1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Sao không ai up hình ảnh hoạt động khoa kt thêm vậy?

Thảo luận trong 'Kinh Tế - Quản Lý' bắt đầu bởi [v3]Outsider, 5 Tháng ba 2010.

1. [v3]Outsider New Member

Số bài viết: 26
    Xin chào mọi người:-bd! Mình là là một sinh viên khoa kinh tế khóa 09, là đàn em thôi. :p
    Tuy chỉ mới vào học năm nhất thôi nhng7 mình cũng tham gia nhiều hoạt động của khoa rồi. Nào là Eco party, Tập huấn cán bộ đoàn,clb english khoa Kt, clb sv khoa kt ( 2 clb này mình chưa tham gia nhưng sẽ tham gia sớm), đón tiếp hs THPT, ngoài ra còn các clb kỹ năng, ctxh... (*)
    Nhưng điều quan trọng là mình là sv khoa Kinh Tế nên mình quan tâm nhiều hơn đến các hoạt động của khoa Kinh Tế nhiều hơn( gà nhà mà:d).
    Mình vô forum, xem khoa Kinh Tế nhưng sao chẳng thấy những bài viết hay topic liên quan đến các hoạt động ấy gì cả. Ý mình không chỉ là những hoạt động mình kể trên àm là tất cả các hoạt động của khoa Kinh Tế...những phong trào, cuộc thi...
    TẤT CẢ NÊN ĐƯỢC SHARE!!!
    Như thế vừa có thể làm tăng tinh thần mọi người, vừa giới thiệu khoa Kinh Tế ( dù ai cũng biết rồi, nhưng phải luôn luôn thay đổi, cập nhật chứ)...Có khi lại phát động phong trào viết bài nữa....(nhiều điều lợi lắm ,em chưa nghĩ ra:p).

Em đã xem hình ảnh hoạt động của mấy anh chị trong Tiếp sức mùa thi 2009 rồi, hay lắm... ( có trong diễn đàn)

Rồi em xem luôn cả mấy clip quảng cáo do mấy anh chị khóa trước làm( cool>:)), và em chắc rằng còn nhiều hoạt động lắm mà chưa được share rộng rãi....

Đây chỉ là ý kiến của em thôi ( em viết văn hơi dở nên có thể nghe sẽ không hay) nhưng tinh thần chung là em muốn đóng góp chút cho khoa Kt.
    Ngoài việc copy bài rồi pót lên( xem ra không có hiệu quả mấy), đa số bài toàn về kinh tế( học tập) nên hơi khô khan, nếu có thể, mọi người khoa mình hãy cố gắng pót bài nhiều lên, nhiều lĩnh vực, (hoạt động vui chơi, phong trào, học tập... của khoa mình) . Admin thấy nhiều bài thì sẽ cho phép mình lập thêm vài mục riêng trong Khoa Kinh Tế ( vậy là ta đã thành công bước đầu, xây dựng cơ sở cho diễn đàn , topic khoa kinh tế rồi)

KHOA KINH TẾ: kế toán và quản lý công nghiệp... Tuy chỉ mới có 2 ngành thôi nhưng ai nấy cũng có nhiệt huyết cả. Em hy vọng mọi người chung sức....

VẠN SỰ KHỞI ĐẦU NAN, GIAN NAN VẪN KHÔNG NẢN!

(Sẽ có một số người, đọc tới câu cuối này , rồi post ra câu "gian nan bắt đầu nản và cười".... em không ý kiến, chỉ xin không xây dựng thì đùng phá hoại):-h

2. small ant Well-Known Member

Số bài viết: 2,827
    u h ! đôi lúc có cảm giác như KHoa KT có bầu trời riêng vậy ! Có thêm nhiều thông tin thì hay hơn !! NGhe nói mấy bạn bên đó chơi cug dữ lắm !! he he ::d
  3. tranvu136 New Member

Số bài viết: 257
    Ủng hộ cho chủ topic một vé ... Chúc thành công ... :d:d:d Tại 4rum mình toàn dân kỹ thuật ko ah ...Ít dân kinh tế , mà suy nghĩ của 2 khối ngành này thì hơi khác nhau, Nên khi lên đây dân kinh tế ít tham khảo được những vấn đề học tập ... nên cũng thỉnh thoảng lên tìm thông tin thôi chứ ít tham gia nhiều. Em cố gắng hen ...:d:d
  4. traitimbanggia_1789 New Member

Số bài viết: 671
    Đúng là có tay trong có khác, từ bụng ta ra bụng ng đây mà, dễ hiểu thôi, thông cảm mà:)):)):)):))
  5. tranvu136 New Member

^:)^ ^:)^ Bà này là trùm spam ở spkt.net ... Mà toàn spam lung tung không đâu vào đâu mới ghê chứ ... ^:)^^:)^ lạy chị ... tha cho em ;));));))
  6. traitimbanggia_1789 New Member

Chị cũng lạy em nè.... đề nghị ban hết những ai đã spam trong bài này
  7. tranvu136 New Member

Ơ hay ... em là sinh viên kinh tế 09 ... cái này của khoa kinh tế thì em vào ủng hộ chứ ... Đâu nhứ chị ... khoa khác cũng bon chen ... Có ban thì ban chị ấy ..;)) I luve U, Traitimbanggia ... chuzz ... chuzz .... :X :-*
  8. 7ngay.net Banned

Số bài viết: 90
    Đúng luôn.Bạn này bị sao rồi đó.Mà theo mình nghĩ ai lập topic này ra để tán gái thua.hie
  9. traitimbanggia_1789 New Member

Ơ hay, chị là sv khoa ktế nè em, xem lại đi nhé, mà em mà khóa 09 ah, 06 thì có, già mà lừa đảo quá=))=))
  10. tranvu136 New Member

=)) Chị là cũng là sinh viên kinh tế ah ... dân kinh tế mà cũng có người nói chiện vô duyên dzị ta ... lạ ghê ;)) ... :-" mà em là sv 09 thì nói 09 chứ ... già trẻ gì ở đây hả bà chị ... ;))
  11. 7ngay.net Banned

Số bài viết: 90
    Ủa dân kinh tế với nhau hết mà ăn nói sao vô duyên vậy ta.khó nghe ghê.....lạ thật đó
  12. [v3]Outsider New Member

tuy vẫn chưa có kết quả đúng trọng tâm nhưng cũng biết được khoa Kt cũng có người quan tâm đến.
    Mọi người ai ở khoa KT mà có bài hay nên post vào nha, thế còn bạn gì đó mà hay spam thì spam vao đây luôn đi. lập một topic gì đó chẳng hạn, thu hút vào, nhằm giải trí...cũng tốt chứ sao.
    Không có gì là vô nghĩa, chỉ có điều ta không làm.
    Mình nghĩ chắc cũng có nhiều bạn khoa KT trên 4rum nhưng chắc thấy tình trạng bên KT hơi " hiền" nên chắc cũng không mặn àm post bài.. Dẫu sao khoa KT bên mình mới 4 năm mà.
    Em nghe nói QLCN bên Bách Khoa nổi tiếng lắm, hoạt đỗng năng nổ, phong trào tùm lum...nhưng vì họ đã có truyền thống 20 năm rồi..
    Em và thằng bạn cấp 3, 2 đửa học chung ngành khác trường mà,nên cũng biết bên đó.
    Rồi mai mốt , khoa KT của SPKT cũng sẽ phát triển:D
  13. [v3]Outsider New Member

Dẫu sao cũng cám ơn đã quan tâm, đúng là bạn nói mình mới biết có thể "tán gái" bằng cách post bài à. Vậy bạn có nằm trong những cô gái, chàng trai ấy không!?!
    Bởi vì mình không nằm trong số họ!!!
  14. polimevjp New Member

Số bài viết: 2
  15. ROSEKILLER New Member

Số bài viết: 17
    hinh nhu sv khoa kinh te cha may ai bit toi dien dan nay, cho nen cung it ng post bai, chac cac ban phai marketing web nay moi hi vong cai thien dc luong bai post
  16. tbien20@yahoo.com Member

Số bài viết: 78
    heheehhehehe,khoa kt09 nè thỉnh thoảng mình cũng lên mà chờ mọi mắt có thấy dân kt nào đâu .mình nghĩ lớp mình cũng biết tới diễn dần này mà chắc trong quá trình đăng ký lên diễn đàn không đc vì khóa 09 mà anh chị nào hãy giúp đỡ tui em với ^:)^ để khoa kt ngày càng phát triển ha ????nico_di_o to9@yahoo.com
  17. kuhun New Member

Số bài viết: 12
    :-bdchủ topic này được àh nha! cùng chung quan điểm nè :X. mới đk thành viên xong zô khoa kinh tế mình thấy ko được xôm cho lắm,thấy cũng buồn buồn.hi