1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

PHIM TÀI LIỆU-Lịch sử chính xác về Chủ Tịch HỒ CHÍ MINH

Thảo luận trong 'Phóng sự-tài liệu' bắt đầu bởi konan_levanhai, 26 Tháng mười 2010.

1. konan_levanhai Bất công là một tất yếu !

Số bài viết: 479
    Lang thang trên mạng , mình bắt gặp Clip này. Sau gần một giờ xem hết Clip, ý nghĩ của mình thay đổi rất nhiều và tự hào biết bao bởi thế hệ Tuổi trẻ HỒ CHÍ MINH. Mong rằng, sau khi xem Clip mỗi người trong chúng ta thật sự hiểu ra rằng, " Đừng hỏi Tổ Quốc đã làm gì cho ta, mà cần hỏi ta đã làm gì cho Tổ Quốc hôm nay". Nói bao nhiêu cũng không hết, viết bao nhiêu cũng không đủ. Đó là BÁC !!#:-S
  2. X.O_Dragon New Member

Số bài viết: 330
  3. minh_doan_2009 Member

Số bài viết: 263
    thank pro, trên mạng giờ clip nhan nhản,coi không khéo lại gặp của bọn phản động,cụ hồ mà chúng nó cũng dám xuyên tạc,nói xấu... đúng là hết thuốc !!
    bắt được cứ mang ra long bình bắn hết đi...cái lũ bán nước !!!
    Việt Nam Muôn Năm...:)
  4. X.O_Dragon New Member

Số bài viết: 330
    tân bình có trưòng bắn hả jsao mình ko biết nhỉ
  5. konan_levanhai Bất công là một tất yếu !

Topic này mong các bạn không Spam.
    Sao năm nay chương trình " Học tập và làm theo tấm gương đạo đức HỒ CHÍ MINH " mất dạng rồi nhỉ. Phong trào được vài năm rồi nay im re. Sao không xuyên suốt, nhưng đa dạng hình thức nhỉ. Cứ đề ra tiêu chuẩn " sinh viên 5 tốt" nhưng chả thấy đâu là điểm tốt theo nhân cách HỒ CHÍ MINH nhỉ.:(
  6. forever_nhooi Banned

Số bài viết: 15
    đến bao giờ thì mới có một người như Bác đây, Bác luôn luôn là ý chí phấn đấu của tôi, người thật vĩ đại
  7. konan_levanhai Bất công là một tất yếu !

Phải khẳng định là không thể tìm được ai như Bác trong cái thời buổi ngày nay. Thế hệ sau này, càng học hỏi nhiều ở Bác điểm nào đã là quá tốt rồi :).
  8. ppxxdd New Member

Số bài viết: 151
    Bác Hồ rất giỏi,nhưng đừng nhìn mọi chuyện một cách đơn giản như vậy, cái gì cũng có hai mặt của nó.Chỉ có điều những gì nên biết thì các bạn biết, còn những gì không nên biết thì không biết thôi:-B
  9. huavantuan New Member

Số bài viết: 150
    Buồn quá xem xong cảm thấy mình thật hổ thẹn ! Sống không mục tiêu , không biết làm gì cả ! phải chăng mình sống quá đầy đủ mà quên đi nhiệm vụ chăng ! sao mà nản vậy trời !Đến giờ đây mình vẫn không biết mục tiêu của minh là gì ! Đi học đối với mình như là một nhiệm vụ phải hoàn thành mà thôi ! ai có cách nào giúp thức tỉnh mình được không ?