1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

pà con cho em đóng góp chút ý kiến nhá

Thảo luận trong 'Thảo luận-Tâm sự' bắt đầu bởi tsnguyen, 2 Tháng tư 2009.

1. tsnguyen New Member

Số bài viết: 5
    chào pà kon spkt!cho phép em zô chủ đề chính luôn nhá.CLB kỹ năng trường mình sao ko tổ chức thêm nhiều hội chơi nhạc cụ nữa đi,làm cho CLB kỹ năng trường mình thêm phong phú á...sao chỉ có guitar hông zậy?chẳng hạn lập ra tổ chức thổi sáo á ( em mê thổi sáo lắm nên lập nên topic này hehe).mong các bác xem qua ý kiến of em nhá [IMG]
  2. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Số bài viết: 877
    Nhầm rồi bạn ơi! CLB Guitar là 1 CLB độc lập hoàn toàn với CLB Kỹ năng chứ có phải là phụ thuộc vào CLB Kỹ năng đâu. Nếu bạn muốn có 1 CLB thổi sáo (tạm gọi là vậy) thì bạn phải tìm những người có chung sở thích rồi làm đơn gửi lên nhà trường đi chứ!
  3. vanishpt Thành Viên kỳ cựu

Số bài viết: 149
    Bạn muốn thổi sáo thì thử tìm anh NGUYỄN ĐỨC BẮC sdt:01682119036 đi.Anh ấy thổi sáo cũng rất cừ đó. [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
    [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
  4. Sa Mac Co Don Guest

Số bài viết: 0
    Bạn ts.n ơi các thành viên clb kĩ năng có nhiều tài năng riêng, điều đó làm nên sự phong phú của clb. Nếu bạn yêu thích thổi sáo và có thể trình diễn được thì bạn hãy liên lạc với BCN để các anh ấy tạo điều kiện thuận lợi cho bạn phát huy tài năng chẳng hạnh như thổi 1 bài tặng cho clb, từ đó ai yêu thích thổi sáo thì các bạn tập họp lại và trao dồi thêm tài năng của mình. Bạn thấy thế nào?
  5. tsnguyen New Member

Số bài viết: 5
    thật là ngại quá,mấy bữa nay lo ôn thi giữa kì nên ko online được bởi vậy ko thấy được ý kiến của bạn.thật sự mình cũng muốn có 1 CLB dành riêng cho những người thổi sáo lắm nhưng mà......mình cũng chỉ mới tập thổi được vài tháng ah,bởi zậy tự mình mời mọi người tham gia CLB thì cũng khó.nếu có bậc TIỀN BỐI nào đi trước thì hay quá hix [IMG]