1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Nhật ký Sinh Hoạt Kỹ Năng

Thảo luận trong 'Thảo luận-Tâm sự' bắt đầu bởi small ant, 5 Tháng tư 2010.

1. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    Nhật ký Sinh Hoạt KN

Hi hi ! Hôm nay tui mở topic này nhằm mong muốn cảm nhận, hay nhưng câu tự xướng bất ngờ của bà Kon trong các buổi SH kn. Mỗi tuần SH là một cảm xúc, hãy chia sẻ suy nghĩ của bạn trong buổi sinh hoạt đó. Chia sẻ những điều mà bạn học được, làm được trong buổi sinh hoạt KN.
    Riêng tui, thì tui mở cái này là dành cho pakon và tui vào Xipam lâu rồi khô!ng thấy pakon KN vào 8 rồi. Nhớ cái hồi năm nhất pakon vào 8 khí thế, mỗi lần SH là toàn nói chuyện tám trên 4rum. Hy vọng lần này thành công !
    Chúc cả nhà vui vẻ
  2. vanishpt Thành Viên kỳ cựu

Số bài viết: 149
    Re: Nhật ký Sinh Hoạt KN

Có vụ này hả.Ddang1 lẽ ra là phải vào 4rum 8 chuyện sinh hoạt chứ.Đằng này lai ngược lại là sao chứ.K thể chấp nhận dc.
    Đáng lẽ ra phải là zầy:
    "Nhớ cái hồi năm nhất pakon vào 8 khí thế, mỗi lần SH là toàn nói chuyện tám trên 4rum. Hy vọng lần này vào 4rum 8 chuyện SH."
    :010::010::010::fierce::fierce:
  3. oneforall12b2 New Member

Số bài viết: 154

nhóc Tin xin mở hàng vậy!:d
    buổi sinh hoạt tuần trc (1/4 cé tháng tư) em dc học thắt nút dây, ban đầu thì còn tập trung theo dõi and thực hành theo nên nhớ dc mấy cái, còn mấy cái nút sau do thiếu "dụng cụ học tập" nên chỉ ngồi nhìn (học chay) bi h chẳng nhớ j hết .huhuhu:((
    cảm nhận từ buổi sinh hoạt : khó nói wá, với em ko mấy vui vẻ ( có lẽ vì chỉ có mấy cái nút dây mà học ko xong nên mang tâm trạngx(đến hết buổi) và còn 1 điều em vẫn buồn, vẫn có những "ánh mắt đó" vẫn tồn tại đâu đây "sự phân biệt", ko biết có phải do em đã sống quá lâu với những cái đó nên bi h em bị nó ám ảnh hay ko nữa nhưng....nhưng em vẫn cảm thấy bơ vơ, em cảm thấy gần như em ko tồn tại, chính vì vậy mà đi đâu em cũng cần 1 "đồng minh' để em ko bơ vơ, để ít ra cũng có người chứng minh em tồn tại.:(:)(:)((, tối về khóc 1 tí, đau đầu và thế là sốt li bì đến sáng.
    dù sao thì cũng đã qua rồi, nó đã là quá khứ. mong sao mọi chuyện sẽ tốt đẹp hơn.
    đó là suy nghĩ và cảm nhận của em, ko biết còn những thành viên khác thì sao nhỉ :p
  4. sonsyboy9x New Member

Số bài viết: 268

Keke một tuần sao mà nó lâu thế nhỉ mình mong tới ngày đi sinh hoạt lắm
    Đi gặp mọi người
    Đi giải xì chét
    Đi ham hố qua những buổi học căng thẳng đầu óc mệt mỏi
    Ham hố đi để làm quen các bạn mới ( chả quen được huhuhu) thật sự mà nói thì 09 vào mà mới quen hơn phân nửa chứ chưa quen hết không biết khi nào mới quen hết được đây à. huhuuhu
  5. amuraiboy Member

Số bài viết: 252

Kể kỹ kỹ chỗ này chút đi Oneforall? bắt đầu thấy tò mò rồi nha!
  6. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124

:)) Nhớ lại lúc mặc áo chủ nhiệm. Buồn cười ko chịu nổi. Áo rộng , mùi thì vô đối.
  7. sonsyboy9x New Member

mặc có mùi hả kekek nếu đoán không nhầm là mùi của bu phải không kekek kệ nó chứ có áo mặc là ngon rùi :))
  8. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
  9. tuidep Banned

Số bài viết: 62

Lâu quá không đi sinh hoạt. Nhớ có một lần đi sinh hoạt CLB có chơi cái trò gì không nhớ nữa mà có 1 him lên giả gái nhìn mắc cười rụng rốn. Từ đó ấn tượng him ấy luôn. Thích nhất mấy màn diễn hài của CLB, cười đau cả bụng
  10. sonsyboy9x New Member

kỹ năng là tạo cho mọi người một sân chơi vui vẻ sau những giờ học căng thẳng mình đã cảm nhận được sau những buổi học căng thẳng đóa bạn hì hì chúc vui
  11. bantrongtimtoi_clbkn New Member

Số bài viết: 18

"Đừng che giấu tình yêu và sự dịu dàng của mình cho đến khi bạn lìa đời. Hãy làm cuộc đời bạn tràn đầy sự ngọt ngào. Hãy nói những lời nói thân thương khi bạn còn nghe được và khi tim bạn còn rung động"
    Henry Beecher
    Hạnh phúc trong tôi là có một cái gì đó để yêu thương{ngôi nhà kĩ năng};có một việc gì đó để làm{hoạt động cùng câu lạc bộ ,sống hết mình vì những người bạn...};có một điều gì đó để hi vọng{hoạt động tốt nhưng ko bị rớt ...hii}
    Đừng để cuộc đời sv trôi qua một cách lãng phí các bạn nhé :)
    WE ARE ONE (*)
  12. sonsyboy9x New Member

hãy làm những gì mà mình cho là đúng và hãy quyết định cho bản thân mình kẻo sau naỳ nhìn lại thấy hối tiếc
    chúc vui
  13. clb kynang New Member

Số bài viết: 79

Hôm nay làm cái chào đón tân sinh viên, chào mừng năm học mới. Công nhận mệt nhưng vui, mọi người cùng làm tui là vất vả nhưng chúng ta được đền đáp là những nụ cười và một buổi ăn trưa toàn rau và mì tôm :). Lâu rồi mới thấy CLB kỹ năng đi đông như hôm nay có thêm mấy bạn 10 nữa chứ. Cảm ơn mọi người nhiều lắm. Hôm qua trời mưa mà thấy mọi người vẫn làm nhiệt tình, có nhiều bạn đứng mưa để làm cho xong. Hôm nay lài thấy các bạn tự nhiên trong lòng nao nao. Chúng ta cùng cố gắng mọi người nha. Chúng ta là một gia đình.