1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Như vậy nhé!!!

Thảo luận trong 'Tình bạn Tình Yêu Lời Trái Tim Muốn Nói' bắt đầu bởi jvinhit, 18 Tháng hai 2011.

1. jvinhit Member

Số bài viết: 139
    Cười đi em -------> Anh biết em giờ đây em đang cười rất hạnh phúc , Anh biết tại sao mỗi lần bấm máy chụp em thì luôn lưu giữ đc những nụ cười tự nhiên của em ...Vì anh yêu em.
    Đừng khóc nhé -------> Anh tự nói với chính mình khi em nói một lời chia tay ngắn ngủi và không cảm xúc .
    Mình xa nhau có lẽ cũng do ông trời------> Anh chưa bao h trách em vì sự chia ly này ,số phận quá nghiêt ngã cho anh ....
    Đã cho ta được gặp nhau-----> Anh luôn cảm ơn ông trời vì sự hội ngộ của anh và em .
    Nhưng không cho ta bên nhau------> Số phận không dành cho những người yếu mềm .
    Dù ngày mai ở bên em ---------> Thay vào tình yêu đầy hi vọng bằng những đêm đầy ác mộng và cuộc sống nghẹn ngào .
    Không phải anh nhưng sẽ có người thay thế anh yêu em ------> Anh chỉ biết âm thầm chúc phúc và mong em không phải hối tiếc vì những điều đã qua
    Dù bên nhau chỉ trong phút giây nhưng anh sẽ nhớ-------> Nhớ mãi mùi nước hoa ấy, nhớ mãi góc phố con đường ấy , nhớ mãi hình dáng ấy .....
    Những nụ hôn đó ta trao -----> Vụng trộm , bẽn lẽn , bất ngờ , ngọt ngào .
    Những lời nói ngọt ngào
    Vòng tay ôm xiết đan chặt vào nhau -----> Làm cho trái tim của anh như ngừng đập vào phút giây ấy
    Anh chỉ muốn ôm em ----------> để xóa tan ưu phiền và trống trải trong anh
    Ôm chặt mãi không buông --------> Đó là điều anh luôn muốn . Nhưng giờ đã không thể .
    Anh chỉ ước em mãi là của anh-----> Ước mong chỉ là ước mong .
    Nhưng sự thật không thể đổi -------> Là anh và em đã không còn bên nhau !
    Em giờ đã có người ------> tại sao em không dũng cảm nói điều đó khi nhìn vào mắt anh . Để cho anh không phải dằn vặt chính anh
    Bên cạnh em ngày mai không phải là anh----> đó là điều em đang mong muốn và cố gắng đẩy anh đi thật xa và càng nhanh càng tốt
    Em đã nói những lời anh cảm thấy rã rời -----> Đó là điều em dành cho anh sao ?
    Có lẽ ta chỉ là bạn thôi --------> Sự cố gằng của anh chỉ là bạn bè ! Anh phải chấp nhận làm sao đây .
    Như vậy nhé !!! ---------------> Chào tình yêu đã xa !!!