1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Phỏng vấn siêu cave của team [Socola] : "ChemHet là đồ bỏ"

Thảo luận trong 'Tranh tài cùng game' bắt đầu bởi Y4gamiLight, 21 Tháng chín 2011.

1. Y4gamiLight Moderator

Số bài viết: 245
    Trong DotA, 5 con người, 5 hero khác nhau, đảm nhận 5 nhiệm vụ khác nhau và ai cũng đều nắm những vai trò rất quan trọng với nhau. Các team bước lên bục vinh quang với sự tỏa sáng của những carrier với những pha xử lí chuẩn xác và tốc độ farm chóng mặt, thì các support luôn đứng sau trong một góc khuất nào đó và dường như ít được biết tới. Nhưng khác với các support khác, Socola.QuaNhi được biết tới khá nhiều ở SPKT và không chỉ là 1 cave xuất sắc của team Socola mà Socola.QuaNhi còn là cave không thể thiếu trong những lần team SPK tham gia giải 1,2 năm trở lại đây.

Chào Socola.QuaNhi, bạn có thể giới thiệu đôi chút về bản thân được không???
    ): Chào các bạn,xin tự giới thịu mình tên thật là Dương Hoài Thi,sinh viên khoa CLC năm 4 ( ko fải năm cuối )nick GG của mình là Socola.QuaNhi hí hí

QuaNhi đã đến với DotA lâu chưa và điều gì đã đưa bạn đến với team Socola..?
    à mình và team Socola bắt đầu chơi Dota từ năm lớp 12 (lúc sắp thi đại học ) tụi mình chủ yếu cùng quê ( Bạc Liêu ) chơi chung từ nhỏ nên làm j cũng có nhau .riêng thằng Socola.ThieuGia thì là đệ tử 1 tay mình đào tạo từ những ngày đầu chập chững tân sinh viên,(đào tạo nó xong mình lo học hành nên bị vượt mặt ^^ ) Đại khái là thế

Vậy là sau một thời gian gắn bó với team Socola các bạn đã có rất nhiều kỉ niệm vậy kỉ niệm nào làm bạn đáng nhớ nhất vậy
    Hỏi khó dữ dzậy, thực sự vì nhiều quá không nhớ hết. Và có lẽ từ khi ở team Socola cuộc sống QuaNhi vui vẻ hẳn lên và có lẽ luôn có kỉ niệm đẹp từ đó tới giờ

QuaNhi đến với SPK như thế nào
    ): à mình và ThieuGia từng bonus cho anh Leatain vài trận đánh GOT ( win nhé) nhưng về sau do Spk.BmW sida wa nên thua =]]]

Vậy là QuaNhi cũng đã từng đôi lần sát cánh bên Idol của SPKT,vậy QuaNhi có ấn tượng gì?
    như câu trên mình đã nói

SPK.BMW phải chăng vì mỗi lần đếu chơi bóp QuaNhi, đâm ra có ấn tượng đặc biệt đến thế
    Cái này thì mình không dám nói đâu, mà focus nhiều vào Idol không được đâu. Mấy chuyện riêng tư nói nhiều mấy fan Idol biết được chém chết Thi. Với lại có thằng ChemHet nó ghen thì mất công giải thích lắm =))

Phải chăng vì cặp kè quá nhiều với Socola.ChemHet cho nên đến giờ QuaNhi vẫn độc thân
    Chemhet là đồ bỏ rồi chán lắm Đùa tí chứ thật ra môi trường của mình ít tiếp xúc w mấy bạn gái lắm lớp học có only 1 bạn thui) Khoa mình cũng ko khá hơn,mình thì ko dc bạo dạn lắm nữa nên nói chung là ế đó ^ Nhân đây bạn nào có lòng tốt làm mai cho mình mình tặng 1 thẻ gold member 1 tháng luôn nha

phải chăng đây sẽ là giải đấu cuối cùng của bạn
    hên xui đi

chúng ta có thể thấy phong trào DotA đang có dấu hiệu đi xuống. Và ở trường ta tình thần DotA cũng không được như xưa. Liệu phải chăng đây là dấu chấm hết khi mà clan SPK cũng gần như là đã biết mất
    phần lớn là do các đàn anh leatain BmW năm cuối hoặc đã ra trường rùi,nhưng ko sao chúng ta hãy chờ đợi vào lớp trẻ,1 số em điếc ko sợ súng như QuynhEm chẳng hạn

có lẽ đây sẽ là năm cuối QuynhEm đứng ra tổ chức vì sự thực QuynhEm không còn là QuynhEm trước đây. Và trong lần tâm sự lần đây nhất anh Vĩ - chủ quán net lầu 1 Siêu Thị SPKT nhà tài trợ chính của giải có ý định lập Clan esport trong trường QuaNhi nghĩ sao
    rất hoan nghênh ủng hộ vì mình thấy trường ta sida cũng nhìu mà nhân tài cũng ko hiếm

Socola.QuaNhi ngoài cùng từ bên phải qua

vấn đề này có lẽ chúng ta sẽ nói ở một dịp khác và đưa ra ý kiến ... Chơi DotA lâu như vậy QuaNhi cảm thấy mình đang đứng ở đâu
    Trên sida dưới pro!!

có kinh nghiệm gì cho các đàn em không hả QuaNhi
    đừng cúp học đánh Dota nha mí em

năm ngoái việc thiếu mất ChemHet ở vòng chung kết đã làm sức mạnh team Socola giảm rất nhiều. 2 lần tham gia vẫn chưa có thành tích nổi bật phải chăng dù là hạt giống nhưng socola không có duyên ở giải của trường
    hãy đợi hết giải năm nay rùi trả lời luôn @@

về các đội năm nay QuaNhi đánh giá thế nào
    thực lực thì ko bít nhưng mà năm nay rất vui vì có nhìu bạn bè tham dự như maiminhmanh,leatain chẳng hạn

chúng ta biết QuaNhi như là một siêu cave vậy ở giải lần này liệu chúng ta có thấy một QuaNhi khác
    siêu support và nguy hiểm hơn gấp nhiều lần, sẵn sàng bóp đồng đội khi cần thiết :D :D

Vâng cảm ơn về buổi trò chuyện ngày hôm nay... cũng xin chúc cho team Socola sẽ gặt hái thành công tại giải năm nay. Buổi phỏng vấn được thực hiện bằng phần mềm hỗ trợ Yahoo!Messenger. Cảm ơn các bạn đã đọc topic... :D
  2. kcagon Member

Số bài viết: 150
    Chà anh mạnh cũng được đề cập tới trong bài phỏng vấn kìa, chơi với ảnh bao lâu rồi mới biết ảnh nổi tiếng vậy đó nha hihi
  3. Jee Member

Số bài viết: 617
  4. yugi New Member

Số bài viết: 327
  5. mr.sheep08 New Member

Số bài viết: 30
    Bác Mod giật cái tít vãi thật =)), năm nay ko biết có chấm giứt cơn khát danh hiệu của các anh ấy ko nhỉ :)
  6. Y4gamiLight Moderator

7. mr.sheep08 New Member

8. Quá Nhi New Member

Số bài viết: 3
  9. mr.sheep08 New Member

10. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
  11. Y4gamiLight Moderator

12. socola New Member

Số bài viết: 12
  13. Y4gamiLight Moderator

14. BMW Member

Số bài viết: 155
  15. mr.sheep08 New Member

16. Y4gamiLight Moderator

17. socola New Member

Số bài viết: 12
  18. Quá Nhi New Member

Số bài viết: 3
  19. BMW Member

Số bài viết: 155
    Anh em cẩn thận nghe đồn Chém hết là đàn em thân cận của anh Luyện ai có vòng vàng tư trang cẩn thận nhá đặc biệt là phụ nữ đang mang thai,người già và trẻ nhỏ =))
  20. mr.sheep08 New Member