1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Sơ kết kết quả hoạt động chi đoàn 102020

Thảo luận trong '102020' bắt đầu bởi vm_v2005, 20 Tháng mười một 2010.

1. vm_v2005 Member

Số bài viết: 438
    Sau 3 tháng hoạt động Chi đoàn chúng ta đã đạt một số thành tích đáng kể. Nay, sau khi diễn văn nghệ tại khoa mừng ngày nhà giáo Việt Nam. Mình xin sơ kết một số thành tích đạt được trong thời gian vừa qua như sau:
    + Về thể thao:
    Đội bóng đá được thành lập từ rất sớm do đáp ứng nhu cầu tham dự giải bóng đá do khoa tổ chức. Tuy được thành lập từ rất sớm nhưng do một số yếu tố khách quan (Giải bóng đá được tổ chức từ đầu học kỳ và gấp rút) nên chúng ta gặp không ít khó khăn từ khâu tổ chức, tập luyện và gặp phải rào cản về thể lực và đội hình dẫn đến chúng ta không được thành tích như mong muốn. Mặc dù chúng ta không đạt thành tích nhưng chúng ta rút ra được một bài học kinh nghiệm, sự đoàn kết, sự cố gắng của từng thanh viên trong đội. Cố gắng lên nha các bạn.=d>
    + Về văn nghệ:
    Thì khỏi phải bàn nữa, We are the champion. Đó là sự kết hợp hoàn hảo giữa lớp Điện công nghiệp và lớp cắt may. Những giây phút vui vẻ trong thời gian tập luyện cùng nhau dường như có một sợi dây đang hình thành và gắn kết từng thành viên lại với nhau thành một thể thống nhất, đoàn kết. Kết quả đã không phụ những nỗ lực của chúng ta, Cả lớp điện công nghiệp và lớp cắt may đều được giải nhất, đó là một kết quả xứng đáng.
    + Về các hoạt động khác:
    Ủng hộ đồng bào lũ lụt miền trung là một nghĩa cử cao đẹp, tinh thần tương thân tương ái. Mặc dù chúng ta đóng góp chỉ trong phạm vi tài chính cho phép, nhưng của ít lòng nhiều. Tất cả đã cùng hướng về đồng bào miền Trung ruột thịt.
    Xin cám ơn tất cả các bạn và mình cũng thay mặt lớp gửi lời cám ơn chân trọng nhất tới Bí thư của chúng ta. Người đã biết cách truyền "Lửa" tới tất cả chúng ta.
  2. Xuân Hiếu Phạm Xuân Hiếu

Số bài viết: 2,124
  3. mrtuan Member

Số bài viết: 34
    Cảm ơn vịnh đã tổng kết để anh em có thể thấy đươc kết quả mà mình làm được.Cả lớp mình cùng cố gắng nha=d>.
  4. Arial Member

Số bài viết: 244
    Hát hò thì hok có gì để bàn, thành công ngoài mong đợi. Chỉ có cái đá bóng là hơi íu một tý....
    Nhưng mà hok sao đường còn dài chúng ta ráng phấn đấu đạt danh hiệu bé khỏe bé ngoan......
    th_orange5:012: :dining:th_orange5
  5. Minh Hao New Member

Số bài viết: 266
  6. vm_v2005 Member

Số bài viết: 438
    Lớp mình đạt giải nhất Tốp ca bạn ơi. Bạn nên tìm hiểu kỹ trước khi post bài nha
  7. letien32989 Member

Số bài viết: 61
    Tiện thể cho ké luôn.Lớp minh phong trào thì ok roài,chỉ cần cố gắng phát huy tinh thần bóng đá của anh em.Nhưng về mặt học tập thì hơi kém một tý,các thành viên trong lớp chưa tích cực trong việc học.Mong các thành viên trong lớp mau lập được nhóm.
    :!!
  8. Ngọc Bình New Member

Số bài viết: 61