1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

NHẬT KÝ ONLINE

Thảo luận trong 'Đọc sách truyện' bắt đầu bởi HiepKhachHanh, 4 Tháng mười 2006.

1. HiepKhachHanh Member

Số bài viết: 507
  2. truongthinhs Giảng Viên

Số bài viết: 533
    Ngày nào cũng thấy thương mẹ thật, lui cui cặm cụi bên bàn máy tính để chát với mình. Có đi xa mới cảm thấy nhớ gia đình và quê hương biết bao. Thời gian trôi nhanh qua ngày naò tôi còn trong vòng tay mẹ, bây giờ đã rời xa... Thời gian trôi càng nhanh tôi càng thương mẹ càng nhiều. Làm sao tôi có thể níu kéo thời gian được. Mong thời gian qua nhanh để về nhà với mẹ, nhưng cũng cảm thấy thời gian mình sẽ xa mẹ càng gần. Những lúc mưa gió như thế này, ai là người lo cho ba mẹ. Thương ba mẹ nhiều lắm, từ nhỏ tới lớn có bao giờ nói một lời nào yêu thương tới ba mẹ đâu. Con sẽ cố gắng hết sức để đạt kết quả tốt nhất, và sẽ không làm cho ba mẹ lo lắng nữa đâu.

Hôm nay vậy là mình đã hoàn thành xong bài tập và các chương trình cho tất cả các môn học và chuẩn bị tinh thần 100% để thi giữa học kỳ. Mai là ngày lễ tạ ơn rồi, hôm nay lab đã đi về quê hết. Còn một mình mình coi "chùa". Ôi phải cố gắng làm sao học và nghiên cứu thật tốt. Ngày nào công việc cũng vậy có chán không nhỉ? Hay là tự thưởng mình một chuyến đi TeaGu xem sao? Sao mấy hôm nay chẳng gặp GS, gọi điện thoại thì ngại quá. Nếu không đi chơi được thì có 4 ngày chẳng làm gì. Ah, bây giờ phải đi rút tiền thôi, còn phải ăn trong mấy ngày lễ nữa.
  3. luat237 Guest

Số bài viết: 0
    <div class='quotetop'>QUOTE (truongthinhs @ Oct 4 2006, 10:21 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Ah, bây giờ phải đi rút tiền thôi, còn phải ăn trong mấy ngày lễ nữa.[/b][/quote]
    Củng muốn đi chơi mà không có tiền để rút. Hichichic [IMG] [IMG] [IMG]
  4. HiepKhachHanh Member

5. meoluoinhatnha New Member

Số bài viết: 167
    Một ngày chán ơi là chán ,sáng dậy trễ phải cuống cuống chạy ra trạm bus ,híc híc leo lên đc lớp học thì thầy cũng vừa vào phù may quá chừng Trưa mưa tầm tã chẳng thể nào mà đi ăn cơm đc , cả nhóm quay qua tám cho qua cơn đói .3h nghỉ tiết cả nhóm kéo nhau ra căn tin .....Trời ơi mưa mưa mãi chán ơi là chán híchic ko đc về nhà rồi tuần này trung thu mà ko đc về nhà chán quá
  6. thienly Member

Số bài viết: 818
    Trung thu mà hổng bit đi đâu, hôm nay hội AOK của mình đi chơi với "ghệ" hết rùi, mai tụi nó mới sang chổ mình tức thiệt có "Ghệ" Quên bạn. Hic hic
  7. ronun Guest

Sắp thi tới nơi rồi mà còn cả một đống bài tập, report nữa, chán quá đi mất! Trung thu, hình như ko có khái niệm, ko đi chơi, ko thích nấu ăn cùng mọi người, ko đi thăm em họ được vì lúc nào cũng thấy ko đủ thời gian [IMG]
  8. Marigold Guest

<span style="color:#3333FF">Già rồi nhưng vẫn không thể quên được ngày Trung thu.
    Nghĩa vụ mua quà cho đứa cháu đích tôn vẫn đè nặng lên đôi vai bé nhỏ của mình hằng năm [IMG] . Và chút chạnh lòng nhớ về Trung thu trước...Tự dưng thấy thích thích cái lồng đèn TQ ghép hoa hồng, trông đẹp và lãng mạn sao đó...nhưng ghé vào mua thì cũng kỳ kỳ...Giá có người mua cho mình thì tốt biết bao!!! [IMG] </span>
  9. tranquoctuan Guest

sv năm I, lần đầu trải wa trung thu xa nhà thấy...hixx ko biết nói sao [IMG] . Mấy bữa nay lại bị đau mắt [IMG] nghỉ học 3 hôm rùi, ở nhà 1 mình bọn bạn đi học hết.Chán@_@
  10. truongthinhs Giảng Viên

Hôm nay là ngày Trung thu rồi nhanh thật đấy. Năm nào cũng có bánh Trung Thu, năm này lại chẳng có miếng bánh nào cả, chán ghê. Trung thu mình thích gì ah? Thích không khí trộn rộn trong một đêm của mấy đứa con nít, nhìn bọn chúng nhớ ngày mình còn nhỏ cũng nôn nao, háo hức mong chờ đến ngày trung thu. Khi còn nhỏ gia đình sống trong một khu vực làm nông, không có ánh sáng đèn như bây giờ, đợi đến đêm 14, cái nôn nao rộn rạo này không phải vì được ăn bánh hay đi ăn đồ cúng mà là được xách mấy cái lồng đèn bằng lon sữa bò rồi đi xuống ruộng lấy bè chuối gắn đèn cầy thả trôi sông hoặc đi thôi đèn của bọn con gái. Cái thời đất đai còn rộng, mùa trung thu là lúc để chúng tôi khám phá ruộng nhưng nơi chúng tôi sợ sệt không bao giờ bén mạng đến vào ban đêm. Ruộng ở khu tôi ở là một cánh đồng rộng bát ngát với nhiều bụi tre kêu kẻo kẹt. Khi nhỏ tối thì chỉ có đi 1 đám mới dám xuống còn đi 1 mình thì chạy cho thật nhanh vì sợ ma. Khi nhỏ chỉ mong những ngày cúp điện, không bị học bài được chạy xuống ruộng chơi trò chơi năm mười trốn trong bụi tre. Trung thu nào cũng vậy trừ những trung thu mưa chúng tôi thường rũ nhau đi lên phường nhận bánh kẹo rồi đi xuống ruộng chơi. Lớn hơn một chút thì Trung Thu lên phố chơi với lũ bạn như đi coi phim hoặc đi ăn uồng và ghé nhà bọn chúng. Lên đại học Trung Thu ở ký túc xá cũng vô cùng đáng nhớ. Không có kẹo bánh, mấy đứa trong phòng dồn tiền lại mua 1 kg đậu nhờ mấy em bên ký tục xá nữ nấu chè, xong rồi cũng cúng chè với bánh tráng và đường táng mong một mùa thi tốt lành sẽ đến. Càng lớn càng thấy thèm được trở về nhỏ dại, được cùng vui chơi với bạn bè, không phải nghĩ về tương lại. Bây giờ bạn bè ly tán muôn phương, chỉ còn gặp nhau trên YM. Ôi tuổi thơ của tôi cùng những đêm rằm tháng 8.
  11. thienly Member

<div class='quotetop'>QUOTE (tranquoctuan @ Oct 5 2006, 03:07 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>sv năm I, lần đầu trải wa trung thu xa nhà thấy...hixx ko biết nói sao [IMG] . Mấy bữa nay lại bị đau mắt [IMG] nghỉ học 3 hôm rùi, ở nhà 1 mình bọn bạn đi học hết.Chán@_@[/b][/quote]

he he tối nay đi chơi đi trên trường có tổ chức rước trung thu trên sân bóng đó. Khoảng 20h theo lời truonghai
  12. Action New Member

Số bài viết: 766
    <div class='quotetop'>QUOTE (thienly @ Oct 5 2006, 04:46 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>he he tối nay đi chơi đi trên trường có tổ chức rước trung thu trên sân bóng đó. Khoảng 20h theo lời truonghai[/b][/quote]

Chán thật, sau quyết tâm rửa tay gác kiếm mà mấy anh Thành Đoàn lại chẳng để mình yên, lại bày trò tổ chức liên hoan Câu lạc bộ đội nhóm Kỹ Năng cấp thành để lôi cổ mình trở lại vào hoạt động, mà hôm nay chẳng có việc gì để làm, chẳng có nơi nào để đi (vì đang tu mà ko thấy ai hú). rồi cuối cùng một ngày trôi qua thật nhàm chán, một mình ta với ta, thật thong dong và chạnh lòng vì chưa có một người bạn tâm giao. Cuộc đời của ta có lẽ suốt ngày một mình rong ruổi trên một thảo nguyên bao la, yên tĩnh và độc hành mãi mãi, dù cảnh có đẹp đến đâu cũng chẳng có một người chia sẻ, chán thật.
  13. HiepKhachHanh Member

14. giotlebuon Guest

15. luat237 Guest

Mới đó mà Trung Thu đả qua rồi sao, sao năm nay trung thu qua mà mình vẩn không có cảm giác gì hết thế nhỉ, chán ới là chán. Ước gì giờ này có bạn gái nào gọi điện thoại rủ mình đi uống càfe nghe nhạc Quang Dũng thì sung sướng biết chừng nào.
  16. truongthinhs Giảng Viên

17. meoluoinhatnha New Member

Híc chán ơi là chán [IMG] , thầy cho 1 lô 1 lốc bài tập thế mà cái máy tính của nó lại dở chứng chứ [IMG] , Sao lại chọn đc thời điểm hư dễ thương thế ko bít , mà cũng tại nó cơ lúc chép bài ko chịu diệt cái lũ đáng ghét đó chứ nên mới đến nỗi thế đấy rõ chán .Sáng hì hục mãi mới đem đc cục sắt đó đáp xuống sân bay an toàn mệt đứ đừ, lại phải năn nỉ ông cậu quý hóa của nó đem cục sắt đi BV, bi giờ thì nó đc dưỡng thương rồi ,chỉ tội cho cái thân nó phải lò mò chạy đi năn nỉ tên Gấu đáng ghét đó cho nó mượn đỡ máy mấy hôm híc gần thi rùi .Ngày hôm nay nó hình như bị sao quả tạ hay sao á bài làm chẳng ra làm sao cả lại toàn gặp những chuyện đáng ghét nữa chứ. chủ nhật mà cũng phải đi học huuuuu cả tuần mới đc ngày chủ nhật thế mà thầy cũng nhẫn tâm chiếm đọat ngày chủ nhật xinh đẹp thế là hết ko thể ngủ nướng .... .Đả đảo thầy hích íc nói đây thôi chứ mà hô hoán lên ko khéo thầy lại bảo ,,,,,, [IMG]
  18. thanlan New Member

Số bài viết: 560
    máy cũng bị hư [IMG] , đi chơi trung thu về thấy cục adapter của monitor nổ banh xác , mùi khét lẹt , chắc tại tối qua đi chơi trung thu không chịu tắt máy , mà mình vẫn để vậy hoài mà , sao hôm nay nó lại hư , đưa lên cho đại ca Trung coi thì nhận được 1 câu "mua cục mới đi" , trời ,sv nghèo mà hở cá igif cũng mua sao được . Phải chôm cái monitor của thằng em về gắn vào chạy tạm , biết làm sao bây giờ , ngày mai học autocad , không có máy thì làm sao làm bài tập , lại phải lên forum kiểm tra tình hình bà con ăn trung thu thế nào nữa chứ .
  19. luat237 Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (truongthinhs @ Oct 7 2006, 04:26 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Ủa về Việt Nam rồi hả?[/b][/quote]
    Vẫn chưa được về thầy ạ, em chỉ ước thế thôi mà [IMG]
  20. luat237 Guest

Lại một ngày nửa trôi qua, sắp đến giờ đi ngủ. Giờ nghĩ lại một ngày 24 tiếng trôi qua gần hết rồi, mình đã làm được cái gì chưa nhỉ. Đôi khi nhiều lúc cố gắng nhiều mà không có sự đáp trả xứng đáng thì cũng đáng buồn quá. Cuộc sống bên xứ người nghĩ cũng buồn thật, nhưng một năm cố gắng hết sức, vừa học ngôn ngữ vừa học nghề lại sắp trôi qua.
    Các bạn cùng lớp với mình giờ có rất nhiều người liên thông len đại học, cón mình thì sao nhỉ. Lở qua đây rồi, công ty đả đào tạo một năm, chắc về Việt Nam sẽ vất vả lắm đây, biết có còn thời gian để mình lại được đi học, lại được nói chuyện với thầy cô, bạn bè nhỉ.
    Ngày xưa mình ước gì mình được đi nước ngoài học hỏi, làm việc kiếm tiền càng sớm càng tốt, sao giờ này lại muốn được đi học nữa nhỉ. Phải chăng cuộc sống bắt con người ta như thế, có được điều này lại hối hận điều khác.... Nếu chấp nhận cuộc sống như bây giờ, rồi có bạn gái, rồi cưới vợ.... ôi trời không giám nghĩ đến nữa, không vui vẽ gì hết.... Giờ mình lại tự hỏi, phải chăng ông trời chỉ cho mình như thế, phải chăng phải chấp nhận những gì mình đang có, và chuẩn bị chấp nhận những gì sắp sảy ra...hichic
  21. jackie Guest

Mệt quá, minh sắp quị đến nơi rồi. Bài tập càng lúc càng nhiều, rồi case study, presentation... Công việc thì vẫn phải làm. Thèm một ngày rảnh rỗi để được ngủ nướng một chút để lấy lại sức, nhưng lúc này thì không thể! Chắc phải đến Noel thì mới đỡ một chút, vì được nghỉ giữa hai học kỳ. Ôi còn lâu quá đi mất!!!
  22. thienly Member

Hôm nay ở nhà thật chán, Tự nhiên làm biếng đi chơi ghê, chủ nhật hàng tuần đều ngao du ngoài thủ đức. Nhưng tuần này thì ở nhà--- chán thiệt
  23. meoluoinhatnha New Member

Ngày chủ nhật xinh đẹp thế mà phải dậy sớm đi học chán ơi là chán ,về tới nhà lúc 11h30 mệt quá chừng nhưng cũng phải lê lết quá Nguyễn Hoàng để coi cái máy đáng ghét của nó đã sữa xong chưa ,Híc thấy cái chị ngồi ở bàn dễ thương thế mà lại cho nó 1 câu chán òm, câu này nó chẳng mong chờ đâu "Em ơi chưa đc em để lại Dt nha lúc nào đc chị thông báo cho em " trời thi đến nơi rồi mà ko có máy thì làm gì đc hả trời , lại ăn chơi rồi híc híc , thôi chưa có máy thì tồi này thức luyện truyện tranh vậy dù sao cũng chẳng làm gì hiii mà lâu lâu máy mới hư chứ bộ dễ gì mà có thể luyện truyện tranh thoải mái chứ phải ko nào , thôi cứ coi như giải lao trong khi tiếp tục sự nghiệp học hành của nó vậy
  24. thanlan New Member

sao không đưa máy cho thanlan sửa dùm cho [IMG] , ICare tai tiếng nhất tp rồi , nó chỉ dụ được những con nhạn ngây thơ thôi .
  25. raitk Member

Số bài viết: 178
    lần đầu tiên vào trang web của trường, thấy còn nhiều vấn đề bất cập quá. Trường ta đã có chứng chỉ ISO rùi mà thấy vẫn còn thủ công quá. Trang web thì không có địa chỉ email các phòng ban. Phần thông tin SV thì chẳng có bảo mật gì ráo chỉ cần biết cách đánh MSSV là vào được. Thông tin các phòng ban thì cũng chẳng thấy đâu. Thật là buồn cho web của trường.
  26. Action New Member

chà bà con mình toàn người siêng học không, tại sao mình lại lười nhác thế nhỉ, chỉ suốt ngày ăn, ngủ, hoạt động, nó ngấm vào máu mình rồi, làm sao để thay đi một dòng máu mới bây giờ. Cứ suốt ngày thong dong, chẳng biết lo nghĩ cho tương lai gì cả. chẳng lẽ cứ sống với một chuỗi những ngày rong chơi và đeo bám vào việc "ăn cơm nhà, vác tù và hàng tổng này mãi sao vậy? thật là.
  27. meoluoinhatnha New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (thanlan @ Oct 8 2006, 08:57 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>sao không đưa máy cho thanlan sửa dùm cho [IMG] , ICare tai tiếng nhất tp rồi , nó chỉ dụ được những con nhạn ngây thơ thôi .[/b][/quote]
    Xì xì thà đem qua đó còn hơn là đưa cho thanlan . Híc lúc đưa qua thì còn nguyên vẹn đưa cho thanlan rồi thì chủ nhân của nó cũng hổng nhận ra luôn .Híc mà thanlan có nói dzon hông dzay bộ ở đó tai tiếng vậy sao híc híc [IMG] trùi ui lỡ mang wa rồi tự nhiên thấy lo quá hông bít có sao ko nữa. Híc nó ko ngờ tên thanlan cụt đuôi này cũng lắm trò gớm, may là nó cảnh giác ko thôi là mắc mưu rùi, cái trò này thì nó đã từng làm rồi, nhưng hình thức khác thôi .Lúc nào rảnh nó phải kiếm vài người làm trò trắc nghiệm này quá cũng thú vị đó chứ .Đợi đem máy về đã chứ bi giờ có muốn cũng chịu
  28. HiepKhachHanh Member

Ngày mai là khởi công rồi , bận tối mắt tối mũi đây , lúc nào mới rãnh để online tiếp nữa đây , híc.... Tạm ngưng 1 tuần quá , tranh thủ cai coi được hông .........
  29. truongthinhs Giảng Viên

Hôm nay buồn hay vui nhỉ? Cũng không buồn không vui, nhưng mà tức. Thôi cũng chẳng sao, rồi mọi chuyện sẽ qua, sau cơn mưa trời sẽ sáng.

30. thienly Member

Hôm nay vui thiệt, học xong cả nhóm rủ nhau đi chơi, ghé vào quán trà đạo nhâm nhỉ chút. Rùi cả nhóm chụp hình (toàn chụp lén) nên có những cảnh thật ấn tượng vui thiệt
  31. Keosua Guest

Đến giờ mới nhớ chưa lấy bằng tốt nghiệp cấp 3, đã vậy còn bị QA hù "ko có thì..khỏi ra trường" oái, giờ về lấy chắc bị lạc mất rồi, ko biết xin "cấp" lại có đc ko, nếu ko...ko đc ra trường thật à ???Bao nhiêu chuyện, chán !
    Sáng, "nó" hỏi "ước mơ lớn nhất của Th là gì" - ko biết, "Giờ Th muốn gì nhất" - ko biết, "mục tiêu Th là gì" - ko biết luôn. :| Ừ nhỉ, vậy từ trước tới giờ mình làm tất cả vì cái gì? ko biết, học chỉ với tâm trạng nửa vời, cái mình thích thật sự ngay từ lúc đầu đã ko dám theo đuổi, giờ thì nó đi quá xa rồi...Giờ chỉ muốn về nhà,1 ngày ngủ 14h, 5h ăn+chơi, 3h vùi đầu trong đống manga, ko lo bất kì chuyện gì.
  32. luat237 Guest

Chơi xấu viết nhật kí mà chơi toàn kí hiệu, đọc mỏi cả mắt mà không biết nội dung là gì potay [IMG] [IMG]
  33. thanlan New Member

hôm qua dậy trễ => trốn học , sáng hôm nay trời lại mưa tầm tã , tính gọi đt qua cho thằng Ryderbay xin 'ý kiến' nó coi có nên đi học không ? thì nó đã gọi qua trước [IMG] , vậy là chí lớn gặp nhau , cùng nhau nghỉ , mai mốt có rớt thì rớt 2 đứa - đỡ tủi
  34. Keosua Guest

trời mưa tầm tã, anh Kiến đi về ướt như chuột "nước ngập dữ lắm".
    Trời, vậy sao đi học, trưa nay thực tập chuyên đề lại là tiết của thầy Tập, nghỉ...uổng lắm. hic, online, gặp nhị ca, ổng bảo nghĩ, đi học dầm mưa --> bệnh --> uống thuốc --> tốn tiền --> hại sức khỏe --> tổn hại trí não = ko đi học
    ặc ặc, ổng làm nhụt chí anh hùng, thôi quyết định ko nghĩ, tụi lớp mình nó siêng như... nghĩ mai mốt rớt có 1 mình mình học lại, buồn chết
  35. thienly Member

Sáng ra đi học (Đang ôn thi làm biếng lắm nhưng vẫn phải đi) Gặp Ông thầy vừa hiền vừa dể thương, Ngồi Quậy một lúc vui thiệt. may mà làm siêng đi học không thì uổng rùi. Công nhận mình "quậy " thiệt
  36. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Số bài viết: 224
    Hôm nay trời mưa tầm tả, mới sáng sớm đã mưa, thế mà Trường ĐH KHTN vẫn tổ chức lễ tốt nghiệp. Cô bé ngày xưa của mình trở thành Tân Cử Nhân trong ngày hôm nay... Làm sao đây, đi cũng dở mà không đi cũng dở ..... Chán.
    7h15, mình dậy ủi đồ, đem xe đi rửa (ngố thật, trời mưa mà. ... đi rửa xe), mua một bó hoa thật đẹp... Mình đi dự lễ, thôi kệ , Không tình cũng còn nghĩa mà.
    Đến Hàng Xanh, mưa xối xả ... mình cảm thấy lạnh trong người và trong lòng nữa. Kuc ku... kuc ku ... ( chuông báo tin nhắn í mà) : " Chưa ai đến cả, sắp làm lễ rùi, cũng chẳng có hoa, buồn quá ....." Không hiểu tại sao mình cho phóng đi thật nhanh.
    Đến nơi, mình ướt hết rùi, hoa cũng đầy nước, thằng Olympus 5.0Mp cũng ngập nước, làm sao đây ... lại chán.
    Điện thoại lại reo - Àh, àh, anh đến cửa HT rồi nè, em ở đâu.....
    Đông người quá, mình cảm thấy mệt, lạnh và đói nữa ....Một cái bắt tay với người mới bên cạnh nàng, một vài câu hỏi xã giao với mấy nhỏ bạn, một vài bô hình kỉ niệm .... Sao mình lạc lõng quá giữa chốn đông người này ...
    Mình phi xe về giữa cơn mưa, quên cả áo khóat ...... Lạnh quá ...... không biết từ đâu nữa.????
    Mình bệnh rùi, ngủ thui ...........
  37. Action New Member

Hôm nay vào lớp học , lại bị anh thâyđồng chí gợi lên ... nỗi đau lưu ban cho cả lớp nhìn mìnhđắm đuối, buồn wá, Cũng tại mình lười học quá đi, suốt ngày chìm trong tư tưởng cúp học, nghỉ học để hoạt động mà thôi. Nhưng mà ko vì thế mà mình nghỉ học đâu, dù sao mình cũng đã tuyên bố rửa tay gác kiếm để học và ... kiếm người yêu rồi mà, với lại mấy bạn nữ trong lớp thiệt là dễ thương, đẹp nữa chứ. he he
  38. luat237 Guest

Ôi, hôm nay lại có một ngày buồn sai đăng đẳng, cuối cùng cũng sắp được đi ngủ rồi. Không biết cố gắng rồi mọi chuyện sẽ ra sao. ??? [IMG]
  39. raitk Member

Hic, trường làm ăn chậm chạp quá, lớp nộp hình đã lâu rồi mà vẫn chưa có thẻ SV nữa, mỗi lần vào lớp lại bị hỏi " Lớp trưởng ơi bao giờ mới có thẻ SV" làm phải chạy lên chạy xuống bở cả hơi tai. Lần nào cũng nghe một câu nói quen tai " Hiện giờ chưa có, lần sau em quay lại nhé " [IMG]
  40. truongthinhs Giảng Viên

41. nguyen nu Guest

<span style="color:#3333FF">Tự nhiên, không có ngày nào mà xui như hôm nay. Hồi đó tới giờ lần đầu mới mua được anh viết đỏ ( trị giá 1500 ĐVN) vô lớp học môn giáo dục học, học một chút ra giải lao, vô lại lớp mất tiêu, bực mình ghê....mình bít là cái bạn nam trong lớp lấy viết của mình ( vì mình hay xu viết của hắn mà ..he he) [IMG] . Thui, kệ coi như xui xẻo một bữa.
    trưa đi ăn cơm, vô tình mình gặp lại thằng bạn hồi còn "tắm mưa" chung, kể lại sự tình gặp trong lớp, hắn thương tình, cho cây viết ....trị giá 3000 đVn. He he , mình lời được 1500 đVn mà
    Vui quá, coi như ngày nay mình hên chứ không xui như mình nghĩ....
    [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] </span>
  42. luat237 Guest

43. raitk Member

<div class='quotetop'>QUOTE (truongthinhs @ Oct 10 2006, 08:19 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>raitk là lớp trưởng à? Hân hạnh được làm quen.[/b][/quote]
    Lam lop truong cuc lam anh oi, nhung lo dang ky roi thi rang co gang vay
  44. cobe_nghichngom Guest

Xin chao cac anh chi, em la Chi, thanh vien moi, dang hoc cap 3, va cung dang o nuoc ngoai du hoc, em xa nha da 3 nam roi, em dang o USA. Qua cai muc nay thi em thay anh truongthinhs noi rat dung, chac la minh cung chung canh ngo. Em xa nha, xa gia dinh nam em 14 tuoi, buon ghe lam..hic...hic...Trung Thu ko duoc ve, Tet ko duoc ve, va he nam 2006 la lan dau tien em ve tham nha va da tham gia MHX voi cac anh chi SPKT. Bay gio thi em da tro ve US roi, cuoc song that buon chan...mong duoc lam quen voi cac anh chi
  45. HiepKhachHanh Member

Cái thẻ SV sắp 4 tuần rồi vẫn chưa có , sách thì chả mượn được quyển nào . Thế mới cực chứ . Ko biết khi nào mới chủ động được đây , cứ bị động hoài sẽ .... tiu . Còn đoàn khoa CTM làm ăn chán thật , tổ chức văn nghệ cho khoa mà chả thấy thông báo gì cả , lên văn phòng khoa cũng như vậy . Thấy mấy khoa khác tổ chức văn nghệ , bóng đá ... thèm ghê . Bỏ lỡ giọng ca ... bạc + siêu sao bóng đá ....
  46. thanlan New Member

47. giotlebuon Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (Chi Huynh @ Oct 11 2006, 10:18 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Xin chao cac anh chi, em la Chi, thanh vien moi, dang hoc cap 3, va cung dang o nuoc ngoai du hoc, em xa nha da 3 nam roi, em dang o USA. Qua cai muc nay thi em thay anh truongthinhs noi rat dung, chac la minh cung chung canh ngo. Em xa nha, xa gia dinh nam em 14 tuoi, buon ghe lam..hic...hic...Trung Thu ko duoc ve, Tet ko duoc ve, va he nam 2006 la lan dau tien em ve tham nha va da tham gia MHX voi cac anh chi SPKT. Bay gio thi em da tro ve US roi, cuoc song that buon chan...mong duoc lam quen voi cac anh chi[/b][/quote]

Chào bạn rất vùi vì lèm quen
  48. giotlebuon Guest

49. raitk Member

Lớp tui thật bất công, từ đầu năm tới giờ học Anh văn được 3 buổi, mỗi buổi 1 giáo viên dạy.... Có 1 bài mà cứ sào tới sào lui thật là nhức đầu. Hổng lẽ mình là lớp trưởng mà giũ áo ra đi coi sao được. không biết buổi học thứ 4 ai sẽ dạy nữa đây hic hic. [IMG]
  50. meoluoinhatnha New Member

Ngày hôm nay nắng đẹp lắm cậu biết ko ?Một ngày nắng ấm nhưng trong lòng tớ thì lạnh lẽo vô cùng ,hôm nay là sinh nhật cậu đó tớ vẫn làm cho cậu 1 tấm thiệp , nhưng chẳng để làm j cả , làm xong lại cất vào hộc tủ .và để đó .Tớ biết cậu ko thích thiệp mua ngoài nhà sách , cậu chỉ thích thiêpl tự làm thôi ,mặc dù tớ làm ko đc đẹp lắm .Cậu có biết không lúc này đây tớ buồn quá ,cảm giác mệt mỏi làm cho tớ muốn buông xuôi tất cả ,Đã 2 năm rồi phải ko ?Cậu đã đi rồi nhưng tó thì luôn nghĩ rằng cậu chỉ đi đâu đó thôi , rồi cậu lại về mà có phải ko ?Tó đang lừa dối mình cậu đã bỏ tớ đi xa mãi mãi . Cậu đi về 1 nơi mà chẳng bao j trở lại cậu đến đó mà sao cậu lai ra đi vào ngày SN của cậu chứ cậu có biết tớ thất vọng và giận cậu lắm ko ?Cậu đốc ác quá tại sao chứ ,cậu có biết không hôm nay mọi người đến đông đủ lắm ,SN của cậu và Anh Quân cùng chung 1 ngày mà , cậu có biết không tớ ko dám đi tợ sợ lắm , tớ sợ mình ko kìm lại đc , tớ lại khóc lại làm mọi người buồn ,Tại sao chứ tại sao cậu lại như thế ,Ở nơi xa đó cậu hãy nhớ rắng tớ luôn luôn cầu chúc cho cậu luôn luôn vui và hạnh phúc nhé