1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

sv bị ghi sót điểm

Thảo luận trong 'Điểm thi' bắt đầu bởi minidarkbaron, 20 Tháng hai 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. minidarkbaron New Member

Số bài viết: 3
    Mọi người cho e hỏi tí xíu: e có 1 người bạn rơi vào trường hợp như thế này, bạn e năm nhất, trúng nv1 vào ngành c.nghệ may, nhz mún chuyển sang ngành c.nghệ thực phẩm bên clc, lúc đó bên clc đã lên danh sách và tạo mã sv cho bạn e rồi, đùng 1 cái ngành đóng cửa vì wá ít người học, thế là fải chuyển lại nv1 học, trong khi toàn bộ thông tin cũng như mã sv đều là bên clc. Chính vì vậy mà nhìu môn học bên này fải ghi tên thêm fía dưới danh sách của giảng viên.:(
    Kết thúc học kì vừa rồi, có đến 3 môn bạn e ko có điểm wá trình :((, hỏi khoa công nghệ may thì cô bảo ko có tên bạn em trong danh sách nhz e thấy điều này rất là vô lí vì trc đó bạn em đã tận mắt xem, nghe giảng viên đọc điểm wá trình của mình và đã kí tên vào ds của giảng viên rồi (điểm cuối kì thì có đầy đủ) thế là chiều nay tụi em fải chạy đi chạy lại, giữa khoa khoa học cơ bản (toán a2), lý luận chính trị (mác), hóa thực phẩm ( hóa a1), công nghệ may và fòng đào tạo, nhz chỉ có khoa khoa học cơ bản là cô chịu khó đi kiếm lại và đã có điểm toán a2, riêng các khoa còn lại thì e có cảm giác là CHỈ WA CHỈ LẠI, ĐÙN ĐẨY TRÁCH NHIỆM CHO NHAU :-s, khoa nào cũng bảo mình đúng. Hiện tại tụi em đang rất là bức xúc nhz ko biết fải làm thế nào, thực sự là tụi em đã đi hỏi khắp nơi nhz cũng ko đc gì, mong mọi người có thể cho tụi e một vài lời khuyên, e xin chân thành cảm ơn mọi người.
  2. pjngo281 New Member

Số bài viết: 35
    Nếu bạn đã thật sự tìm kiếm kỹ lưỡng ở các khoa, mà các khoa ko đồng ý kiểm tra lại với nguyện vọng chính đáng của bạn, bức xúc ko thể giải quyết. Bạn có thể lên phòng hiệu trưởng, vào thứ 5 hàng tuần thầy có dành thời gian gặp sinh viên. Bạn có thể trình bày vấn đề, mình nghĩ chỉ còn cách đó thôi.
    Chúc bạn thành công!
  3. atula_tl Moderator

Số bài viết: 1,437
    khoa công nghệ may thường bắt sv đi wa những khoa # xin nhập đ, bị 1 lần như z rùi, đi thi cuối kì ko có đ, lên khoa hỏi khoa bắt wa khoa ngoại ngữ xin mấy cô nhập đ lại rùi ms giải quyết, bạn nên nói vs bạn của bạn đi xin đ sớm coi chừng bị học lại đó
  4. minidarkbaron New Member

Số bài viết: 3
    tụi em đã nộp đơn thẳng cho thầy Long Giang và đc thầy huớng dẫn giải quyết rồi, nếu ko có thầy chắc tụi em fải gặp thầy hiệu trưởng mất thôi T_T mấy ngày hôm nay việc chạy wa chạy lại giữa các khoa chắc cả mấy cây số rồi. Thật sự là tụi e rất bức xúc cách làm việc cũng như là thái độ tiếp sv của các khoa ( chủ yếu là thư kí khoa ) kỉu này sv nào bị thất lạc điểm thì nguy cơ bị rớt và học lại là rất cao T_T
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.