1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Nhật ký 20h, 8/9/10

Thảo luận trong 'Tình bạn Tình Yêu Lời Trái Tim Muốn Nói' bắt đầu bởi roxy, 8 Tháng chín 2010.

1. roxy New Member

Số bài viết: 82
    Cần lắm 1 bờ vai...

Dưới ánh nắng trưa của một ngày đầu thu, ko ai bít nó đang nghĩ gì , làm gì , mọi người nhìn nó , trong số đó liệu có ai hiểu nó? Nó đang loay hoay , vô hướng ,có chỗ để đi nhưng ko thể đi , có nơi muốn tới nhưng ko thể tới .

Trong cuộc sống , người con gái luôn nhận phần thua thiệt về phần mình thật sự nó thấy bất công .
    Khi bước sai ở một ngã rẽ nào đó có người níu tay nó lại và cho nó niền tin chỉ cho nó thấy con đường khác mà nó nghĩ là thiên đàng.

Tôi luôn đặt câu hỏi lớn cho riêng mình " Sai rồi sao ?"
    Thất vọng tràn trề hay là nó đã quá ảo tưởng về 1 thứ ko có thật - "Sai rồi ".
    Vậy lần này có thể bước lại từ đầu ko , khi đã lún quá sâu trong cõi bùn lầy.
    Thôi nhé ! ko khóc ,chỉ tức thôy , tự giận bản thân quá ngốc ngếch , quá tin tưởng.
    Lời hứa ngày nào người ta đã nói , hôm nay tôi cần và những lúc như thế này tôi mới nhận ra "Thật sự đã sai"

Tôi - ngày hôm qua đã chết và cũng mang theo tình cảm bấy lâu đi theo.
    Anh của ngày hôm nay ko phải là a của ngày trước.
    Tôi của ngày hôm nay sống vì tôi ,tôi manh mẽ - tôi tự tin - tôi có thể làm được. Hết rồi kái thời ngây thơ , ảo mộng , quá tin vào 1 ty .Đó thật sự là 1 điều ngốc nghếch....