1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

những khó khăn, hạn chế, thiếu thốn khi học xây dựng ở spkt !!!

Thảo luận trong 'Xây dựng' bắt đầu bởi esdahiep2, 8 Tháng chín 2012.

1. esdahiep2 Member

Số bài viết: 33
    em là sinh viên năm nhất :), chào mấy anh chị ! em thích học xây dựng ở spkt ! nhưng qua tìm hiểu trên web chính thống của trường thấy hiện giờ khoa mình đang phấn đấu là một trong những khoa mạnh ở phía nam! nhưng khi vào diễn đàn đọc cmt của anh chị học qua, có một số ý kiến trái chiều nhau. có người nói cơ sở vật chất thiếu thốn, trg chưa chú ý lắm, đội ngũ giảng viên chưa tận tâm... nhưng một số thì phản bác lại !! thật sự ko biết thông tin nào là chính xác, đặc biệt là những ma mới như tụi e ! mong mấy a có thể cho e nhưng ý kiến chân thật nhất! nói chung thi cung ko quan trong nhung biet đê chuẩn bị ! thân và cảm ơn mấy a!tự hào kỹ sư xây dựng spkt là một thương hiệu :)) !!!
  2. HuyNam New Member

Số bài viết: 7
    chưa chắc những ý kiến trái chiều đó là không tốt đâu bạn, nếu về xây dựng thì spkt cũng khá ổn, thông thường thì mọi người vẫn thấy khu vực phía Nam có , ĐH Bách Khoa, ĐH gtvt tphcm, ĐH gtvt hn < cơ sở 2> trường nào thì cũng có những đặc thù và phương pháp giảng dạy riêng, mình cũng hay tìm hiểu giáo trình của SPKT tham khảo đó, vấn đề trọng tâm là do bản thân có siêng hay chưa siêng thôi bạn àh

Chúc bạn học tốt