 10:46 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Phù thủy rồi cũng bị sư tử ăn thịt à, mình không sợ đâu, tức giận ko ít gì, "chỉ giận đời đen bạc không biết lion đây là ai" chứ gì?? (há há, trúng tim đen chưa?) [IMG][/b][/quote]
    he`!bit' ban la` ai goi` nha'.chuan bi chit' di la` dzua`