1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Phỏng vấn Online Chicken KFC ^^

Thảo luận trong 'Mỗi Tuần Một Ngôi Sao' bắt đầu bởi chipchipsky, 30 Tháng sáu 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chipchipsky Chip Còi^^!

Số bài viết: 1,229
    Chicken KFC tức là ChiKen Fron Căn tin , nói đến cái tên mọi người cũng đoán được tính cách của tên này rồi. (không bít có gà thiệt không). Là bảo kê của 4rum , SV 3 tốt (nhậu nhẹt -gái gú -rủ rê tốt) (tốt ghê hen) . Dạo này nghe thiên hạ đồn tên này đã sắp sửa soán ngôi minh chủ võ lâm. Lí do nào mà tên này leo cao , leo nhanh vậy nhỉ ? ( Dùng nước tăng lực RedBull thằn lằn hay tắc kè chăng ? ) . Để xem thực lực tên này đến đâu , mong pà con cứ tư nhiên mổ , xong rồi xẻ từng ngóc ngách ....:fierce: Bí thì thôi . Bà con có mổ xẻ gì thì mài cho nó sắc chém cho nó ngọt chứ cùn cùn cù cưa cú cứa ngứa lắm :045:
  2. ngorung <marquee><b><i>Thành Viên Sáng Lập Ra 4rum</i></b>

Số bài viết: 224
    Hahaha :012: Y hệt như lời dẫn của MC Hiepkhachhanh khi phỏng vấn Ngố. Đạo văn lộ liễu quá, đề nghị trả tiền bản quyền cho HKH đi, nếu không ....:gaolbird: Hehehe

Để Ngố mở màn nghen, nhẹ nhẹ tay kẻo em nó chạy trốn mất ...từ từ rồi băm sau! :012:

1/ Họ tên của Gà? Là gà con hay gà cồ, gà trống hay gà mái ( Hehehe, thành thật khai báo trống hay mái nhen, thời buổi này trống mái lẫn lộn lắm :012::012::012:)
    2/ Ổ gà hiện nay đang ở đâu?
    3/ Đang kiếm ăn trong đàn gà nào ( lớp ở trường gà SPKT).

Ba câu làm quen trước đã, từ từ xé phay sau :fierce::fierce::fierce:
  3. chipchipsky Chip Còi^^!

Hic. Bí quá không bít mở đầu thế nào đành mượn lời của mấy bác già làng thui :simper: Có gì mong mấy bác bỏ qua cho. :smells:

KFC chạy đâu rùi, mau mau xuất hiện để còn mổi xẻ chứ.:012:
  4. binhminh88 New Member

Số bài viết: 225
    Đạo văn là một nghệ thuật mờ.
    tui cũng đạo vài đường nè
    Có phải chicken là một người .. ham hố , ham chức ham quyền vào forum vì chức danh Smod , hay chicken là một người 'háo sắc' vào forum vì forum có .. nhìu Boy đẹp zai ?? hay là cả hai thứ trên ?
    Có phải chicken là gay??????????????????????????????
  5. BMW Member

Số bài viết: 155
    Re: Game Show :Mỗi TUẦN MỘT NHÂN VẬT

May quá forum bi hack ko bi gì cả tí nữa là mất món thit gà thơm ngon.Cả tuần nay chưa ăn thịt gà thôi để tui khai vị luôn ý lộn khai đao chứ.Bạn CHICKEN cho mình hỏi tình trạng vợ con như thế nào nếu có giới thiệu mình dc ko.Nếu chưa vợ con gì giới thiệu em gái cũng dc he' he':012::012::012::012::012::012::012::012::012::012:
  6. chipchipsky Chip Còi^^!

7. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

Số bài viết: 877
    Em ở đây, cả tuần nay em sống nhờ cơm chay Âu Lạc, nước uống đóng chai Âu Lạc, đi TSMT và vật vờ như con gà bị cúm :nosebleed: nên bây giờ mới online được. Mọi người thông cảm :incense: Từ từ để em trả lời hết!
    1/ Trần Hồng Quân, 1 chú gà con đẹp trai ạ :045:
    2/ Ổ lớn của em thì ở Đồng Nai, nhưng mà em đang trốn nhà qua ở 25/4 đường số 7, KP.2 Linh Trung, Thủ Đức :001:
    3/ Đàn gà 08113 (gọi thử là biết :snicker:) => 1 trong những lý do của cụm từ "bảo kê"
    1/ Em tham gia vào forum tầm 4 tháng rồi mới lên Smod => sai :no:
    2/ Em tự thấy độ đẹp trai (men lỳ) của em đủ xài òi nên chẳng ham mấy anh đâu :012:
    3/ Nếu em là gay thì trên đời này hết man với men mất rồi ạ :007:

Vợ con chưa có, em gái cũng không, có mỗi 1 đứa em họ thì nó ở tuốt Hà Nội 1 :smells:
    Bác nào nhắm thì xin mời (từ từ em post hình con bé lên cho mọi người xem) :001:
  8. chipchipsky Chip Còi^^!

Tiếp theo đến tui

1. Chicken tại sao lấy tên là Chicken
    2. Chicken thấy mình có giống chicken hông (tức là hơi gà ấy mờ) và giống chicken ở điểm nào (kiểu như sáng sáng vỗ hai tay gáy vang phòng trọ)
    3. Chicken có cảm nắng nàng nào or chàng nào trong trường hox (Phải trả lời thành thật)
    4. Ngoài đam mê Hip Hop thì chicken còn ham hố thứ nào không ?
    5. ....^^~~
  9. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

1/ Vì em thích cái tên này (không biết giải thích như thế nào), hơn nữa may mắn làm sao là lúc em đăng ký thì trong forum mình chưa có ai lấy tên chicken :cutesmile:
    2/ Độ liên quan là rất thấp :no: không có đâu!
    3/ Có :smells: (1 nàng, miễn hỏi tiếp, hỏi tiếp về chủ đề này thì em không trả lời thêm:coy:)
    4/
    Hiphop never die
    Hiphop is not crime
    Hiphop is my life
    Tuy nhiên ngoài Hiphop thì em còn thích đọc sách báo, online :007:, ... nhiều lắm
    5/ :009:
  10. binhminh88 New Member

Số bài viết: 225
    Đã hỏi thì phải hỏi tới tận cùng chứ. không trả lời thì :fierce:

Cảm nắng nàng nào , bật mí một chút thôi. giống như học ngành nào khóa mấy, đến từ đâu.quê ah nha. vậy thui là đủ. khỏi cần tên tuổi :012:
  11. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

... (không có gì để nói)
    P/s: chấp nhận chịu chém :complaint:
  12. BMW Member

Số bài viết: 155
    Trời bạn CHICKEN ở Đồng Nai ah.Vậy là đồng hương với tui rồi thật là tàn nhẫn khi thịt đồng hương nhưng minh không thể nào cưỡng lại được sự hấp dẫn của món gà KFC đành phải đắc tội vậy:incense::incense::incense::incense::incense::incense::incense::incense::incense::incense:
  13. SpK_ZiPPo Member

Số bài viết: 453
  14. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

15. Le Quang Active Member

Số bài viết: 1,091
  16. iljimae <marquee><b><i>Nhất Chi Mai</i></b></marquee>

À có có chứ ạ :cutesmile:
    Em quên mất, phần này nằm trong giấu 3 chấm ... :snicker:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.