1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Nội Quy Của Con Gái ( Anh em đọc nâng cao trình độ ^^)

Thảo luận trong 'Chém gió, tám vui' bắt đầu bởi Arial, 26 Tháng bảy 2011.

1. Arial Member

Số bài viết: 244
    Điều 1: Tui luôn luôn đúng B-)
    Điều 2: Cấm nhìn gái, tán chuyện, đong đưa... tui mà bắt gặp thì đi theo nó luôn khỏi về với tui :-q
    Điều 3: Cấm ăn quà vặt, chụp ảnh với ng con gái khac... tui mà nhìn thấy thì hai cái tát vào hai má nhé [-x
    Điều 4: Không được ghen lung tung, phải nghe tui nói... không được quy hết tội cho tui :-@
    Điều 5: Không được làm tui buồn 8-|
    Điều 6: Không được chê hay than phiền lung tung về tui (có gì nói nhỏ với tui) nếu không thì thôi khỏi phải nói gì hết :-B
    Điều 7: Đi chơi mà không có tui thì phải về sớm, không thì ở nhà luôn đi cho khỏe :!!
    Điều 8: Tui đang nói không được phép nói leo, nói khẩy, nói đểu
    Điều 9: Thấy tui online mà không pm trước, mải chơi chơi game hay chat chit ,tui gọi nhiều mà không trả lời thì đừng trách là ác >:p
    Điều 10: Tiền của ông cũng là tiền của tui, còn tiền của tui là tiền của tui :D
    Điều 11: Không được phép hun tui khi chưa cho phép ;))
    Điều 12: Nhớ tui thì phải điện thoại cho tui... hem đt mà kiu nhớ, tui oánh đừng trách :)]
    Điều 13: Phải luôn ghi nhớ ngày tháng đặc biệt, Lễ,..., hem nhớ thì tui cho ông kiu tiếng ếch [-x
    Điều 14: Hứa gì với tui là phải nhớ... không nhớ là tui cho "nhớ " suốt đờiB-)
    Điều 15: Khi tui cần, không đựoc kêu la than khóc... mà phải tươi cười sung sướng, hạnh phúc@-)
    Điều 16: Tui làm gì cũng phải vui vẻ chấp nhận, nếu quên xem lại điều 1 B-)
    Điều 17: Tuyệt đối cấm đi matxa, quen tui để tui mát. Cấm đi ra ngoài
    Điều 18: Phải luôn ghi nhớ nội quy không tui oánh chết
    Đề nghị vui vẻ chấp nhận nội quy , cấm tỏ thái độ đối phó , trốn tránh trách nhiệm
    :012::012::012::012::012::012:

<Sưu Tầm>
  2. pepsi[X] Heart breaker

Số bài viết: 723
    hì hì, cảnh báo chị em, áp dụng vài điều trong này thôi....làm cao quá có mà ở giá suốt đời :)
  3. chulinhchi Member

Số bài viết: 534
  4. [CKĐ]Espresso New Member

Số bài viết: 1,019
    [FONT=&quot]Cái này sai nè, muốn hun con gái thì đừng có hỏi, vì con gái ngoài mặt thì lắc đầu không đồng ý nhưng trong lòng thì đã đồng ý mất tiêu rồi. Nhớ hun thật nhẹ nhàng chứ đừng bạo lực quá coi chừng lần sau là không cho hun thật luôn đó (Kinh nghiệm bản thân[/FONT] :"> [FONT=&quot])[/FONT]
  5. so61pi New Member

Số bài viết: 27
  6. jb_bqt Member

Số bài viết: 56
    Chí ní... nhìn nhìn nhau một hồi + mắt lim dim -> Gần nhau thêm chút nữa + nhắm mắt = ...( đừng nói là hun thui nhé!)

Con gái là vầy nè :
    "Em bảo anh đi đi - Sao anh không đứng lại?
    Em bảo anh đừng đợi - Sao anh lại về ngay.."

==> Tùy cơ ứng biến anh em ơi... Lúc nguy hiểm nhất đôi khi lại là lúc s**ng nhất đóa..hihi (đề nghị suy nghĩ trong sáng à nha) <:p

Chuẩn ko cần chỉnh bạn à...
    (kiểu này là học lớp 1 chắc lắm đây...):">
  7. huynhngoctranminh New Member

Số bài viết: 14
    ở giá thì cũng vui mà. phải xem cánh con trai các bạn cư xử với tụi này sao đã;)
  8. hobibi Member

Số bài viết: 136
    He he đúng quá nhỉ ^^:-bd