1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Phần mềm EAGLE

Thảo luận trong 'ĐT Cơ Bản-Mạch tương tự' bắt đầu bởi darkboss, 10 Tháng một 2008.

1. darkboss New Member

Số bài viết: 25
    Mình mê cái thằng eagle, vì nó là thằng ăn liền, khi cần cái mạch gấp thì chỉ việc lấy nó vẽ sơ đồ nguyên lý là có luôn chân cẳng khỏi phải lựa chọn lại (chỉ mệt lúc phải thiết kế linh kiện trước).
    Lang thang trên mạng tìm được anh phiên bản 4.16. Hay đầu tiên là ở chỗ crack [IMG] nên cho phép mình xài thẳng nó luôn không phải qua file loader như trước, mình thấy nó đi mạch cũng thông minh hơn trước.
    download
  2. ttkh11 Guest

Số bài viết: 0
    về thư viện link kiện eagle thì trên mạng có nhiều lăm, pà con lên mạng search, kiểm tra lại rồi dùng khỏi tạo mệt lắm ( tui thì trung thành với Orcad thui)
  3. thanlan New Member

Số bài viết: 560
    cũng sài orcad luôn , ai nói orcad đi dây đẹp hơn 1 chút nhưng không thông minh hơn eagle đâu , muốn đẹp và tối ưu thì đi dây bằng tay hết .
  4. tranphong2 Nothing

Số bài viết: 273
    Đại ca Khonggia ơi, cái link đại ca cho không biết làm sao để down được hết [IMG] ,mặc dù đã đăng kí rồi. Đại ca có thể up lên link khác được không. Cảm ơn nhiều [IMG]
  5. antimage Guest

Số bài viết: 0
    <div class='quotetop'>QUOTE (khonggiatu @ Jan 10 2008, 01:07 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Mình mê cái thằng eagle, vì nó là thằng ăn liền, khi cần cái mạch gấp thì chỉ việc lấy nó vẽ sơ đồ nguyên lý là có luôn chân cẳng khỏi phải lựa chọn lại (chỉ mệt lúc phải thiết kế linh kiện trước).
    Lang thang trên mạng tìm được anh phiên bản 4.16. Hay đầu tiên là ở chỗ crack [IMG] nên cho phép mình xài thẳng nó luôn không phải qua file loader như trước, mình thấy nó đi mạch cũng thông minh hơn trước.
    download[/b][/quote]
    e khong biet dung` eagle anh co the chi dum` e duoc ko thanks nhieu`
  6. DD_Nguyen New Member

Số bài viết: 1
    EAGLE chu gi?ai thich den tui cho.tui huong dan cho luon.noi tum lai xai thang eagle hay orcad deu tot ca.moi thu co mot cai hay.tui day xai luon ca hai cai
    lien he
    Nguyễn Duy Diễn
    DD:0923541354
  7. hoangtrinhthe New Member

:-O:-O phần mềm eagle a ? ai cần đến tui cho 5.6 full , sau khi vẽ mạch các bác suất sang 3D xem sản phẩm boad nha :d:d:d:d:d:d
  8. thienson062 Member

Số bài viết: 48
  9. docvuong New Member

Số bài viết: 60
    ai vẽ eagle chỉ minh tìm cầu dioe 4 chân thẳng hàng với.mình chỉ tìm thấy cầu 4 chân ko thẳng ah.thanks nhiu`.
  10. NT009 New Member