1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Ở Sài Gòn thì hát karaoke ở đâu được?

Thảo luận trong 'Hội quán mê âm nhạc' bắt đầu bởi sukhoidau08, 8 Tháng chín 2011.

1. sukhoidau08 Member

Số bài viết: 142
    Các bạn ơi!
    Cho mình hỏi là mình muốn kéo nhóm bạn 14 đứa của mình đi hát ở Sài Gòn. Vậy quán ở khu vực chợ Bà Chiểu, quận Bình Thạnh hát được nhỉ. Giá khoảng bao nhiêu cho thời gian hát từ 5h chiều đến 8h tối. Và quán nào cho mang đồ ăn từ ngoài vào nữa nha. Giá cả cũng phải sinh viên 1 chút nha các bạn vì tụi mình là sinh viên nên kinh phí cũng hem nhìu ^^
    Mình xin cảm ơn!
  2. Phát New Member

Số bài viết: 2
  3. [SPK]_Sky Moderator

Số bài viết: 426
    Cầm mic lên và hát thôi, không lẽ không bít lun :D
    Đùa tí chứ vào đây nghe thử rồi hát theo xem được không nhé ....
  4. zerry92 Member

Số bài viết: 973
  5. nam12go New Member

Số bài viết: 216
    Zờii...khu làng đại học Bình thọ này chả là thiên đường ăn chơi là gì....Quán cafe vs Karaoke +quán ăn nhiều như nấm.Dân SG toàn xuống đây uống cafe ko đấyB-)
  6. xuantruongxd10 New Member

Số bài viết: 16
  7. zerry92 Member

Số bài viết: 973
  8. X.O_Dragon New Member

Số bài viết: 330
    bạn có thể vô quán karaoke đại nam hưng trên đường Nơ Trang Long. hoặc là sang khu D2 gần dh giao thông vận tải quận Bình Thạnh. ở đó thấy có nhiều quán lắm. mình thì mới đi quán lucky star trên đường ung văn khiêm thôi. quán đó hát cũng dc. mới mở nữa.
    giá mỗi h khoảng 60-> 80k phòng bt. còn bạn đem đồ ăn vô đó họ sẽ tính thêm tiền phục vụ. hình như là 100k thì phải.
    quan trọng là bạn vô đó để hát thui hay có uống bia ko. nếu mà hát ko thì mỗi bạn 100k là dư sức hát đến lúc hết sức luôn.^^
  9. kubixx New Member

Số bài viết: 542
    em học ở trên Bình Thạnh muk cũng bek có 1 số quán ak...như Lucky Star bên Ung Văn Khiêm, Văn Thánh (em mang đồ bỏ zô balo ak...nhỏ nhỏ thui...ùi cho thằng phục vụ 50k...thế là mang đồ vô ăn thoải mái nhưng sau đó là phải dọn đồ zô ko cho chủ quán bek)
  10. nhimnhim New Member

Số bài viết: 1