1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Những câu tỏ tình bằng tiếng anh lãng mạn

Thảo luận trong 'Anh văn giao tiếp' bắt đầu bởi maingoc4000, 16 Tháng bảy 2017.

1. maingoc4000 Member

Số bài viết: 56
    Bây giờ Thonglanguage.com sẽ bật mí cho các bạn về những thành ngữ hay về tình yêu và cuộc sống bằng tiếng anh, các bạn có thể vận dụng vào các trường hợp cụ thể để đem đến niềm vui cho người bạn quý mến nhé.
    Các bạn có thể xem thêm về thành ngữ tiếng anh về tình yêu tại đây: https://thonglanguage.com/blog/thanh-ngu-tieng-anh-ve-tinh-yeu-cuoc-song

ngữ mẹ đẻ của bạn! Hãy thử SwapCity hoặc SwapRight để triển khai kiếm tìm một trận chiến. Tìm chương trình đào tạo thích hợp để tiến hành khi bạn là một học trò trung học tiếng Anh có khả năng được khôn lanh. Có hầu như sự chọn lựa có sẵn, từ miễn phí đến tốn yếu kém, từ trực tuyến đến ngoại tuyến. Bạn chỉ cần quyết định chuần xác những gì bạn muốn. Đó là phần khó nhất! mong chờ rằng, hướng dẫn này đã giúp bạn thu hẹp chọn lựa của ta, để bạn có khả năng tìm được buổi training tiếng Anh tốt nhất cho chính mình. bây giờ là lúc để tiếp tục cuộc hành trình hứng thú của việc học tiếng Anh! Nói to lên và ít nhất một sinh viên anh văn trong phòng mãi run rẩy! Hãy đối mặt với nó: học ngữ pháp tiếng Anh không phải là thường xuyên phấn khởi. Nó có khả năng phức tạp, gặp khó và đôi lúc thậm chí chán. Tuy vậy, tất tần tật nhiều người vẫn tiếp tục học hành và thực hành các phép tắc ngữ pháp tiếng Anh. Tại sao? Bởi vì kiến ​​thức ngữ pháp vô cùng quan trọng cho việc nói chuyện bằng anh văn. Văn phạm tiếng Anh chính xác là một trong những nền tảng của trình độ cừ khôi ngôn ngữ. Nó quan trọng cho việc viết, nói và hiểu. Nhưng đây là tin tốt lành: việc vận dụng ngữ pháp ngoại ngữ không phải là không thể. Trong thực trạng, với một số mẹo văn phạm cần thiết, bạn có thể vượt qua nhiều thiếu thốn mà người học ngoại ngữ phải đối mặt. Trong bài đăng này, chúng tôi thì khám phá 12 mẹo hàng đầu của chúng tôi để hiểu được ngữ pháp anh văn và tránh những lỗi phổ khiến. Bạn thì đứng đầu trong các hoàn cảnh khó xử nhất! Tải xuống: Bài đăng trên blog này có sẵn dưới dạng tệp PDF tiện dụng và di động mà bạn có khả năng thực hiện ở mọi nơi. Nhấp vào đây để lấy bản sao. (Tải về) 12 mẹo để học ngữ pháp tiếng Anh dễ dàng hơn 1. Ghi nhớ 3 quy tắc cơ bản vốn hóa Bạn có thể nghĩ rằng hoa capital danh từ là một luật lệ ngữ pháp kém cỏi (không quan trọng). Tuy nhiên, những từ viết hoa không tốt là một cách nhanh lẹ mà bạn đã không có khả năng làm chủ được bằng văn bản anh văn. Viết hoa thích hợp giúp văn bản của bạn trông chuyên nghiệp, gọn gàng và chuần xác. Tin xấu là nó sự thật chỉ là vấn đề ghi nhớ các quy tắc vốn. Tin vui là không có nhiều để ghi nhớ. Dưới đây là ba quy định cơ bản bạn có khả năng sử dụng để nhớ các từ nào được viết hoa bằng tiếng Anh: Từ trước hết trong một câu. Bạn có thể luôn luôn tận dụng từ trước tiên trong một câu bất cứ loại từ đó là gì. Danh từ riêng (tên). Chúng bao gồm tên người, địa điểm, địa điểm, ngày và tháng, công ty ... Ví dụ: Matthew, Helen, Pháp, Tokyo, Mississippi, Microsoft, Thứ bảy, Tháng Một ... Honorifics và tiêu đề, cũng như các từ viết tắt của chúng. Ông, bà, bà, bà, bác sĩ (Tiến sĩ), Chủ tịch, Chúa, vv Để biết thêm ví dụ, Đại học Towson có một danh sách toàn diện những từ được viết hoa bằng ngoại ngữ. 2. chúng tôi và tôi không thể hoán đổi cho nhau Câu nào dưới đây bạn nghĩ là đúng về mặt ngữ pháp? Matt và chúng tôi đi dạo. Matt và chúng tôi đi dạo. Nếu bạn đoán câu trước tiên, bạn nói đúng! Tuy nhiên, đừng ức chế nếu bạn đoán sai. nhiều người nói anh văn bản ngữ đã bị hiểu nhầm quy định này, và bạn thường nghe câu thứ hai trong cuộc trò chuyện bình thường cho dù nó không chính xác. tôi và tôi chưa thể hoán đổi cho nhau. Chúng được sử dụng trong những cấu trúc ngữ pháp khác nhau. chúng tôi là một đại từ được dùng như một đề tài của một câu. Trong ví dụ trước hết, Matt và tôi đã đi dạo, cả tôi và Matt đều là đối tượng của câu khi đi là động từ. tôi là một đại từ được sử dụng như một đối tượng của một câu. chúng tôi là cần thiết khi ai đó đang triển khai hành động. Để sử dụng ví dụ trên, nó sẽ là hoàn toàn chuần xác để nói: Matt đưa chúng tôi đi dạo. Matt là đề tài và chúng tôi là đối tượng trong câu. Biết được đối tượng và đồ vật của bạn thì giúp bạn dùng những loại đại từ này một cách hoàn hảo! 3. cẩn trọng khi dùng và bạn Đây có lẽ là lỗi phổ làm cho nhất trên internet ngày hôm nay! Của bạn và bạn âm thanh hoàn toàn giống nhau, nhưng bọn họ có ý nghĩa cực kỳ khác nhau và dùng. Bạn là một người đồng ý sở hữu sở hữu một cái gì đó với bạn: Bữa tối của bạn đang lạnh. Bạn bè của bạn đã dành một bảng cho bữa tiệc. công việc của bạn là ấn tượng! Bạn là một sự co lại của bạn là: Bạn tốt với tôi. (Bạn là tốt với chúng tôi.) Bạn thì tham
  2. songngu23 New Member

Số bài viết: 5