1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

[Scoms] Cuộc thi STV On Air

Thảo luận trong 'Thảo luận nghiêm túc' bắt đầu bởi punny_no1, 2 Tháng tư 2012.

1. punny_no1 New Member

Số bài viết: 8
    STV - ON AIR
    “2012” SỰ QUÝ GIÁ CỦA THỜI GIAN

Bạn đã bao giờ nghe nói đến “Lịch Maya cổ đại” và “Lời sấm truyền” ???
    Bạn có tin vào lời tiên tri “ Ngày tận thế 21/12/2012” ???
    2012 và tận thế, bạn sẽ làm gì nếu "sấm truyền" thành sự thật ???

Tất cả bắt đầu vào năm 2010 khi bộ phim điện ảnh bom tấn “2012” được phát hành trên toàn thế giới, gây ra sự tranh cãi cũng như hoang mang cho vô số người. Theo lịch của người Maya cổ đại, ngày 21/12/2012 sẽ là ngày tận thế, loài người bị diệt vong. Lời tiên tri đó có trở thành sự thật?
    Không nằm bên lề sự kiện nóng hổi ấy, nhóm Truyền Thông Sinh Viên Scommunications hân hạnh mang đến cho bạn cuộc thi viết kịch bản và làm phim ngắn:

“STV ON AIR” với chủ đề “2012” mang thông điệp về sự quý giá của thời gian
    [video=youtube;D9q9i0W4zzo]D9q9i0W4zzo[/video]
    “Bạn sẽ làm gì trong 24 giời cuối cùng trước ngày tận thế?” – Nói cảm ơn với những người mình biết ơn, dành thời gian ở bên cạnh gia đình, bạn bè hay làm anh hùng cứu vớt thế giới này? Hãy lắng nghe con tim và chia sẻ cho chúng tôi biết thông điệp của bạn!

Cuộc thi “STV ON AIR” do nhóm Truyền thông sinh viên tổ chức là sân chơi năng động dành cho các bạn sinh viên đam mê truyền hình và muốn thử sức trong lĩnh vực này, hứa hẹn sẽ đem lại nhiều trải nghiệm bổ ích và nhiều phần thưởng vô cùng hấp dẫn. Các bạn sẽ thoả sức sáng tạo, thể hiện tài năng và cá tính thông qua tác phẩm dự thi của mình.

Hãy cho chúng tôi biết bạn sẽ làm gì vào Ngày tận thế! Hãy cho cả thế giới biết bản lĩnh của bạn khi đối mặt với 2012!
    Cơ hội nằm ở trong tay bạn, bạn đã sẵn sàng để thử?

Ekip STV- Scommunications
    [W]: www.scommunications.org hoặc uehenter.com
    [E]: StvOnAir.2012@gmail.com
    [F]: www.facebook.com/STV.Kinhte

2. punny_no1 New Member

Số bài viết: 8