1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

[Scoms] LÊN HÌNH CÙNG – STV ON AIR???? TẠI SAO KHÔNG

Thảo luận trong 'Giao Lưu Tin Tức với Trường Bạn' bắt đầu bởi punny_no1, 18 Tháng tư 2012.

1. punny_no1 New Member

Số bài viết: 8
    Tiếp nối sự bùng nổ của lần chụp hình TVC đợt một, STV On Air đã quyết định tổ chức buổi chụp hình TVC thứ hai cùng sự hưởng ứng nhiệt tình, hào hứng của các bạn sinh viên.
    Sáng ngày 12/4, tại đại sảnh cơ sở B trường Đại học Kinh tế TP HCM, buổi chụp hình TVC – STV On Air đã khuấy động một góc nhỏ khuôn viên trường, các bạn thỏa sức sáng tạo, cùng ''pose'' mọi kiểu hình dễ thương cùng poster STV on air. Đại sảnh cơ sở B được chọn làm bối cảnh cho bộ ảnh TVC lần này đã thu hút không ít bạn sinh viên chụp hình cùng STV On Air.. Vậy là chúng mình không chỉ có một bức ảnh xinh xắn mà còn một lô kỷ niệm thú vị với mọi cảm xúc, nào là: ngỡ ngàng trước ống kính, hay tự tin khoe cá tính.... Nếu các bạn bỏ lỡ cơ hội lần này, đừng buồn nhé vì BTC sẽ còn nhiều hoạt động khác đồng hành cùng STV On Air đang chờ đợi các bạn… Còn bây giờ thì cùng ngắm qua các gương mặt trẻ nào.

Đo độ dễ thương cùng poster STV ON AIR

Loa....loa...loa... cuộc thi STV – On Air đang tiến gần hơn rồi kìa. Không còn nhiều thời gian chần chừ nữa vì sức nóng từ cuộc thi hứa hẹn sẽ rượt đuổi chúng ta đến tận cùng. Hãy dành cho mình một chỗ trong những giải thưởng hấp dẫn kia nhé các bạn.
    Bấm máy đi nào!

2. hoangloan2010 New Member

Số bài viết: 5
  3. HanaKllyu New Member

Số bài viết: 7
    TV ON AIR là chương trình viết kịch bản và làm phim ngắn do CLB S COmunications thuộc trường đại học Kinh tế tổ chức đó bạn :D
  4. hoangloan2010 New Member

Ủa chứ mình là SPKT thì có được tham gia không? Hay chỉ có sinh viên trường kinh tế tham gia thôi??? Mà phần thưởng là gì vậy bạn? He he, mình hơi ham hố :">:">
  5. HanaKllyu New Member

Được chứ bạn, đây là cuộc thi khá lớn đó :D Mà phần thưởng cũng hơi bị khủng à nha,tổng trên 60tr hay sao á!
    Con bạn mình cũng tham gia nè, nó đang rủ mình làm diễn viên đóng clip :)) Nghe nói làm clip thì thi theo nhóm tối đa 5 người, còn làm kịch bản thì thi cá nhân :)
  6. HanaKllyu New Member

7. Chu Trân New Member

Số bài viết: 3
    Í, cái gì vui vậy :DD Cho mình tham gia với được không? Mình xinh nè :"> (he he, xin hãy tha thứ lỗi lầm, em mắc bịnh tự tin ;))
    Rồi biết đâu được giải, chia cho mình một ít là được rồi hen :))
  8. hoangloan2010 New Member

9. HanaKllyu New Member

10. HanaKllyu New Member

Ho? Ca HoangLoan2010 nua >"< Nhom lam clip co toi da 5 nguoi thoi nen bi full roai :D Hay tui minh tao nhom moi di, chu ban minh la ben truogn KT kia, minh tao nhom SPKT roi sang giut giai cua ben do cho hoanh trang deeeeeeeeee
  11. Chu Trân New Member

Chài ai, nếu mà co nút like là tui bấm ngay, thôi thì thanks đỡ nhé!
    Okkkkk! Tụi mình tạo nhóm mới đi. Tui có thằng bạn học bên FPT Arena nữa nè, rủ nó vô rùi tạo nhóm bách chiến bách thắng nha :))
  12. hoangloan2010 New Member

Hi hi, ok thoai! Mình cũng muốn làm gì đó cho hoành tráng :D Vậy đi ha! Mà các bạn cho mình nick YH! đi, tụi mình ra ngoài bàn luận luôn :D Hi hi, vui quá à, như vậy là kết thêm được 2 bạn mới roài :)
  13. Chu Trân New Member

còn thiếu kìa, còn thằng bạn chí cốt, chí tử của tui bên FPT nữa. Hô hô, ẻm hơi bị đẹp trai đó, 2 bạn có muốn k???? ;)) À mà HoangLoan2010 thì là nữ đúng k? HanaKllyu là gì? Em là ai, cô gái hay the boys? =))
  14. HanaKllyu New Member

15. hoangloan2010 New Member

16. toky_yamada New Member

Số bài viết: 1
    cuộc thi của KT tổ chức mà qua tận SPKT pr àh ? Chắc qui mô lớn lắm đây.
    Rãnh rãnh chắc mình viết cái kịch bản lấy giải chơi ;)) ( hơi bị tự tin)
  17. HanaKllyu New Member

Đây là cuộc thi cho Sinh viên toàn thành mà, là KT hay SPKT đều ok thoai :) Tham gia đi cho vui, biết đâu ẵm giải ;)