1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

ROBOCON 2009

Thảo luận trong 'Robocon' bắt đầu bởi uthai, 8 Tháng chín 2008.

1. uthai Member

Số bài viết: 59
    Các bạn có thể xem và download luật chơi Robocon 2009 tại diễn đàn của CLB Khoa Học Trẻ =>topic ROBOCON mục tiêu hàng đầu của CLB" các bạn vào đó down và có thể thảo luận mọi thứ về robocon tại đó nhan các bạn. chúc các bạn vui vẽ.
  2. 071180A New Member

Số bài viết: 159
    <div class='quotetop'>QUOTE (uthai @ Sep 8 2008, 01:54 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Các bạn có thể xem và download luật chơi Robocon 2009 tại diễn đàn của CLB Khoa Học Trẻ =>topic ROBOCON mục tiêu hàng đầu của CLB" các bạn vào đó down và có thể thảo luận mọi thứ về robocon tại đó nhan các bạn. chúc các bạn vui vẽ.[/b][/quote]

Tường gì, bi giờ có cả film rùi. Chủ đề lần này không hay cho lém, nhưng cũng vất vả đấy. Không biết nó cho dùng hàng [IMG] để giữ con Robo ở giữa không ha - con sẽ quánh trống ấy.
  3. thanhtu07101150 Guest

Số bài viết: 0
    <div class='quotetop'>QUOTE (uthai @ Sep 8 2008, 01:54 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Các bạn có thể xem và download luật chơi Robocon 2009 tại diễn đàn của CLB Khoa Học Trẻ =>topic ROBOCON mục tiêu hàng đầu của CLB" các bạn vào đó down và có thể thảo luận mọi thứ về robocon tại đó nhan các bạn. chúc các bạn vui vẽ.[/b][/quote]
    luật chơi mình đã xem qua rui, luật chơi năm nay có nhiều thay đổi so với những năm truớc, mình là sinh viên năm2 chưa có kinh nghiệm về chế tạo robocon mà luật chơi năm nay lại có nhiều thay đổi chắc phải đợi năm sau mơi dám đăng kí tham gia qué.
    anh uthai oi anh có kinh nghiệm gì về robocon thì chỉ cho anh em với.
  4. 071180A New Member

Số bài viết: 159
    <div class='quotetop'>QUOTE (thanhtu170 @ Oct 9 2008, 07:19 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>luật chơi mình đã xem qua rui, luật chơi năm nay có nhiều thay đổi so với những năm truớc, mình là sinh viên năm2 chưa có kinh nghiệm về chế tạo robocon mà luật chơi năm nay lại có nhiều thay đổi chắc phải đợi năm sau mơi dám đăng kí tham gia qué.
    anh uthai oi anh có kinh nghiệm gì về robocon thì chỉ cho anh em với.[/b][/quote]
    Sao lại phải sợ, cứ tham gia lấy kinh nghiệm, luật chơi không rõ thì tư vấn từ đàn anh, chờ năm sau, thì chắc đến năm cuối mới có gan làm.