1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Nơi thu nhận ý kiến!!!

Thảo luận trong 'GÓC CHIA SẺ-CẢM NHẬN' bắt đầu bởi ttkh11, 23 Tháng một 2007.

1. ttkh11 Guest

Số bài viết: 0
    Nếu bạn nào có thắc mắc về Đội, về bàn điều hành, về công việc đội .......... thì có thể nói chuyện trực tiếp với ban điều hành, nếu ngại thì có thể post vào đây cho mọi người cùng chia sẽ nha!!! Ban điều hành sẽ giải quyết thắc mắc ngay khi có thể!!!
  2. bien song Guest

Ý kiến? Sắp tết rùi, pà kon định làm tất niên không đê, khi nào làm vậy, nhào vô góp ý đi nào, làm sao cho cả Đội đều đi hít là dc!!! [IMG]
  3. truy phong New Member

Số bài viết: 111
    Câu hỏi đặt ra ở đây là ban điều hành hiện giờ gồm những ai? [IMG]
    theo mình biết bdh gồm 9 người nhưng khi đi hoạt động wanh đi wẩn lại cũng chỉ có những người wen thuộc.câu hỏi đật ra ổ đây liệu có phải đội chúng ta chỉ cần tuyển những "tk-auto" để vào bdh cho đủ người ko nhỉ?

đây chỉ là ý kiến của riêng tôi.các bạn hãy đừng để đội ngày canf thoái trào.bi bi
  4. bien song Guest

Có rất nhiều người có ý kiến như TRuyphong vậy, mình rất tán đồng ý kiến đó, nhưng nghĩ đi thì phải nghĩ lại, quả thực vào BDH thì công việc hơi nhiều, 1 số thành viên không có đủ thời gian để làm việc do cái chính của thành viên là học!!! Mong pà kon thông cảm, BDH vẫn làm việc bình thường, những người các bạn thấy ít xuất hiện không có nghĩa là họ không làm việc, khi cẫn thì họ cũng xuất hiện rất đúng lúc đó! mình thay mặt BDH có lời cáo lỗi Đội viên!!!
  5. godsend Guest

Em thấy là cái bản tin của đội có rất nhiều mục,nhưng ngoài việc bản thông báo là thay đổi còn các mục khác thì đã rất lâu rồi mà chưa có bài mới
    Em có ý kiến là mỗi thành viên trong BĐH phụ trách một mục phải thay đổi thường xuyên các bài viết giữa 2 tuần 1 lần
  6. bien song Guest

Về điều này thì BDH nhận khuyết điểm, lý do là bận thi nên chưa có ai quản lý, giờ thì khác rùi, BDH đã phân công người lo vụ này, rất cảm ơn ýkieens của các bạn, mong mọi người tiếp tục chỉ giáo thêm!!!
  7. phi long Guest

[IMG] cho em hỏi nha truy phong là ai vậy? người đó là gì trong đội.có đóng góp gì cho đội mà lại dám nói như vậy chứ! thật sự khi tham gia đội em chỉ biết chị hoàng, anh tâm,anh ẩn thui mà nick của các anh chị ấy em đều biết chỉ riêng tên truy phong này là ai em ko biết thui [IMG]
  8. bien song Guest

Phi Long à, em ko nên nói như vậy, dù đó là ai đi nữa thì đó cũng là Đội viên có tâm huyết với Đội vì họ quan tâm đến Đội mới có ý kiến cho chúng ta sữa chữa!!! Mọi ý kiến Đội đều tiếp thu và sữa chữa cho phù hợp với tất cả Đội viên, rất mong các bạn tiếp tục đóng góp ý kiến!!!
  9. The Cuong Guest

Chào mọi người. Em thấy đội mình hiện nay đang rất thiếu kinh phí để hoạt động, theo em chúng ta sẽ tìm nguồn tài trợ trên mạng nghĩa là chúng ta sẽ tham gia các diễn đàn về việc giúp đỡ những người có hoàn cảnh khó khăn để khi nào họ có kế hoạch thực hiện những chương trình đó chúng ta sẽ giúp họ thực hiện.
    Đó là ý kiến của em, nếu ai có ý kiến khác hay hơn thì hãy post bài lên. Mình hy vọng chúng ta sẽ cùng nhau giúp đội CTXH ngày càng đoàn kết và vững mạnh
  10. bien song Guest

Người ZZ ơi, B ĐH cũng đang cân nhắc suy nghĩ rất kỹ về vấn đề này, tuy là chúng ta rất cần kinh phí nhưng ........... chúng ta cần 1 sự rõ ràng và chắc chắn của nó nên cần phải xem xét cẩn thận, BDH xin cố hết sức mình để tìm cho Đội mình 1 chỗ dựa chắc căhns đáng tin cậy. Mong các bạn hiểu rằng chúng ta cần không có nghĩa là chúng ta có thể nhận từ bất kỳ đâu!!! Cảm ơn ý kiến của các bạn!
  11. ainhu Guest

Đội tổ chức hoạt động nào cho hoành tráng coi. Từ hồi đầu học kỳ tới giờ cứ lẹt đẹt hoài, thiệt là chán quá đi hà.....Tổ chức diễn kịch tại Bến Sắn tiếp đi..........
    Cương + Hằng đâu? Ra biểu coi.............................
  12. ttkh11 Guest

13. Action New Member

Số bài viết: 766
    Quá hoành tráng, quả không hổ danh Đội CTXH trường ĐH.SPKT, lên rừng xuống biển đến vùng sâu vùng xa. Những chương trình thật ý nghĩa, nhưng có bao giờ chũng ta nhìn lại chính mình chưa nhỉ? Ý mình là nhìn lại ngay tại trường SPKT của mình cũng cần có những chương trình công tác xa hội, cũng có những mảnh đời bất hạnh đấy các bạn. Mình biết có bạn mắc bệnh hểm nghèo nhưng gia đình không có tiền chạy chữa, mình biết nhiều bạn phải bỏ thi văn nghệ để về quê vì ở nhà có người bị nạn bởi thiên tai bão, lũ lụt. Mình biết vẫn có bạn vừa học vừa làm gửi tiền về nhà nuôi mẹ nuôi em. Mình biết có những người bạn gia đình khó khăn qua kênh thông tin từ bạn bè mình trong chính ngôi trường của mình đấy các bạn ạ. Mong rằng sẽ có những chương trình như thế. Lo cho cơ thể SPKT thật sự mạnh, thực sự ổn rồi vươn ra ngoài để CTXH ý nghĩa hơn chăng?
  14. Action New Member

Số bài viết: 766
    <div class='quotetop'>QUOTE (Nếu phải!!&# @ Feb 6 2007, 10:24 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Người ZZ ơi, B ĐH cũng đang cân nhắc suy nghĩ rất kỹ về vấn đề này, tuy là chúng ta rất cần kinh phí nhưng ........... chúng ta cần 1 sự rõ ràng và chắc chắn của nó nên cần phải xem xét cẩn thận, BDH xin cố hết sức mình để tìm cho Đội mình 1 chỗ dựa chắc căhns đáng tin cậy. Mong các bạn hiểu rằng chúng ta cần không có nghĩa là chúng ta có thể nhận từ bất kỳ đâu!!! Cảm ơn ý kiến của các bạn![/b][/quote]

Chỗ dựa đáng tin cậy nhất không ở đâu xa mà chính là các bạn, đừng nghĩ đến sự vững chắc ngay cả khi các bạn dang dựa vào một khối bê tông vững chắc bởi có thể người ta sẽ dời nó đi, lí do đơn giản nó không phải của mình.
  15. maianh Guest

16. HanKP Member

Số bài viết: 62
    Re: Nơi thu nhận ý kiến!!!

sao ma chán vãi
    Làm j làm miễn sao tui có lời là đc :congratulate::congratulate:
  17. jack_sparrow Member

Số bài viết: 46
    Mình muốn tham gia nhưng còn rụt rè

Chào các bạn, mình là sv năm 1. rất muốn tham gia đội công tác xh nhưng còn hơi rụt rè.(nếu có đi sinh hoạt thì cũng đi 1 mình, chẳng có bạn đi cùng T.T)
    Mình cũng chưa bik hoạt động chính của đội công tác xh là j`
    Và thời khóa biểu ra sao/ (Nếu như sh vào 246 là mình ko đi dc vì bận học av rồi. Hic)
    Mong mọi người giải đáp, thanks !
  18. CTXH Moderator

Số bài viết: 230
    Re: Mình muốn tham gia nhưng còn rụt rè

Chào bạn, khi hồi năm nhất mình cũng tham gia Đội CTXH có một mình, mình cũng nhút nhát như bạn vậy đó, đi đi lại lại một mình, sau một thời gian sinh hoạt Đội bây giờ thì mình mạnh dạn hơn rất là nhiều nên bạn yên tâm không sợ chi hết nhe
    Hoạt động chính của Đội là tổ chức các hoạt động tình nguyện cho sinh viên tham gia như Hiến máu nhân đạo, các chuyến công tác xã hội đến các mái ấm dành cho trẻ em, người già neo đơn, người khuyết tật, hỗ trợ Hội Sinh viên trường một số hoạt động phù hợp với mảng Công tác xã hội, ngoài ra còn nhiều hoạt động khác nữa
    Đội sinh hoạt hằng tuần vào chiều thứ 4 lúc 17h15 tại sân cờ Việt - Đức. Bạn bận học nhưng bạn vẫn có thể tham gia các hoạt động của đội vào những ngày khác. Nếu bạn học anh văn ở trường hoặc gần trường thì bạn đến sinh hoạt 1 tí nắm thông tin và đi học vẫn được hoặc bạn có thể đổi lịch học của mình tại các tt ngoại ngữ mà
    Chào bạn
  19. phanquocviet New Member

Số bài viết: 918
    Re: Mình muốn tham gia nhưng còn rụt rè

Đa phần các bạn SV năm nhất vào môi trường mới đều rụt rè bạn à. Nhưng không sao đâu bạn cứ tham gia đội CTXH rồi từ từ cảm giác rụt rè của bạn sẽ tan biến thôi. Lúc đó bạn không phải sợ sẽ phải đi SH 1 mình nữa mà khi đó bạn sẽ có rất nhiều người bạn SH cùng mình. CỐ lên nhé.
  20. jack_sparrow Member

Số bài viết: 46
  21. duynam_cdt Member

Số bài viết: 292
    _ ý kiến của mình là các bạn trong đội bao gồm cả ban điều hành chưa thật đoàn kết. chưa cởi mở với nhau,nên mọi người hãy gắng lên.
    _ hầu hết các bạn học tập chưa tốt bao gồm cả mình nên ban điều hành và các bạn đội viên phải làm sao đó để thúc đẩy các thi đua hoc tập, có được một kết quả thật tốt về cả học tập lẫn hoạt động.
    thân ái!
  22. zitmaiiuga Guest

Re: Nơi thu nhận ý kiến!!!

cần bổ sung ll, khẳng định việc nào làm trc việc lào làm sau. gắn kết chặt chẽ ~ ý kiến của mỗi thành viên trong bch, kô nên làm theo sự phấn khíck.(ý mún). em đè nghị BCH đội tăng h` tập hát cho đội bởi vì về ca hát ( bài hát sh ) đội mình rất là íu,...????????????
    ý kiến của em là j đó. hj