1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

sàn ứng lực

Thảo luận trong 'Xây dựng' bắt đầu bởi anhntxd05, 24 Tháng bảy 2008.

1. anhntxd05 New Member

Số bài viết: 87
    Hôm vừa rồi bảo vệ đồ án tốt nghiệp,mình có thấy 1 ông anh 03 có làm về sàn ứng lực mặc dù ko dc tốt lắm(đánh giá của hội đồng).Vậy ai có tài liệu hay đồ án có thể đưa lên mọi người tham khảo,sắp tới 04 phải làm đồ án tốt nghiệp rồi,nên mình nghĩ mọi người nên học hỏi nó.và các bạn 05 nữa nên chuẩn bị từ bây giờ thôi [IMG]
  2. ngo chi hieu Guest

Số bài viết: 0
    <div class='quotetop'>QUOTE (anhntxd05 @ Jul 24 2008, 06:32 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Hôm vừa rồi bảo vệ đồ án tốt nghiệp,mình có thấy 1 ông anh 03 có làm về sàn ứng lực mặc dù ko dc tốt lắm(đánh giá của hội đồng).Vậy ai có tài liệu hay đồ án có thể đưa lên mọi người tham khảo,sắp tới 04 phải làm đồ án tốt nghiệp rồi,nên mình nghĩ mọi người nên học hỏi nó.và các bạn 05 nữa nên chuẩn bị từ bây giờ thôi [IMG][/b][/quote]
    Cho mình hỏi tí bạn là sinh viên khóa 05 phải ko
  3. ngo chi hieu Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (anhntxd05 @ Jul 24 2008, 06:32 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Hôm vừa rồi bảo vệ đồ án tốt nghiệp,mình có thấy 1 ông anh 03 có làm về sàn ứng lực mặc dù ko dc tốt lắm(đánh giá của hội đồng).Vậy ai có tài liệu hay đồ án có thể đưa lên mọi người tham khảo,sắp tới 04 phải làm đồ án tốt nghiệp rồi,nên mình nghĩ mọi người nên học hỏi nó.và các bạn 05 nữa nên chuẩn bị từ bây giờ thôi [IMG][/b][/quote]
    Đồ án sàn ứng lực đó chỉ làm cho oai thôi chứ bản chất ko đúng đâu !!!
    Bạn có thể làm sàn Bubbledeck .Nó có thể tối ưu hơn đó
  4. anhntxd05 New Member

cái này khá là mới ko biết tính toán ra sao,thậm chí mình mới thấy dc chút hình ảnh về nó thoi
    ko biết bạn có tài liệu ko có thể share cho moi ng
  5. ngo chi hieu Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (anhntxd05 @ Oct 24 2008, 08:42 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>cái này khá là mới ko biết tính toán ra sao,thậm chí mình mới thấy dc chút hình ảnh về nó thoi
    ko biết bạn có tài liệu ko có thể share cho moi ng[/b][/quote]
    Bạn là sinh viên khóa mấy của trường vậy .Diễn đàn này sao ko có chức năng up tài liệu như ketcau.com .Bạn có thể nhờ người lập diễn đàn này update thêm phần up tài liệu lên ko
  6. ngo chi hieu Guest

7. anhntxd05 New Member

chào bạn. Mình học lớp 05 con bạn khóa nào vậy?rất vui dc làm quen với bạn
    04 có 1 ông viết phần mềm luôn cơ à? ai thế nhỉ? cao thủ đây
  8. ngo chi hieu Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (anhntxd05 @ Oct 28 2008, 07:38 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>chào bạn. Mình học lớp 05 con bạn khóa nào vậy?rất vui dc làm quen với bạn
    04 có 1 ông viết phần mềm luôn cơ à? ai thế nhỉ? cao thủ đây[/b][/quote]
    Bạn 04 đó cho dù có viết dc thì cũng gọi là người lập trình khá thui ,thực chất bên ngoài ng ta dùng các phần mềm của nước ngoài thì mới tính tối ưu dc .Tui cũng dân xây dựng trường spkt nhưng khóa trước ban.
    Lớp bạn có mấy người nữ .