1. THÔNG BÁO TUYỂN ADMIN DIỄN ĐÀN 2013
    Tìm kiếm nhà trọ - Ở ghép
    THÔNG BÁO BÁN ÁO SPKT.NET CHO THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN

HÃY TÌM KIẾM Ở ĐÂY TRƯỚC KHI ĐẶT CÂU HỎI
    {xen:phrase loading}

Tải game Pikachu, game Avatar, game Nông trại vui vẻ miễn phí

Thảo luận trong 'Download Game' bắt đầu bởi lp113, 6 Tháng ba 2013.

1. lp113 New Member

Số bài viết: 4
    Chào anh em gần xa, ngồi rảnh rảnh nên gamevietnam.mobi muốn share cho anh em một vài game mobile để chơi cho đỡ bùn.Anh em vào xem và tải game miễn phí nhé.Chúc anh em có những phút giây thư giãn sau khi học tập và làm việc căng thẳng.

Tựa game đầu tiên mà mình muốn gửi đến các bạn là game Pikachu.Hẳn ai cũng đã chơi game này trên PC rồi phải không?Game đình đám mà.Trong game người chơi chọn 2 con vật Game Pikachu giống nhau để chúng biến mất và giành chiến thắng, tối đa không bị cản trở bởi 3 đường thẳng.Những chú Pikachu ngộ nghĩnh với đủ màu sắc hình dáng đã quá quen thuộc trong tâm trí của các bạn từ rất lâu.
    Hãy tải game pikachu miễn phí và cùng gia đình thưởng thức trò chơi vui nhộn này.Phiên bản cho điện thoại đem lại cho bạn nhiều hứng thú bởi sự tiện ích, nhỏ gọn.

Nếu muốn trải nghiệm thế giới khác, một thế giới mà trong đó bạn được hóa thân thành một con người mới, lối sống mới hay để kết bạn.Bạn hãy chơi ngay Avatar
    Sau khi đăng ký và tải game Avatar miễn phí về máy, bạn sẽ có 1 nhân vật cho mình, bạn có thể đi siêu thị, mua sắm, câu cá, giao lưu gặp gỡ với các thành viên khác trong thế giới Avatar cực hấp dẫn.

Việt Nam là đất nước thuần nông nghiệp, đã bao giờ bạn nghĩ mình sẽ trở thành một bác nông dân chăm chỉ chưa?Nếu muốn trồng cây gây rừng, chăn nuôi gia súc, thả cá...và tha hồ thu hoạch trái cây.Bạn có thể tải game Nông trại vui vẻ miễn phí về máy và trải nghiệm.
    Game mô phỏng bạn là chủ một trang trại, ở đó bạn có thể trồng cây, chăn nuôi, quản lý một đám gia súc gia cầm nhưng mà không hề sợ bẩn nhé.