1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Solid Edge

Thảo luận trong 'CAD-CAM-CAE' bắt đầu bởi ngaynaynam2017, 4 Tháng ba 2007.

1. ngaynaynam2017 Guest

Số bài viết: 0
    Em muốn tìm hiểu về việc sử dụng phần mền Solid Edge mà không có tài liệu hướng dẫn. Mong các anh có tài liệu này thì gởi lên mạng giúp em. Em xin cảm ơn
  2. hoang_khuong Guest

3. gadapdinh Guest

Vào trang www.stkbook.com chọn chủ đề Bài tập > CAD-CAM > SolidEdge để xem một số bài tập SolidEdge trên mạng. Bạn cũng có thể tham khảo một số sách tiếng Việt về SolidEdge. Nếu có kinh phí thì đăng ký mua, còn không có kinh phí thì tham khảo tên tác giả, nhà xuất bản v.v sau đó vào thư viện mượn.
  4. zero_no_problem Guest

<div class='quotetop'>QUOTE (ngaynaynam2017 @ Mar 4 2007, 04:13 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Em muốn tìm hiểu về việc sử dụng phần mền Solid Edge mà không có tài liệu hướng dẫn. Mong các anh có tài liệu này thì gởi lên mạng giúp em. Em xin cảm ơn[/b][/quote]
    Chu choa, tội nghiệp quá hà!!!!
    Mình chỉ cho bạn trang web mà bạn sẽ tìm ra 1 cách dễ dàng hơn: THƯ VIỆN trường Đại Học Sư Phạm KT ở đó có nhiều sách tha hồ mà học.
  5. nhh Guest

6. tranminhkha Guest

Đúng rồi tui thấy đọc help của nó là hay nhất vừa học lại vừa có thêm kinh nghiệm dịch tiếng anh mà theo tôi hiện giờ chỉ có phần mền catia la sài help riêng còn các phần mềm khác như solid edge, proe 2001, solidwork đều có help cả và được trình bày kỹ theo từng lệnh riêng rất dễ học bạn có thể sài công cụ <span style="color:#FF0000">WHAT THIS?</span> để tự động tìm kiếm lệnh.