1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

những hình ảnh cực kool MHX Q.9, chưa từng thấy bao vờ, mại zô..mại zô

Thảo luận trong 'Hình ảnh hoạt động' bắt đầu bởi lonely, 28 Tháng mười hai 2008.

1. lonely New Member

Số bài viết: 229
    Thông báo ! Vì 1 số lí do kỹ thuật nên hình chưa post lên được, các bạn thông cảm
  2. tranphong2 Nothing

Số bài viết: 273
    <div class='quotetop'>QUOTE (lonely @ Dec 28 2008, 10:50 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Thông báo ! Vì 1 số lí do kỹ thuật nên hình chưa post lên được, các bạn thông cảm[/b][/quote]
    ủa vậy đây có phải là tập một không. Tại thấy có tập 2, 3 ở ngoài mà không thấy tập 1 đâu hết
  3. lonely New Member

he he, đây là tập 1 nhưng thành zê ro rùi không có hình, lúc post bài này em chưa bít tải hình ảnh bằng cách nào, mò hoài mới ra đó, giỏi hok ? hehhhhhhhhh, nói vậy chứ anh Thiện chỉ em đó [IMG]
  4. thiennguyen New Member

Số bài viết: 17
  5. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Số bài viết: 877
    Em không hiểu gì hết. Tự nhiên mở topic "Hình ảnh cực kool" mà không thấy hình nào hết là sao?
    Anh Thiện ui, bao giờ anh khử chị Trâm thì kêu em đi xem với! Sau đó trên forum sẽ xuất hiện 1 New Topic: Hình ảnh cuối cùng về miss Ba ngoắc (ặc, nghe đã lạnh hết sống lưng rồi)
  6. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
  7. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Số bài viết: 877
    Không biết sao mà dốt vậy hả Trời? Anh Quang chỉ cho chị Trâm cái mã BB-Code là đc mà.

Vậy là có ngay hình trên topic thui mà.
    [IMG] [IMG] [IMG]
  8. lonely New Member

Thông báo nhớ, sau 1 ngày ôn thi mệt quá, tớ online coi hình mhx, thấy nhớ wá nên vô 4r pót hình lên, ai dè thủ tục không như tớ nghĩ, sau hồi lần và mò... tớ gặp ka Thiện chỉ và 1 tiếng sau( vì mạng tớ cùi bắp) tớ đã pót đc hình dù không như ý mún , phải thank teacher Q edit giùm. Tớ rất tự hào vì tớ wá thông minh , ngay đêm đó tớ pót bài lun mờ, phải khen ngợi thành viên tích cực như tớ nghe k? 1 đứa TKT mà rành về CNTT la quá pro, hờ hờ [IMG] [IMG]