1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

T............

Thảo luận trong 'Những câu chuyện Tình yêu' bắt đầu bởi thienly, 22 Tháng mười 2006.

1. thienly Member

Số bài viết: 818
    <span style="font-size:12pt;line-height:100%"><span style="color:#CC0000">Anh yêu
    Giờ đây anh đang làm gì? có nhớ em !
    Em không trách anh khi anh rời xa em, em biết rằng mọi thứ rồi sẽ đổi thay, em không tiếc mình đã yêu anh. Anh đã để lại cho em những kỉ niệm ngọt ngào.Em biết em sẽ không yêu ai nhiều như em yêu anh.Anh nói là sẽ mãi mãi bên em, nhưng giờ đây tất cả chỉ còn là ảo ảnh. Anh để lại trong em một vết thương lòng nhưng em không hận anh, không trách anh. Em sẽ đợi một ngày anh quay trở về. Trên bước đường em đi giờ không có anh, nhiều khi em tự hỏi nếu thời gian quay trở lại em có yêu anh hay không? Và em biết rằng dẫu cho có một trăm lần được chọn, em vẫn chọn anh.Em sẽ Chờ anh............ chờ anh về.</span></span>

<object id="MediaPlayer1"
    width=350 height=345
    classid="CLSID:22D6F312-B0F6-11D0-94AB-0080C74C7E95"
    codebase="http://activex.microsoft.com/activex/controls/
    mplayer/en/nsmp2inf.cab#Version=6,4,7,1112"
    standby="đang load ...."
    type="application/x-oleobject">
    <param name="Filename" value="http://images.thienly.multiply.com/song/1/25/full/U2FsdGVkX18fnBcR1cMreTfmzck.njo5dP4xdl.sPD9Q,caushdMXQ==/Buc%20thu%20tinh%20thu%202.mp3">
    <param name="ShowControls" value="true">
    <PARAM NAME="Autostart" VALUE="true">
    <embed type="application/x-mplayer2"
    name="MediaPlayer1"
    pluginspage = "http://www.microsoft.com/Windows/MediaPlayer/"
    width="350"
    height="345"
    src="http://images.thienly.multiply.com/song/1/25/full/U2FsdGVkX18fnBcR1cMreTfmzck.njo5dP4xdl.sPD9Q,caushdMXQ==/Buc%20thu%20tinh%20thu%202.mp3"
    showcontrols="1"Autostart="1" >
    </embed>
    </object>
  2. hyl1182006 Guest

Số bài viết: 0
  3. Action New Member

Số bài viết: 766
    Ai đó của Thiên Lý mà đọc được mấy dòng ni của bả chắc xúc động rớt nước mắm, nhầm rớt nước mắt luôn quá. He he nếu tui là ổng tui sẽ thử xem Thiên Lý có nói thật không, hẹn một cuộc hẹn với Thiên lý ra một nơi nào đó vào buổi sáng rồi mình thì đi chơi game, ăn uống, chơi thể thao rồi về ngủ cho cho đã đến sáng hôm sau ra chỗ hẹn xem ... Thiên Lý có còn ở đó chờ mình hay không mà dám nói sẽ chờ ...anh về dẫu một trăm lần he he.
    Bà con thấy tui độc ác chưa? Tui ngưỡng mộ tui quá đi.
  4. thienly Member

<div class='quotetop'>QUOTE (caube_it_buon @ Oct 24 2006, 10:49 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>mọi thứ điều là dối tá[/b][/quote]

Đừng nên yêu nếu không có lòng tin vào chính bản thân mình cũng như tin vào người mình yêu
  5. thienly Member

<div class='quotetop'>QUOTE (Đức Minh @ Oct 24 2006, 04:12 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Ai đó của Thiên Lý mà đọc được mấy dòng ni của bả chắc xúc động rớt nước mắm, nhầm rớt nước mắt luôn quá. He he nếu tui là ổng tui sẽ thử xem Thiên Lý có nói thật không, hẹn một cuộc hẹn với Thiên lý ra một nơi nào đó vào buổi sáng rồi mình thì đi chơi game, ăn uống, chơi thể thao rồi về ngủ cho cho đã đến sáng hôm sau ra chỗ hẹn xem ... Thiên Lý có còn ở đó chờ mình hay không mà dám nói sẽ chờ ...anh về dẫu một trăm lần he he.
    Bà con thấy tui độc ác chưa? Tui ngưỡng mộ tui quá đi.[/b][/quote]

Ngưỡng mộ it thui ông ơi!!! Không chi mắc dây diện đóa he he he he
    Vậy khi nào thử he!!!
  6. bien song Guest

Nếu trên đời này con` 1 tình yêu như thế thì mình nguyện yêu suốt đời!!! Chỉ có điều mình không tin can gái bây giờ lắm, nhưng tất cả đều dối trá như CAu Be nói thì mình không đồng ý chút nào, mình tin có 1 người con gái như thế, it' nhất cũng là 1/2 của mình, hi`!!!
  7. Action New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (thienly @ Oct 24 2006, 06:29 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Ngưỡng mộ it thui ông ơi!!! Không chi mắc dây diện đóa he he he he
    Vậy khi nào thử he!!![/b][/quote]

Ay da, chả biết Thiên Lý học cái nghành chi, chắc là bên khối xã hoọi quá, chiều cao của con người VN trung bình là 1m7, không thể dàn hồi như cao su trong vài ngày được cho nên muốn chạm được dây điên thì bay lơ lửng trên khôn, mà lúc đó thì chân không chạm đất, và điện thế trên người sẽ bằng điện thế của dây điện, nếu chạm vào, lúc đó người và dây điện là đẳng thế cho nên sẽ không bị giật chết, ủa mà tui mắc dây điện hay Thiên Lý mắc dây điện vậy? Thôi, đừng vì mấy câu của tui mà tủi thân mắc dây điện (có lẽ do không kiếm được dây thừng) lên cành cây hay xà nhà để ... eo ơi trái bóng treo trên dây. he he. Chúc Thiên Lý giận sôi máu, và sớm hết giận, cười chí chóe nhé. [IMG]
  8. hongthai1986vn Member

Số bài viết: 188
    thienly cho hỏi cái này nha, ko biết mấy bài viết về tình yêu của thjie6n lý là do cảm xúc bản thân hay là cảm xúc của người khác mà đọc nhiều bài thấy mâu thuẫn quá. hay là con gái thường nhiều khi mâu thuẫn cả với bản thân mình...tui thấy con gái thật khó hiểu lắm.
  9. Action New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (hongthai1986vn @ Oct 25 2006, 09:50 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>thienly cho hỏi cái này nha, ko biết mấy bài viết về tình yêu của thjie6n lý là do cảm xúc bản thân hay là cảm xúc của người khác mà đọc nhiều bài thấy mâu thuẫn quá. hay là con gái thường nhiều khi mâu thuẫn cả với bản thân mình...tui thấy con gái thật khó hiểu lắm.[/b][/quote]

He he he, tui nghe thấy thì mấy bài ni, Thiên Lý lụm không à, ngoài đời thì Thiên Lý chỉ mới yêu .... ba, yêu mẹ, yê bạn bè, chưa hề có tình yêu nam và nữ đâu, bởi vì đang ế, không tin để ý mà coi, ai than buồn hay thất tình là Thiên Lý nhyar vô ... dụ dỗ liền à. he he. [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG]
  10. thienly Member

<div class='quotetop'>QUOTE (Đức Minh @ Oct 25 2006, 09:58 AM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>He he he, tui nghe thấy thì mấy bài ni, Thiên Lý lụm không à, ngoài đời thì Thiên Lý chỉ mới yêu .... ba, yêu mẹ, yê bạn bè, chưa hề có tình yêu nam và nữ đâu, bởi vì đang ế, không tin để ý mà coi, ai than buồn hay thất tình là Thiên Lý nhào vô ... dụ dỗ liền à. he he. [IMG] [IMG] [IMG] [IMG] [IMG][/b][/quote]

Hổng có ah nghen? thử nói xem tui dụ ai nè? he heh ê [IMG] mấy bài viết có khi lụm có khi nghe nhạc viết lên cảm xúc thui.
  11. thienly Member

He he nói thì cứng vậy thui, ai mà không khóc hơn một lần chứ. Khi khóc Thầm thì có trời mới biết, Thui cứ khai ra đi Minh ơi!! Có gì sợ chứ he he he he. Nghe Thiên Lý không biết khóc mọi người còn tin chứ Đức Minh không biết khóc khó tin lắm He he he he eh
  12. Action New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (thienly @ Nov 18 2006, 02:52 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>He he nói thì cứng vậy thui, ai mà không khóc hơn một lần chứ. Khi khóc Thầm thì có trời mới biết, Thui cứ khai ra đi Minh ơi!! Có gì sợ chứ he he he he. Nghe Thiên Lý không biết khóc mọi người còn tin chứ Đức Minh không biết khóc khó tin lắm He he he he eh[/b][/quote]

Hay da da, Thiên Lý ơi, Thiên Lý à! Làm seo mà Đức Minh khóc được khi đã từng học và tập luyện băng tâm chứ hả? Cái này tạo chop con người một bản lĩnh vững vàng trong việc nhận thức những cái gọi là tình cảm í mà, mặc dù không ... đi tu nhưng cái món này của phật pháp rất lợi hại đó, luôn có thể phân tâm để tạo ra một con người thứ ba, đứng ngoài cuộc trong các mối quan hệ xã hội để nhận xét về nó. Và luôn có thể Off line bất kì một mối quan hệ nào mà có cảm nhận sẽ không có kết quả tốt đẹp. Há há, có thể giống như là một kẻ tuyệt tình, lại cũng giống như một kẻ đa tình trong nhân gian vậy. Rất là khó hiểu về con người như thế và ngay cả một sư phụ về tâm lý học cũng không thể nhận xét được con người này thuộc khí chất nào đấy, ghê chưa? Tui nghĩ là Thiên lý thì sướt mướt lắm đây, mà khóc ra thì ít, khóc vô trong lại nhiều í.
  13. thienly Member

he he he, khóc vô là khóc làm sao, Yên tâm đi Thiên lý đã mang trái tim chôn ở NAM CỰC rồi, nhưng Minh ơi Băng Tâm thì với nhiệt độ nóng như bây giờ nó cũng sớm tan thôi
  14. Action New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (thienly @ Nov 18 2006, 03:26 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>he he he, khóc vô là khóc làm sao, Yên tâm đi Thiên lý đã mang trái tim chôn ở NAM CỰC rồi, nhưng Minh ơi Băng Tâm thì với nhiệt độ nóng như bây giờ nó cũng sớm tan thôi[/b][/quote]

Các bạn à! tâm là cái vô hình, trừu tượng , còn nắng nóng thì là hiện hữu, cái hiện hữu không nắm bắt được cái vô hình trừu tượng đâu. Giống như Tình cảm con người vậy, đâu có ai nắm bắt được nó, cuối cùng tôn thờ nó.
  15. thienly Member

16. bien song Guest

Mình thì thấy Thlý không có vấn đề, vấn đề nằm ở chỗ 2 nguoiừ này rùi, hình như .................. hơi bị hợp ................... ko biết ............... [IMG]
  17. Action New Member

<div class='quotetop'>QUOTE (Nếu phải!!&# @ Nov 19 2006, 08:23 PM) <{POST_SNAPBACK}></div><div class='quotemain'>Mình thì thấy Thlý không có vấn đề, vấn đề nằm ở chỗ 2 nguoiừ này rùi, hình như .................. hơi bị hợp ................... ko biết ............... [IMG][/b][/quote]

Há há, hợp mà... choọc nhau miết rứa à?
    Vấn đề là ...đi sai chủdeef của box nhiuề quá rùi, thành ..hai người ... tám với nhau rùi á!
    Tội lỗi,tội lỗi quá!
  18. thienly Member