1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Ơn thầy! Thầy của chúng em!

Thảo luận trong 'Quà tặng Âm nhạc' bắt đầu bởi ronun, 19 Tháng mười một 2006.

1. ronun Guest

Số bài viết: 0

<span style="color:#6600CC">Ơn thầy! Thầy của chúng em!
    Nhân dịp ngày hiến chương nhà giáo Việt Nam 20/11, em xin gửi lời chúc sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt tới thầy cùng gia đình. Chúc cho mọi dự định và kế hoạch của thầy sớm đạt được như ý muốn. Ước gì thời gian quay trở lại, có thể sống những ngày vui vẻ bên thầy và các bạn ở ngôi trường dấu yêu!!! Em không biết nói gì ngoài hai chữ "Ơn thầy", sẽ mãi mãi ghi nhớ những điều tốt đẹp mà thầy đã dành cho em và các bạn, và chỉ có thể nói một câu là :"Nếu như không có thầy em sẽ không có được như ngày hôm nay"! Cám ơn thầy vì tất cả!!!
    Cô học trò nhỏ!
    </span>

<object id="MediaPlayer1"
    width=350 height=345
    classid="CLSID:22D6F312-B0F6-11D0-94AB-0080C74C7E95"
    codebase="http://activex.microsoft.com/activex/controls/
    mplayer/en/nsmp2inf.cab#Version=6,4,7,1112"
    standby="đang load ...."
    type="application/x-oleobject">
    <param name="Filename" value="rtsp://210.245.24.10/Music/NhacTre/QuaTangThayCo/wma/11_ToHa_OnThayThayCuaChungEm_ToHa.wma">
    <param name="ShowControls" value="true">
    <PARAM NAME="Autostart" VALUE="true">
    <embed type="application/x-mplayer2"
    name="MediaPlayer1"
    pluginspage = "http://www.microsoft.com/Windows/MediaPlayer/"
    width="350"
    height="345"
    src="rtsp://210.245.24.10/Music/NhacTre/QuaTangThayCo/wma/11_ToHa_OnThayThayCuaChungEm_ToHa.wma"
    showcontrols="1"Autostart="1" >
    </embed>
    </object>
  2. truongthinhs Giảng Viên

Số bài viết: 533
    <span style="color:#3366FF">Thủy à. Mình cũng như mọi thầy cô khác, luôn mong những sinh viên mình sẽ phải giỏi hơn, cống hiến nhiều hơn cho xã hội so với thế hệ bọn mình. Mình luôn hy vọng em và các bạn ở xưởng sẽ là những người tiếp nối con đường khoa học cùng với mình, cùng nhau xây dựng một ngôi nhà chung cho chúng ta khi quay trở về lại Việt Nam. Dù sau này em có đi theo con đường dạy học hay cống hiến những thành quả nghiên cứu của mình cho cuộc sống thì hy vọng em và các bạn sẽ dìu dắt những lớp đàn em như mình đã từng làm với bọn em. Bây giờ em đã là đồng môn của mình, một đồng nghiệp, đó là những điều hạnh phúc của mình khi nhìn thấy em và các bạn cùng đang xây dựng sự nghiệp cho chính mình trên nền tảng khoa học mà thầy trò cùng vun đắp. Hy vọng em sẽ sống thật hạnh phúc với những kỹ niệm mà em và các bạn ở xưởng cũng như mình đã có trong một khoảng thời gian hạnh phúc, sống với nhau dưới cùng một mái nhà, cùng chia sẽ những niềm vui và nổi buồn. Rồi ngày nhà giáo sẽ qua, nhưng những gì bọn em đã làm đó chính là món quà, là tấm lòng bọn em dành cho mình và mình luôn trân trọng những điều đó, mình thật hạnh phúc khi lúc nào mình cũng có những người sinh viên luôn chia sẽ và động viên mình khi gặp khó khăn, cũng như hòa cùng niềm vui với những kết quả mình đạt được.

Cảm ơn tất cả tấm lòng của mọi người ở xường. Cảm ơn em, Thủy à, cảm ơn những người bạn ở xưởng. Mình sẽ cố gắng vươn tới những mục tiêu mà mình và các em mong đợi. Cảm ơn mọi người.</span>