1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

[Phóng Sự Ảnh] - Khoảnh Khắc Đắk Nia - Huyền bí là đây ^^

Thảo luận trong 'Hình ảnh hoạt động' bắt đầu bởi Le Quang, 17 Tháng chín 2011.

1. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
    Source : http://traitimthienthan.com/diendan/showthread.php?t=6501&page=1
    Chào các bạn TNV
    vậy là 1 mùa trung thu nữa cũng đã trôi qua, 1 hành trình dài đầy vất vả để mang 1 chút ấm áp, sự sẻ chia từ tấm lòng của các mạnh thường quân, các bạn trẻ đến với các em nhỏ Đắk Nia xa xôi. Hình ảnh và bài tường thuật về chương trình thì ban chủ nhiệm đã đưa lên trong 1 topic khác.
    Còn trong topic này, Trọng muốn gửi đến các bạn những góc nhìn khác về chương trình, những hình ảnh thay cho lời nói. Hy vọng rằng các bạn sẽ có 1 chút cảm nhận gì đó về chuyến đi, về các em nhỏ và về các bạn TNV tuyệt vời của chúng ta.

P/s: trước chuyến đi, Trọng đã chuẩn bị rất kỹ cho loạt ảnh này. Nhưng do điều kiện sức khoẻ ( đột xuất bị bệnh) và điều kiện thời tiết nên loạt ảnh này chưa lột tả hết được. Thôi thì có bao nhiêu hình Trọng gửi hết lên trên này nhé.

Suối rừng Đắk Nia chào đón các bạn

Nụ cười luôn nở trên môi

Các em nhỏ âm thầm đến sớm chuẩn bị các tiết mục văn nghệ, làm phụ kiện cho buổi diễn. Trực tiếp nói chuyện với các em mới thấy các em háo hức cho đêm trung thu này như thế nào. Có cái gì được thì mang ra làm, không có hoa sen thì lấy lồng đèn cắt ra mà làm, không có trang phục váy để diễn thì lấy bao bố cắt ra làm thành váy ...và...nhiều thứ khác nữa...

Bên ngoài, các bạn khác chăm chú xem các bạn tập diễn

Mưa sáng vừa dứt, các em tranh thủ ra ngoài sân để tập kỹ lại các tiết mục

1 chút lo lắng cho tiết mục của trường mình

Vũ điệu của núi rừng Tây nguyên

Trong khi đó, các bạn trong các ban tranh thủ chuẩn bị để kịp cho tiến độ của chương trình

Âm thầm

1 phút trầm ngâm lo lắng cho thời tiết buổi chiều nay

Nụ cười thiên thần

Những ánh mắt hồn nhiên, mong chờ được vui chơi thoả thích

Niềm vui khi được đến tham gia vui chơi cùng các bạn và các anh chị

Đưa con đến với ngày hội

Khoảnh khắc đẹp trong mưa

Trời dần tạnh mưa, các TNV tập trung các em nhỏ sinh hoạt vòng tròn

Lòng nhiệt huyết của tuổi trẻ

Trải qua bao nhiêu lần trời mưa rồi lại tạnh, 1 ngày hội thật sự dành cho các em cũng được diễn ra hết sức vui tươi và không ngắt quãng, nụ cười, vẻ hồn nhiên của các em, lòng nhiệt huyết của các bạn TNV luôn cuốn hút và thôi thúc mình ghi lại những bức ảnh, những khoảnh khắc đẹp nhất, đáng yêu nhất của các em và của cả các bạn TNV.

Ân cần

1 phút ngẫu hứng và rất tình cờ, và cũng rất đáng yêu...^^

Và đêm hội " Ấm áp đêm trăng" lần 3 cũng đã khép lại, tuy còn đó những điều chưa làm được với những lý do chủ quan lẫn khách quan, nhìn chung chương trình cũng đã thành công. Mọi người cũng đã thẳng thắn bày tỏ quan điểm và góp ý, hy vọng những lời góp ý tuy mới mà cũ đó sẽ giúp ích 1 phần nào đó cho những hoạt động, kế hoạch, chương trình của câu lạc bộ sau này. Hy vọng sẽ không đi theo lối mòn đó nữa.
    Và với những hình ảnh trên này mà Trọng đã gửi đến các bạn, tuy không đầy đủ nhất nhưng hy vọng giúp 1 phần nào đó cho những bạn hậu phương có cái nhìn chân thật và sâu sắc nhất về toàn cảnh của chương trình, về các em nhỏ, về các bạn TNV của chúng ta, giúp cho các bạn TNV đã tham gia chuyến đi này tìm lại được những cảm xúc, những kỷ niệm khó quên. Hy vọng sẽ sớm gặp lại các bạn vào 1 chương trình gần nhất...^^

Thêm 1 tấm bonus nữa với tiêu đề " Lối mòn" - người nông dân ngày ngày vẫn theo 1 lối mòn nhỏ đó để đi đi về về, Nhưng hy vọng các bạn sẽ không theo 1 lối mòn như thế để cứ quanh năm suốt tháng vẫn cứ là như thế. Chúc câu lạc bộ đoàn kết và vững mạnh.