1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Ôi 8/3 tuyệt vời!!!!!

Thảo luận trong 'GÓC CHIA SẺ-CẢM NHẬN' bắt đầu bởi bby, 9 Tháng ba 2010.

1. bby New Member

Số bài viết: 5
    8/3 năm nay tuyệt vời nhất, y nghĩa nhất, hạnh phúc nhất, vui vẻ nhất, ngọt ngào nhất, và ấn tượng nhất . . .trong gần 20 năm em tồn tai trên cõi đời này ^^. Sau ngày hôm qua em mới bít các XY trong đội mình cũng lãng mạn và chu đáo quá đi mất. Ước chi ngày nào XY cũng như thế thì úi zời ơi sxướng nhỉ.....ngày nào cũng được quà hjhjhjhj phải hem XX. Mặc dù bị các anh dẫn phiêu lưu"lên rừng xuống biển" nhưng em cảm thấy rất vui và cảm động. Hì thanks các boys trong đội mình nha!đã tổ chức một buổi tối 8/3 hoành tráng và cực kì dễ xương =d>.
  2. spkt_099100 Member

Số bài viết: 949
  3. duong2024 Member

Số bài viết: 32
  4. hathao90_mylove New Member

Số bài viết: 7
  5. spkt_099100 Member

Nhiều người ra tay lắm, ai "bị" thương nhiều nhất là bị tát nhiều nhất thui à!!
    TUi có tát 2 người, ko biết có bà ko?:))
  6. khin New Member

Số bài viết: 57
  7. tran thi hue New Member

Số bài viết: 24
    uh 8/3 de thuong that do nha. minh bi bop mui ne(mem tet mui lun:">) m dang ky thanh vien mai moi dc ne. lan cuoi m lay ten cua me moi dang ky dc.hichiiccc
    :d[IMG]
  8. rainbow14102 New Member

Số bài viết: 34
    tiec' wa', rainbow tham gia vao` doi. ngay sau khi 8.3 dc to? chuc' nen ko bit' la` no' vui ntn !?!
    thay' doi. cung~ co' nhieu` ban. de~ thuong, de~ gan`, hi, mong duoc lam` thanh` vien!
  9. rainbow14102 New Member

Số bài viết: 34
    tiec' wa', rainbow tham gia vao` doi. ngay sau khi 8.3 dc to? chuc' nen ko bit' la` no' vui ntn !?!
    thay' doi. cung~ co' nhieu` ban. de~ thuong, de~ gan`, hi, mong duoc lam` thanh` vien!
  10. spkt_099100 Member

Sao mà toàn post bài ko dấu thế hả?Thành viên thì phải biết điều đó chứ!!:)Mong các bạn sớm edit lại!!thân
  11. tran thi hue New Member

Số bài viết: 24
    bít rùi lần sau em sẽ sửa đổi. :eek:k: rat mong được làm quen với mọi người. công nhận là tham gia đội công tác xa hội rất là vui. hi vọng chuyến đi cắm trại sắp tới sẽ có thêm nhiu bất ngờ và kỷ niệm. nhất là có thêm nhiều bạn bè...:snicker: